[ Astra ] น้องใหม่รายงานตัวครับ

ARTastra · 13507

Offline ARTastra

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
Astra ของผม วางเครื่องใหม่แล้วนะคัฟ  ใส่ 4A  1.6   :หึหึ: :หึหึ:

แม็ค ENKIE  15" ยาง 185 55 15
    เกีย Auto  
    วิ่ง  ได้ประมาณ 160 กม/ชม  เคยวิ่งแค่นั้นนะคัฟ 555+
    ออกตัวก็โอเคอยู่รับได้คัฟ  
089 1454079 อาร์ตคัฟ
Artbabe007@hotmail.com
http://artcp48n.hi5.com ถ้าว่งๆๆเข้าไปเม้นได้คัฟ 55+
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคัฟ  :) :)    :ปลิว: :ปลิว:
« Last Edit: 19 Oct 2009, 22:49 by ยัยแมวอ้วน »

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ยินดีต้อนรับคร้าบ.... :) แอสต้ามารับหน่อยเร้ว.... ;D ;D ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline jook_corsa

• コンプリートエンジン
หวัดดีฮะ  :หึหึ:

Offline pecth

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • สมมุติว่าไม่รู้จักกัน....0/
  • No.: 39
  • รุ่นรถ: Opel VetarA
  • สีรถ : บอล์น
  • เครื่องยนต์: เดิมๆ เครื่องไรอะ ไม่เคยรุ้ รุ้แค่ว่า 8 วาล์ 2.0
ยินดีตอนรับจ๊า :D :)

กรุไม่รู้คับกรุอึน

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
อ่ะ... เมื่อกี้ ผมช่วย edit รูปให้แล้วนะฮะ... ทำไมมันเพี้ยนอีกแล้วอ่ะ... :มั้ง:

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

• เครื่องยนต์: เดิมๆ เครื่องไรอะ ไม่เคยรุ้ รุ้แค่ว่า 8 วาล์ 2.0
ต้นครับพุ้งนี้ไปอะร้านมัน

เปนแนนไหนอะ ;)

มีดิ้งมะ....... :D ;D

ต้นครับพุ้งนี้ไปอะร้านมัน

เปนแนนไหนอะ ;)

มีดิ้งมะ....... :D ;D

:o

ร้านก๋วยเตี๋ยว....... มีดริ้งเป็นน้ำอ้อย กับเก๊กฮวย...อ่ะ...  >:(

จะไปต่อค่อยว่ากันฮะ :-[

lap Time

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
ห้าๆ มาอีกแล้ว Astra ตัวแรง

ยินดีต้อนรับครับผม อิอิ :D

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

อืมได้ๆๆๆๆๆๆ

แต่ว่าน้อยอ๋อยอะขอบายอะ :bye: :ไม่:

เพราะวันที่ก่อนปวดท้องอะโดนน้ำอ้อยไปอะ

และไปนอนที่  รพ  เลยอะ :'(

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ยินดีต้อนรับคร้า....

:) :)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
Astra มาต้อนรับแล้วค่ะ....

:) :)

นู๋เป้ยค่ะ ใช้ Astra 5drs 1.6 8v

สีแดงคันน้อยๆๆ ค่ะ

แต่ช่วงนี้อาจจะไม่ได้ใช้

เพราะไปแลกเอาวิปปุ ของ Omega VIP มาใช้เรียบร้อยแล้ววว

หุหุ

;D ;D ;)

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline EY3lY

• นักรบพเนจร
  • **
  • Just the way I am*
ยินดีที่ได้รุจักจ้า

และ ยินดีต้อนรับนะค่ะ ^-^ / /

"ไม่ต้องการสร้างภาพค่ะ"

^^ / /

love_kilayd@hotmail.com

0843211553 *-*

Offline Omega VIP

ยินดีต้อนรับครับ  เมื่อก่อนใช้ Astra 1600 16V. ปัจจุบันพี่สาวยึดไปแล้วครับ  เดี๋ยวนี้เลยใช้ Omega ครับ  ชื่อ กอล์ฟ นะครับ

Offline a-lemon

• **
  • หวัดดีกั๊บขอเปนสมาชิกด้วยคนนะ
 :)หวัดดีกั๊บเอ ครับ astra van 1.6 16v auto

ขอรับคำแนะนำจากสมาชิกทุกคนครับ     0850871039

Offline Tanu

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ผมว่า คนขับรถโอเปิ้ล เป็นคนฉลาด...ครับ
  • No.: ...
  • รุ่นรถ: Vauxhall Astra Cesaro 2.0i Hatchback
  • สีรถ : White
  • เครื่องยนต์: C20NE
เอ๊ะ ....ทำไมไม่เห็นรูปรถ

มาต้อนรับครับ.....ผมขับ Vauxhall Astra 2.0i White 5Dr Sunroof รถดีอย่างเดียวครับ    คนขับไม่เป็นอะไรเลย

http://www.opel.in.th/index.php/topic,1053.0.html

1993 Vauxhall Astra 2.0 Cesaro Hatchback.

The Cesaro was a limited edition model of the third generation Astra, not entirely sure what the specific details of it were, but it does appear different from the regular models, note the rather nice alloy wheels. Funnily enough, this shape Astra has really survived quite well into this decade, they are slightly thinner on the ground, but still very frequent sights. I didn't used to like them, but they

Offline teeracha

• มีอะไรให้ช่วยก็โทรมา 081 2667768
ยินดีต้อนรับครับ

Offline pandache

• **
  • I'm MoppeT_T
เข้ามาต้อนรับโดยเฉพาะ...  :)

ติวก็ใช้ astra ลูกผสม เครื่องตัวเดียวกันเรยคร่า...  ;) :D

แต่รถดูดีก่ารถติวเยอะเยยย... :-X :-X

------------------------------------------------------

หนทางยังอีกยาวไกล.... (TT_TT).....ไอ้ต้าลูกรัก..

------------------------------------------------------

What can I do.. when I so tried... (_ _ " )

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
หวัดดีครับ เต้ครับ ใช้แอสตร้าแวนครับ :)

089-7015533

Offline chok_cm

ยินดีต้อนรับครับ  โชค ครับ   Astra van 8v  เชียงใหม่ ครับ

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
Astra มากันเพียบเลย

เย้ๆๆๆๆๆๆๆ

:) :) :D

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline toon2225

• **
ดีครับ  ตูนคับ    ASTRA 1.6 8V    :D   เรามีพวกเพิ่มอีกแล้ว ;D

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :D สวัสดีครับ เจี๊ยบ แวน 8 วาว ครับผม ยินดีที่ได้รู้จักครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline GSI GODZILA

มากันหมดเลย ไม่ได้ไม่ได้เดี๋ยวน้อยหน้าคนอื่นเค้า  astra gsi 1800 คับผม :หึหึ: :หึหึ:

Offline มะนาวเปรี้ยวปี๊ด

• อร่อยจัง (^^  )
 :) สวัสดีค่ะ   มะนาวคะ (คอซ่า ๕ ประตู)
ยินดีต้อนรับ เจ้าาาาา

Offline peppy

• No.: 49
  • รุ่นรถ: opel astra van 8v
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: เบนซิน คับ
หวัดดีคับ เป็ป แอสตร้าแวน แปด วาวล์คร้าบ

Offline cherryjaa

หวัดดีค่ะ เชอรี่นะค่ะ
คอซ่าร์3ประตูนะค่ะ สีแดงแก่ๆ  แบบว่าน่าจะมีคันเดวอะที่แดงได้น่าเกลียดมาก  :-X....ถ้าเจอบนถนนทักกันได้นะค่ะ

Offline sawassdee

• นักรบพ่อลูกอ่อน
สวัสดีครับ   ยินดีต้อนรับครับ  ผม เชฐ  ครับ  ใช้แอสตร้า  8 วาว     เก่าๆ   สนใจเรื่อง  วางเครื่อง  4A-FE   ของท่านจังครับ  พอจะลงรายละเอียดเรื่องค่าใช้จ่ายต่างๆ  และผลการใช้งานให้ทราบบ้างได้ใหมครับ  หรือทิ้งเบอร์ไว้ให้หน่อยได้ใหมครับจะได้โทรไปคุยครับ   เบอร์ผม เชฐ  087-6692166  :อุ่น:

Opel  Astra F  1994  C16SE  Sedan

Toyota  Corolla  GLXI  1.3   4E - FE   1995

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
welcome~

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline a-lemon

• **
  • หวัดดีกั๊บขอเปนสมาชิกด้วยคนนะ
 :เครียด:ผิดพลาดอ่ะ astra 5d คับ :-Xติดตามแมวลายคับ

ขอรับคำแนะนำจากสมาชิกทุกคนครับ     0850871039

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
ยินดีต้อนรับค่า จอยนะคะ

Astra Van 1.6 1600 ค่าา

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง