ขอรวบรวมสมาชิก (ภาคตะวันออก) ด้วยครับ

zince · 129721

Offline nui

• ผู้เยี่ยมยุทธ
วันนี้มีแก็งค์ระยองโทร.หาเพื่อจะค้างที่น้ำตกพลิ้วด้วยล่ะ และภาระกิจฟิชโช่ของพวกเขาก็สำเร็จได้ค้างคืนที่น้ำตกแม้จะมาถึงซะค่ำ :ปลิว: :ปลิว: :ปลิว:
:( มากันตอนไหนเนี้ย อด ต้อนรับเยย  อิอิ

www.opel.in.th
www.toffeeclub.com
www.nokia gang.com
รักในสิ่งที่ชอบและมองเห็นถึงอนาคตที่สดใส nuiprakasit@hotmail.com

Offline chairai

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
วันนี้มีแก็งค์ระยองโทร.หาเพื่อจะค้างที่น้ำตกพลิ้วด้วยล่ะ และภาระกิจฟิชโช่ของพวกเขาก็สำเร็จได้ค้างคืนที่น้ำตกแม้จะมาถึงซะค่ำ :ปลิว: :ปลิว: :ปลิว:
:( มากันตอนไหนเนี้ย อด ต้อนรับเยย  อิอิ

พี่หนานมาเขาไปนอนที่น้ำตกพลิ้วครับ ไปวันที่ 31 ครับ น่าจะไปถึงมืดมั๊ง

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline nui

ผมเห็นลาย เซนต์ พี่แล้ว อยากจะจับแมว ด้วยจังเลยครับ55 แต่ผมเป็นควานช้างนะคระบพี่ 8) 8)

รักในสิ่งที่ชอบและมองเห็นถึงอนาคตที่สดใส nuiprakasit@hotmail.com

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
ผมเห็นลาย เซนต์ พี่แล้ว อยากจะจับแมว ด้วยจังเลยครับ55 แต่ผมเป็นควานช้างนะคระบพี่ 8) 8)

ตอนนี้ ผมก้อหันไปดึงงวงช้างเล่นแล้วบ้างเหมือนกันครับ
โดยเฉพาะตอนนี้...มีลูกช้างเกิดใหม่...ช้างคลาสสิก... ;D

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

• รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้

ตอนนี้ ผมก้อหันไปดึงงวงช้างเล่นแล้วบ้างเหมือนกันครับ
โดยเฉพาะตอนนี้...มีลูกช้างเกิดใหม่...ช้างคลาสสิก... ;D

เมื่อวานก็ซัด ช้างคลาสสิคไปเป็นโขลงเลยครับพี่นพ แอลกอร์ฮอ มัน 6.4  น้อยกว่า ไอ้ม้าแดงพี่ นิดหน่อยครับ 6.9 ชิมิ ตอนนี้ไม่เลือกแล้วครับ เพราะชอบบรรยากาศในวงครับ

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline worapachara

• นักรบพเนจร
  • **
  • นุ่ม-วรพชร แม่น้องขาวซ่า \(*o*)/
แต่ละคนเนี่ยเซียนล่าสัตว์กันจริงๆ ตั้งแต่ช้าง ยัน แมว :D

Offline nui

เมื่อวานก็ซัด ช้างคลาสสิคไปเป็นโขลงเลยครับพี่นพ แอลกอร์ฮอ มัน 6.4  น้อยกว่า ไอ้ม้าแดงพี่ นิดหน่อยครับ 6.9 ชิมิ ตอนนี้ไม่เลือกแล้วครับ เพราะชอบบรรยากาศในวงครับ
เห็นแอลกอร์ฮอ 6.4 ไม่ใช่เบาๆเลยนะพี่ เช้ามา กินแฮง ก็เอาไม่อยู่  8) 8)

Offline nui

แต่ละคนเนี่ยเซียนล่าสัตว์กันจริงๆ ตั้งแต่ช้าง ยัน แมว :D
  8) 8) 8) 8) ??? ??? อิอิ

Offline CZAVANA T.

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ธิปไตย    ชวนะ ( CZAVANA T.)

CORSA JOY 1.4i เดิมๆ ครับ

วังใหม่ นายายอาม จันทบุรี

รับราชการมา 25 ปี ก่อนโดนไล่ให้มาขายประกัน AIA

Mobile : 089-251-7697  (24 hrs.)

Email ; Aouf2@hotmail.com :ปลิว:

Offline zince

• DekGayRay's
ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่นะครับ

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline nui

ธิปไตย    ชวนะ ( CZAVANA T.)

CORSA JOY 1.4i เดิมๆ ครับ

วังใหม่ นายายอาม จันทบุรี

รับราชการมา 25 ปี ก่อนโดนไล่ให้มาขายประกัน AIA

Mobile : 089-251-7697  (24 hrs.)

Email ; Aouf2@hotmail.com :ปลิว:

ยินดีที่ได้รู้จักครับผมทำงานอยู่เขาไร่ยานี่เองครับ

Offline CZAVANA T.

• *
ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ  ทราบจากจาก K.นุ่มว่าอยู่ประชากิจ  น้องจอย..กำลังมีปัญหา

คงต้องไปขอคำปรึกษาซะแล้ว :ปลิว: :ปลิว:  แต่คงต้องเอา ISUZU ไปบังหน้า ก้เก้อ  :ปลิว: :ปลิว:

Offline แอ๊ด

• *
หวัดดีครับ
ผม นายกฤษฎา  คำอาจ   (แอ๊ด)
opel astra 1600 cc 4 ประตู
ecotec 16 วาล์ว  สีเขียว
อาชีพ นักวิเคราะห์นโยบายและแผน
สถานที่ทำงาน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาระยอง เขต 2
อ.แกลง จ.ระยอง 
จันทร์-ศุกร์ อยู่สามย่าน-ประแสร์-สุนทรภู่-เขาชะเมา-ชุมแสง สรุปแล้วก็สามอำเภอเขตรับผิดชอบครับ  :drink:
เสาร์-อาทิตย์ อยู่ราชบุรี   ;D
ยินดีที่ได้เป็นสมาชิกครับ..

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
เอ้าเด็กนนทบุรี แก๊งค์ภาคกลางมาขอปาดหน้ายินดีต้อนรับก่อนครับ :) :) :)

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

ยินดีต้อนรับครับผม...

เอ้าเด็กนนทบุรี แก๊งค์ภาคกลางมาขอปาดหน้ายินดีต้อนรับก่อนครับ :) :) :)

:shock: ง่ะ...ถ้าถูกชนอย่าโทษผมนา.. :red:

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”

ยินดีต้อนรับครับ ผมคอซ่า ด่าง ๆ เบอร์ 17 ครับ เจอทักได้ครับ หรือจะมามีตกับพวกผมก็ได้น๊ะ อยู่ สวท.ระยองครับ (หลัง big c)

Offline krish

ยินดีต้อนรับครับ อยู่ใกล้ๆกันนี่เอง ผม ป.กฤษณ์ (ปลัด อบต.ครับ ไม่อยากเป็นปลัดอำเภอเลยหนีมาอยู่ อบต.)อบต.กระแสบน อ.แกลง
ใช้ Astra 5D.สีบรอนส์เงิน หนึ่งในทีมล่าสังหารแมวลายของระยองยันอู่อาจารย์เข้ พระรามเก้า

Offline zince

• DekGayRay's
ผมเป็นกองเชียร์  :หึหึ: :หึหึ:

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

• *
ยินดีต้อนรับครับ อยู่ใกล้ๆกันนี่เอง ผม ป.กฤษณ์ (ปลัด อบต.ครับ ไม่อยากเป็นปลัดอำเภอเลยหนีมาอยู่ อบต.)อบต.กระแสบน อ.แกลง
ใช้ Astra 5D.สีบรอนส์เงิน หนึ่งในทีมล่าสังหารแมวลายของระยองยันอู่อาจารย์เข้ พระรามเก้า

ผมมาอยู่นี่เกือบสองปีแล้ว แต่ไม่ได้เข้าร่วมแจมกับเว็บนี้เท่าไหร่ เพราะส่วนใหญ่ก็จะอยู่กะครูบาอาจารย์ทั้งหลาย เย็นๆก็ ร้านลาบแถวสามย่านเป็นประจำๆ ส่วนใหญ่ก็จาเป็นพวก 35,38,40,43 ดีกรี    :drink:  :drink: อิอิ

ผมมาอยู่นี่เกือบสองปีแล้ว แต่ไม่ได้เข้าร่วมแจมกับเว็บนี้เท่าไหร่ เพราะส่วนใหญ่ก็จะอยู่กะครูบาอาจารย์ทั้งหลาย เย็นๆก็ ร้านลาบแถวสามย่านเป็นประจำๆ ส่วนใหญ่ก็จาเป็นพวก 35,38,40,43 ดีกรี    :drink:  :drink: อิอิ

พี่รู้จัก สวท.ระยองไหมล๊ะ เย็นนี้ผมมีรวมตัวกันครับ

Offline procare

• *
หวัดดีคร่า
ชื่อ แคร์ อายุ23
อาชีพเตะฝุ่น
ขับคอซ่าแดงเต็ดเต่อยู่ในระยอง
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

รถไม่แรง..แต่ก็แดงได้ใจ
Corsa+5E
khampha69@hotmail.com
Dtac:0846433877

• *
รถคันที่ 2 คับ
Chevrolet optra ปี 2005 1.6 LT
สีกางเกงยีนส์คับผม สลับกันใช้อะ วางแก๊สเรียบร้อยเพราะอยู่ไกลต้องประหยัดตังค์ไว้ :drink: :D :D
หวัดดีครับ
ผม นายกฤษฎา  คำอาจ   (แอ๊ด)
opel astra 1600 cc 4 ประตู
ecotec 16 วาล์ว  สีเขียว
อาชีพ นักวิเคราะห์นโยบายและแผน
สถานที่ทำงาน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาระยอง เขต 2
อ.แกลง จ.ระยอง 
จันทร์-ศุกร์ อยู่สามย่าน-ประแสร์-สุนทรภู่-เขาชะเมา-ชุมแสง สรุปแล้วก็สามอำเภอเขตรับผิดชอบครับ  :drink:
เสาร์-อาทิตย์ อยู่ราชบุรี   ;D
ยินดีที่ได้เป็นสมาชิกครับ..

หวัดดีคร่า

ยินดีต้อนรับครับ....
ถ้าอยู่แถวระยอง วันจันทร์เวลาพรบค่ำยามเย็นอาจเห็นแอสตร้าแวนสีน้ำเงิน เตร่ๆอยู่แถวสตาร์ครับ..

Offline procare

• *
หวัดดีคร่า

ยินดีต้อนรับครับ....
ถ้าอยู่แถวระยอง วันจันทร์เวลาพรบค่ำยามเย็นอาจเห็นแอสตร้าแวนสีน้ำเงิน เตร่ๆอยู่แถวสตาร์ครับ..

อาจจะเคยเห็นมั้งค่ะ

หุหุ

รถไม่แรง..แต่ก็แดงได้ใจ
Corsa+5E
khampha69@hotmail.com
Dtac:0846433877

Offline m_pong

• mmmm
หวาดดีจ้า แมวลาย ยินดีต้อนรับจ้า  มาร่วมทีมใหมเอย

เวปบอร์ดมีไว้คลายเคลียดอย่าไปซีเรียสเดี๋ยว"บ้า''

Offline mai_corsa

• Mr.Mai 088-521-2087
  • No.: 23
  • รุ่นรถ: Corsa b
  • สีรถ : Red
ว่าแต่ระยอง เยอะจัง ไม่มีใครอยู่แถว อ.เมือง หรือ เมืองใหม่ หรือบางแสน กันบ้างเลยเหรอคับเนี่ย

เบอร์ผมเอง 088-521-2087 ใหม่ครับ
จำหน่ายอุปกรณ์แบดมินตัน และอื่นๆถูกๆ ติดต่อ พี่ชายผมได้ที่084-971-6487Sports Focus Badminton @ ชลบุรี,งามวงศ์วาน,ปิ่นเกล้า
หรือชมสาขาปิ่นเกล้าได้ที่ http://www.thaibadminton.com/main/modules/newbb_plus/viewtopic.php?topic_id=17230

ว่าแต่ระยอง เยอะจัง ไม่มีใครอยู่แถว อ.เมือง หรือ เมืองใหม่ หรือบางแสน กันบ้างเลยเหรอคับเนี่ย

ไปอยู่เหมือนกันอ๊ะครับ แต่บ้านญาติอยู่ที่อ่างศิลาอ๊ะ

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

ไปอยู่เหมือนกันอ๊ะครับ แต่บ้านญาติอยู่ที่อ่างศิลาอ๊ะ

อ่างตรงแฮปปี้ เวิล์ด อ่ะเหรอน้ากิ๊ฟ 8) 8) 8)

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline witza

• นักรบพเนจร
  • **
วัดดีคับ..ผมน้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ..
ชื่อ..วิทย์คับ
อยู่..หนองมน..ชลบุรีคับ
เพิ่งได้มา..คอซ่า 5ประตู
สีฟ้า..คับ..
เด๋วคงได้เจอพี่ๆนะคับ..

ผม..วิทย์
อยู่..หนองมน..(หมู่บ้านมณีแก้ว) ชลบุรี
ทำงานที่..นิคมอิสเทิรนชีบอร์ดระยอง..คับ
บริษัท..gm
เบอร์ติดต่อคับ..08-20530671 / 038-391400
suwit_ch123@hotmail.com
corsa 5 door
สีฟ้า..

วัดดีคับ..ผมน้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ..
ชื่อ..วิทย์คับ
อยู่..หนองมน..ชลบุรีคับ
เพิ่งได้มา..คอซ่า 5ประตู
สีฟ้า..คับ..
เด๋วคงได้เจอพี่ๆนะคับ..

ยินดีต้อนรับครับ เจอกันใกล้ ๆ ก็สัตหีบครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง