ออกมาซ่าแล้วจ๋า.....

pecth · 1519

Offline pecth

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • สมมุติว่าไม่รู้จักกัน....0/
 ;) :D ขอบคุณคับทุกเสียงทุกกำลังใจที่มีให้มานะก๊าฟฟฟฟขอบคุณจิง...ๆคับ

เรื่องก็มีอยู่ว่าวันศุกร์ก็ไปทามงานตามปกติ......แต่มา๖แหม่ง...ๆ ตอนบ่ายว่าทามมะกรูปวดท้องจัง

ก็เลยกิน แอรx ไปก็ไม่ดีพอตอนคำก็ไปเข้าเวนอาสาแถวป้อมพระสุเมฆเลยซัดอีบ้าเฮ้ยไม่ใช้อีโนไปอีก :ไม่:

2ห่อก็ยังไม่ดีอีกเลยขอบตัวพี่...ๆ เพื่อน..ๆกลับมาบ้านก็นอนไปยันเช้าก็ยังไม่รู้สึกว่าดีเท่าที่ควรเลยไปหาหมอที่

รพ เมโย ตอน 10 โมงได้อะ

ฉีดยาไปเข็มเข็มนี้เท่าก่านิ้วกลางเค้าได้อะ

ก็กลับบ้านนอนพักคิดว่าเดียวก็หายมั้งอะ :เครียด:

แต่ไม่เปนอย่างที่คิดอะมันกลับหนักเข้าไปอีกอะที่นี้ไม่ไหวและเลยไปที่เกษมราชเลย ที่นี้ไปเค้าก็ตรวจดูว่าเป็นโรคกระเพราะนะค่ะ

โดนฉีดยาไปอีด 2 เข็มที่นี้เข็มปักควายเลยและก็ให้ยากลับมาบ้าน :อุ่น:

แต่แล้วพอตอน ทุ่มหนึ่งได้ไม่ไหวและกลับไปใหม่....หมอยังมามีการเล่นตลกด้วยนะ ว่า เอ้ยนี้หนูน่าตาคุนๆนะ.....กำ :-X

คิดในใจว่าเออดิก็กรูนี้ไงที่มาหามึงแล้วมึงก็ฉีดยากรูไป 2 เข็มมันจะไม่คุนได้ไงอะ........ :เครียด: ???

ที่นี้หมอก็จับไป x เลยบอกว่ามีลมในกระเพาะเยอะนะครับปวดแบบนี้ต้องให้นอน ที่ รพ เพื่อดูอาการ :วิญญาณ:

เลยนอนไป.....นอนไปก็ปวดไปเหมือนมีคนมาบิดกระเพาะเรา

ที่นี้ไอคุนหมอที่ชื่อว่า นพ กำจัด..... :( หมออะไรว่ะชื่อกำกัด

แลยให้ไปส่องกล้องผ่านเลนดูว่ามันเปนอะไรอะ

ขอบสรุปก็คือ

1.ลำใส่ทะลุ

2.กระเพาะทะลุ

3.ลำใส่ติดเชื่อ+อับเสพ

เวนกำอะไรก่กูว่านี่ :-X :ไม่: :omg: :จุก:

สาเหตุมาจาก

1.กินข้าวเปนเปนเวลา  (วันแถวไม่ได้กิน)

2.กินเพ็ด+เปรี่ยวมาก....ๆๆ

3.กินเล่า+ดูดหรี่มากไป

อะไรประมานนี้อะแต่ก็ดีขึ้นมากและอะ :D

ถ้าตีเป็น %ก็ 80 แล้วและอีก20อะมันยังมีปวดๆบ้างอะ :)

แต่ที่เครียดตอนที่เปนอะแม่ดันไม่อยู่ไปวิปัดซานาที่เชียงรายกำ

อยู่คนเดียวตั้งหลายวันอะแต่ยังไง :สำนึก:

ก้ขอบคุนนะคับที่ยังเปนห่วงกันอยู่นะ......แล้วว่าๆเรามาเจอกันเนอะ

กรุไม่รู้คับกรุอึน

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
วันอาทิตย์ ไปนั้งคุยกันเล่นๆที่เมืองทองไหวไหมฮะ  :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

:มั้ง:ชวงไหนของเมื่องทองอะ

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

ทะเลสาบอ่ะ ข้างๆตึกร้าง.. :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz

หายแล้วก็ดีค่ะ  แล้วก็งดเหล้า (เน้นสาเหตุที่เหล้า) เข้าวัดเข้าวากับคุณแม่บ่อย ๆ นะคะ

จะได้ไม่เป็นอีก.......^^

ปล.. วันอาทิตย์  4 โมงเย็นที่เมืองทองนะคะ (โทรถามคุณต้นเอาล่ะกัน .....)

http://www.opel.in.th/index.php/topic,1979.0.html

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

8)อืมไปแล้วมีอะไรทามมะอะ

แล้วเราไปทามอะไรกันอะอย่ากรู้จังอะ

???

งั้นเค้ากลับบ้านและนะพักผ่อนก่อน :D

จะได้หายไวไว

อะตอนนี้เริ่มปวดท้องอีกและอ่า........ :ตาย: :เครียด:

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
เป็นแผลใช่ม้า กินเหล้าให้แอลกฮอลมันไปฆ่าเชื้อดิ  :หึหึ:

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

อืมขอบคุนจ๊ะ >:(

แล้วเดียวจะรองดูนะ

ที่นี้เข้าไปเดียวก็ไปดู

แลด้วยนะ :(

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง