ผมมีรูปเก่าๆ มาให้ดูเล่นๆฮะ กว่าพวกเราจะได้รวมกลุ่มกันสนิทขนาดนี้

kamolwat_t · 19348

Offline zince

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
บอม..... Fillter ใส่ PL หรือเปล่าอะครับ
ภาพสดมากๆ เลย ถ้าใช้ ใช้ของอะไรอะครับ

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
ไม่ค่อยได้ใช้ PL ครับ รูปที่เอามาลงที่ใช้ PL น่าจะเป็นรูปที่กำลังถีบเจ้าจี๊ดลงน้ำรูปเดียว รูปอื่นไม่ได้ใช้ครับ สีสดเพราะใช้นิค่อนพี่ เหอะๆ  8)

PL บอมบ์สั่งมาจาก eBay อ่ะ ของห่วยๆพร้อมแตก 500 กว่าบาท  8)

ถ้าเอาดีๆก็ Nikon , Canon , B+W , Heliopan ครับ กำตังไว้ครึ่งหมื่นสำหรับหน้า 77mm

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
เจี๊ยบ กรูว่าเมิงเอารูปนี้เป็น Avatar เหอะ กรูชอบหว่ะ 8)

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Offline GSI GODZILA

ดีใจจังเลยมีรูปเราด้วยแต่ยังไม่เคยมีโอกาสได้ไปต่างจังหวัดกับกลุ่ม opel เลยอยากไปแต่โอกาสไม่ค่อยอำนวย เอาไว้โอกาสหน้าจะพยายาม อยากไปทำบุญบาง

Offline แม่น้องเก้า

• Moderator
  • หนึ่งในใต้หล้า
  • BB -220C01BC-
  • No.: 62 (นู๋สำลี)
  • รุ่นรถ: corsa 3 ประตู
  • สีรถ : ขาว ลายๆ
  • เครื่องยนต์: 4E-FTE แต๊นๆ
ชอบกระทู้นี้จัง    :D :D :D :D :D :D

+++อันที่จริงคนเขาอยากให้เราดี แต่ถ้าเด่นขึ้นทุกทีเขาหมั่นไส้ จงทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย ไม่มีใครเขาอยากเห็นเราเด่นเกิน+++

++ รับปรึกษางานจิวเวอรี่ทุกชนิด แท้ เทียม เราจัดให้ ++
"นู่สำลี ไม่แรงแต่อยากให้ใครแซงน๊าาาาา"
kan6600@hotmail.com
hotline 081-3402838

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
ชอบกระทู้นี้จัง    :D :D :D :D :D :D

คิดไปคิดมาเหมือนเริ่มแก่เลยฮะ...อิอิ เริ่มระลึกความหลัง..  8) 8) 8)  เดี๋ยวหามาบ้าง... อิอิ ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
 ;D ;D ;D

รูปตอนไปบางน้ำผึ้ง... คับ.. อิอิ ;)

เริ่มด้วย.... คู่ บัดดี้แรลลี่...อิอิ  :)

และ จี๊ดในสมัยที่ยังอุดมสมบูรณ์...  8) 8) 8)

บอมบ์สมัยที่ อวบๆหน่อย... ตอนนี้ก็ยังอวบ... 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) สงสัยต้องเรียกว่าโตเต็มวัย...  8) 8) 8) 8) 8) 8)

แปลกฮะ opel เวลานัดจะจอบกองๆกัน...  8) 8) 8)

อันนี้ เบื้องหลังเวลาถ่ายรูปฮะ :ปลิว: งานนั้นต่องถ่ายฮะ เสี่ยงชีวิตตลอดเลย... :สำนึก:

และต่อด้วย มิตรติ้ง กินแมคที่ตรงรัชโยธิน ของแอสต้า ครับ แต่ผมไปเนียน... ;D ;D ;D (ใครว่า เป็น m&m แต่ corsa อิอิ รูปนี้ก็ m&m นะ..อิอิ ;D )

ยังมี รูป corsa ตอนไปนอน ที่ทริป ปากดี อีกรูปฮะ...

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD

รูปงาน Trackday เอามาจาก msclub.net ครับ

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

รูปงาน Trackday เอามาจาก msclub.net ครับ

เอา รูปนี้มาลงแล้วน้ำลายไหย... :-[ :-[ :-[ :P

lap Time

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~

^
^
^

ไม่มีลิงง่ะ เพราะัวันนั้นไม่ได้ใส่เสื้อ ope in

เหอ ๆ ๆ

:สำนึก: :สำนึก:

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง