ผม กมลวรรจน์ โดนมองว่าเป็นวิจฉาชีพ... ???

kamolwat_t · 12098

Offline jolly

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • Chonburi (^^)y
เราตั้งใจดี อยากช่วยคุนลุงคนนั้นจิงๆ

คนอื่นจาคิดไงก้อช่างมานเตอะเนอะ  :) :)

I'm Opel.LOVE~IN.East

Offline zoom

• นักรบพเนจร
  • **

พูดหมดแย้ว.... 3 คำนั้นน่ะ...  :เครียด: :เครียด: :เครียด:

:แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: อ้อนหน่อย ฮือๆๆๆๆ :please: :please: :please:

โอ๋ๆๆ  ร๊ากกก น้องต้น จู๊บๆๆ   :-*   :-[ (ต้นต้องไปล้างซวยรึเป่าเนี่ย   8) 8) 8) 8) 8) :D)

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
แฮะๆๆๆ

แต่ยังไงก็ ให้ระวังแล้วกันฮะ....เผื่อเจอมิฉาชีพตัวจริง.... :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Zero

• **
  • ZERO
อย่าท้อครับต้น ถ้าคนดีๆมีน้ำใจท้อกันหมด สังคมมันก็จะแย่ลงนะ ต่อไปเมืองไทยเราก็จะแย่ลงๆ  :หึหึ: ผมว่าถ้าเราบริสุทธิ์ใจนะ ใจเราจะรับรู้เอง ใครไม่รับรู้ก็ไม่เป็นไรหรอกครับ แต่พวกเราที่นี่รู้นะว่าต้นเป็นคนยังไง :D

Opel Corsa 3Drs X14XE AT
PearlGreen VITA style...

Offline QgomKing

• หนึ่งในใต้หล้า
  • No.: No.47
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4
  • สีรถ : ฟ้า
ขอเป็นแรงใจให้อีกแรงครับ

ก็เราคนดีนี่ครับ คนที่จะมองคนดีเป็นคนไม่ดีได้ก็มีแต่ คนเลวเท่านั้นแหละครับ

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

Offline wormphobia

• *
  • ฮ่องกงหนาวมากกกกกก
เป็นกำลังใจให้ต้นนะครับ

Offline pow892

• **
เดี๋ยวนี้น้ำเงินมันสำมะคันกว่าน้ำใจแล้วครับ   การที่เรามีน้ำใจให้กับคนอื่นกลับถูกมองว่าจะไปหาเศษหาเลยกับผู้คนอื่น   อย่างนี้ภาษาทหารม้าเขาจะจะใช้บ่อยๆว่า     ช่างแม่ง      ขอประทานโทษนะครับที่พิมพ์คำไม่สุภาพลงไปเดี๋ยวไม่ได้อรรถรสครับ       คนอื่นเขาจะมองยังไงอย่าไปสนใจเลยครับตัวเราๆเป็นยังไงเรารู้เองอย่าไปสนเลย      สำหรับผมแล้วผมชื่นชมคนแบบคุณนะครับ    คนสมัยนี้แม่ _ดีแต่พูดติแต่เรื่องชาวบ้าน    นี่ถ้ามองหน้ากันเห็นจะยกหัวแม่โป้งให้2มือเลยครับ

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

Offline kamolwat_t

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
แฮะๆๆ ขอบคุณทุกท่านนะครับ...

ผมคิดว่า สังคมมันคง แย่ลงจริงๆแหละ...เลยต้องระวังตัวเองให้มากขึ้น เรื่องดีๆเลย หายไปจากชีวิต...เพราะว่า โดนมองว่าธุระไม่ใช่...  :-X

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline แดง ลีโอ

• *
  • ตำนานชีวิต

:drink: :เครียด:อย่าไปคิดให้ปวดเฮดเลยต้น  มันคงไม่แย่ไปซะทั้งหมดหรอก :drink:

:drink:ขอเป็นกำลังใจใ้ห้อีกคน  ขอให้ทำดีต่อไป :drink: :-\

:ปลิว:คนล่าฝัน ฝันให้ไกล ไปให้ถึง  :ปลิว:

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง