[ Omega VIP ] วิปปุ..ลูกชายคนเล็กสุดเลิฟ...ของหนุ่มคอนหวันค่ะ

Nu_Paiy · 26495

Offline Omega VIP

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
ยังไม่ได้โทรฯหาเอก เลยครับ  ว่าแผงวงจรส่งมาถึงรึยัง ( เปรี้ยวครับ สั่งจากญี่ปุ่นมาเลย ) แต่คราวว่ารถน่าจะเสร็จทันไปทริปนะครับ  ขาดแต่กันชนหลังมา ครึ่งปีแล้ว

ขอให้รถเสร็จทันนะครับ  อยากชมมาก ๆ :)

ข่าวร้ายครับ แผงวงจรส่งมาไม่ทันไปทริปครับ แต่เอกเดินสายไฟรอไว้ให้แล้วครับ คงได้ดชว์แค่ Cruise control เท่านั้นครับ

Offline happy_atm

• นักรบพเนจร
  • **
  • ดำดุ...
ท่อสวยจังทำร้านไหนครับแนวจริงๆๆๆๆ

จากใต้สุดแดนสยาม
ชื่อเล่น  หนึ่ง ฉายาที่แฟนตั้งให้  หมูตอน  อิอิอิ
ที่ทำงาน  บริษัท ทีโอที จำกัด (มหาชน) ยะลา
โทรศัพท์  08-3514-3493 08-1143-7680

ท่อสวยจังทำร้านไหนครับแนวจริงๆๆๆๆ

ท่ออันไหนครับพี่  ถ้าอันที่ห้อยต่องแต๋ง นั่น ได้จากเส้น ตาก - เถิน ครับ ขับรถบนถนนดวงจันทร์

ปัจจุบันใส่ปลายท่อของ Wald ยาว 7 " ครับ  :) :) :)

Offline ntping

• ผู้เยี่ยมยุทธ
ท่ออันไหนครับ  ที่ยาว 7 นิ้ว   ;D ;D

ท่ออันไหนครับ  ที่ยาว 7 นิ้ว   ;D ;D

ปลายท่อไอเสียครับ  พี่ปิงลามกจัง  :-[ :-[ :-[

Offline gucoach

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE

ปลายท่อไอเสียครับ  พี่ปิงลามกจัง  :-[ :-[ :-[

เค้าอาจจะหมายถึงท่อแอร์ก็ได้ พี่แหละลามก

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

เค้าอาจจะหมายถึงท่อแอร์ก็ได้ พี่แหละลามก

เวงกำ  :'( :'( :'(  คุณน้องเล่นแบบนี้ พี่แย่สิครับ  :( :( ไปอยู่กับพี่บัติเลย  ;D ;) ;D ;) ;D แล้วถ่าย Clip มาด้วยนะ  :หึหึ:

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง