2552_10_23-24 มีทติ้งสร้างสรรค์สังคม ปลูกพืชอาหารช้าง & ล่องแพกาญจนบุรี~~~~

ยัยแมวอ้วน · 131152

Offline joyalice

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
โทรไปอีกทีแล้วค่ะ ทุกอย่างเต็ม ~_~ เส้าา หลังจากที่พี่ช่อบอกว่าได้โทรไปแล้ว บอกว่าหลายๆ ที่ค่อนข้างเต็มแล้ววว

เฮ้ออ..........มัวแต่เล็งง อดเลยยยยยยยยย~

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
โทรไปอีกทีแล้วค่ะ ทุกอย่างเต็ม ~_~ เส้าา หลังจากที่พี่ช่อบอกว่าได้โทรไปแล้ว บอกว่าหลายๆ ที่ค่อนข้างเต็มแล้ววว

เฮ้ออ..........มัวแต่เล็งง อดเลยยยยยยยยย~

รู้สึกเค้ามีบริการกางเต๊นท์นะคะ

ลองโทรเช็คดูได้

^^

(เปลี่ยนใจมานอนแพไหม๊......แพใหญ่นะ   มี 4 ห้อง  ไม่อึดอัด ๆ )

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ

เหมือนเจ้ากิ๊ฟเลย  ได้แต่เลง
ตั้งฉายาให้เจ้ากิฟดีก่า....  ขุนเลง  สุดท้ายแห้ว เอิ๊กๆๆๆๆๆ 8) 8) 8)

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

เหมือนเจ้ากิ๊ฟเลย  ได้แต่เลง
ตั้งฉายาให้เจ้ากิฟดีก่า....  ขุนเลง  สุดท้ายแห้ว เอิ๊กๆๆๆๆๆ 8) 8) 8)

8) 8)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline gucoach

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE
ตอนนี้จองไป1แพครับ 3500 2ห้องนอน นอนได้ 25 คน
ถ้าจะเอาจะได้จองอีก 1 แพ ลากไปด้วยกัน
เพราะว่าเวลานอนจะได้ห่างกันหน่อย เผื่อตอนพี่แบดเมาแล้วโวยวายเสียงดัง
สำหรับคนที่เมาเรือ+แพ
แพนี่ไม่ได้ลากตลอดนะครับ ลากแค่ชมทัศนียภาพ ละก็ไปจอดไว้
ที่ไหนซักที่ไม่แน่ใจ
ราคาแพละ 3500
ถ้าเอาแม่ครัวคิด 1000
ถ้าเอาคาราโอเกะ อีก 1500
แต่พวกอาหารเราควรเตรียมไปเองนะ
ใครจาเอาอะไรไปให้แจ้งมาดีกว่าจะได้ไม่เสียเวลาซื้อ

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

Offline bat

• bat
โค๊ช ถ้าเอาแพใหญ่ 7000 ไม่ได้ก็เอา 3500 เป็น 2 แพก็ดี สำหรับผู้ใหญ่ที่ต้องการความสงบ(พี่คนนึงละ  ;D ;D)
แล้วค่อยแยกตอนนอน ส่วนแม่ครัวพี่ว่าไม่จำเป็นเพราะมีนังแจ๋ว(เชอรี่) ติดไปด้วยอยู่แล้ว ;D ;D ;D
ส่วนคาราโอเกะ ถ้าใครไม่ติดขัด พี่อยากให้มีนะ เอาไว้ให้พี่ช่อกะอาชัยร้องเพลงคู่ซะหน่อย :D ;) :D ;) :D

พี่ช่อแจ้งว่า ....

พี่อู๊ดไปด้วย อีก 1

ร่วมบริจาค  อีก 200 บาทค่า ^^

++++++++

โค๊ช ถ้าเอาแพใหญ่ 7000 ไม่ได้ก็เอา 3500 เป็น 2 แพก็ดี สำหรับผู้ใหญ่ที่ต้องการความสงบ(พี่คนนึงละ  ;D ;D)
แล้วค่อยแยกตอนนอน ส่วนแม่ครัวพี่ว่าไม่จำเป็นเพราะมีนังแจ๋ว(เชอรี่) ติดไปด้วยอยู่แล้ว ;D ;D ;D
ส่วนคาราโอเกะ ถ้าใครไม่ติดขัด พี่อยากให้มีนะ เอาไว้ให้พี่ช่อกะอาชัยร้องเพลงคู่ซะหน่อย :D ;) :D ;) :D

จัดไปแล้ว แพเล็ก2แพ

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ดีแล้วโค้ช.. :D

1. แพผู้ใหญ่
2. แพใจสู้ ..คัยจะสู้ยันตี 3 - ตี 4 ก่ตามใจ ปล่อยให้สู้กับเวลาไป 555

« Last Edit: 28 Sep 2009, 18:34 by PeeSard »

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ดีแล้วโค้ช.. :D

1. แพผู้ใหญ่
2. แพใจสู้ ..คัยจะสู้ยันตี 3 - ตี 4 ก่ตามใจ ปล่อยให้สู้กับเวลาไป 555

แพ2เนี้ย.. เรียกว่าแพใจตุ้ดฮะ... 8) 8) 8) 8) เดี๋ยวก็รู้... 8) 8) 8)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

งานนี้ยอมตุ๊ดละกัน
อีกวันมีแข่งโกคาร์ทที่พัทยา อิอิ

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
อีกวันมีแข่งโกคาร์ทที่พัทยา อิอิ

เหอ ๆ... เปนโค้ชได้ไงเนี่ยยย...

ปกติเรื่องนี้ ถึงไหนถึงกันไม่ใช่หรอ...

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ   8) 8) 8)

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
หนับหนุน แม่ครัวหนึ่งคน ส่วนอาหาร เดี๋ยวปรึกษา ผบ.ทบ. ก่อนว่าท่านจะทำอะไรมั่ง อิอิอิอิ ;D ;D ;D

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline chanat

• Tel 0896762564
อยากไปจัง แต่เด๋วต้องดุ ใกล้ๆก่อน พอดีงานเข้า ช่วงนั้นพอดี

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

Offline cherryjaa

โค๊ช ถ้าเอาแพใหญ่ 7000 ไม่ได้ก็เอา 3500 เป็น 2 แพก็ดี สำหรับผู้ใหญ่ที่ต้องการความสงบ(พี่คนนึงละ  ;D ;D)

555+++
ช่ายๆๆ โค้ชมะต้องจ้างแม่ครัวหรอก สมาคมแม่บ้านเยอะแยะ  ตามที่พี่แบตบอกเดวแจ๋วจัดให้.... 8) 8) เดวบางคนมาวๆ อร่อยไม่อร่อยก็ไม่รู้รสหรอกจ้า ;D ;D

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
เอาแม่ครัวว ~__~ ฮื่มมมมม

แม่ครัวเค้ารู้ตัวมั้ยยเนี่ยยย ย ว่าเราพูดถึงงง~

Offline LukTarn

พี่ตาล กะ พี่ช่อ ได้ที่พักเรียบร้อยแล้วนะค่ะ

ป.ล.น้องโค้ชไม่ต้องจัดหาที่พักให้พี่แล้วนะค่ะ พี่ได้แล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

Offline at-ta

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
โอนไปยอดเดียวเลยนะคะ

ช่วยช้าง 300  เข้าบอร์ด 200 ค่ะ

คงไม่ได้ไปเที่ยวด้วยนะคะ

บริการโอนเงิน   
หมายเลขอ้างอิงธนาคาร 11242886 
วันที่ 24 ก.ย. 2552
เวลา 16:00:20 Bangkok, Thailand (GMT +7:00)

โอนเงินจาก:
บัญชีผู้โอน เอวา
วันที่หักบัญชี 24 ก.ย. 2552
โอนเงินไป:
บัญชีผู้รับโอน OPEL IN 
ชื่อบัญชี PONGSHAYON AK
ธนาคาร SCB
วันที่เงินเข้าบัญชี 24 ก.ย. 2552

น้ำใจ-ใสจัง

โอนไปยอดเดียวเลยนะคะ

ช่วยช้าง 300  เข้าบอร์ด 200 ค่ะ

คงไม่ได้ไปเที่ยวด้วยนะคะ

บริการโอนเงิน  
หมายเลขอ้างอิงธนาคาร 11242886  
วันที่ 24 ก.ย. 2552
เวลา 16:00:20 Bangkok, Thailand (GMT +7:00)

โอนเงินจาก:
บัญชีผู้โอน เอวา
วันที่หักบัญชี 24 ก.ย. 2552
โอนเงินไป:
บัญชีผู้รับโอน OPEL IN  
ชื่อบัญชี PONGSHAYON AK
ธนาคาร SCB
วันที่เงินเข้าบัญชี 24 ก.ย. 2552

ได้รับเงินเรียบร้อยแล้ว

ขอบคุณมาก ๆ คะ

ปล.. รับเป็นเสื้อ opel in เป็นที่ระลึกไหม๊คะ  แด่ผู้มีอุปการะคุณ ^^

:) :)

++++++++

Update ยอดบริจาคเลี้ยงช้างซักหน่อยคะ

ตอนนี้ รวม  9,722 บาท

อีกนิดจะได้อ้อย  แล้วนะพี่ bat

ชีวิตจะได้หวาน ๆ ๆ

:-* :-*

++++++++

Offline bat

• bat
Update ยอดบริจาคเลี้ยงช้างซักหน่อยคะ

ตอนนี้ รวม  9,722 บาท

จะได้อ้อย  แล้วนะพี่ bat

ชีวิตจะได้หวาน ๆ ๆอีกนิด

:please: :please: :please: :please: :please: :please: :please: :please:

Offline moimoi

ไปมะได้  ร่วมบริจาคเพื่อช้างน้อยด้วย  500.- เดี๋ยวพรุ่งนี้โอนตังค์ให้นะครับ   
แนะนำอาหารเที่ยงแถมให้ละกัน  ไม่กินเดี๋ยวไม่ถึงเมืองกาญจน์นะ  ขากบทอดกระเทียมอร่อยมากๆกะฉู่ฉี่ปลาเนื้ออ่อนเคยออกรายการอร่อยข้างทางด้วยครับ  ร้านชื่อขากบทอดกระเทียม  อยู่ อ.ท่ามะกา จาก กทม.พอเข้าเขต ท่ามะกาเลย รพ.มะการักษ์จะถึงสามแยกเลี้ยวซ้ายเข้าไปประมาณ100 ม. ข้ามสะพานพอลงสะพานไปหน่อยร้านจะอยู่ฝั่งขวามือ  เมื่อก่อนผมไปทานอยู่บ่อยๆ รับประกันความอร่อยครับขากบขาโตๆเลย  ไม่ได้กินมานานแล้วนึกถึงแล้วนะลายไหล      :D       :D

Offline moimoi

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology

ว๊ายๆๆ  ตุ๊ดแข่งรถๆๆๆๆ เออ๊กส์ๆๆๆๆ  8) 8) 8) 8) 8) 8)
 :drink: :drink: :drink: :drink: :drink: :drink: :drink: :drink: :drink: :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

ไปมะได้  ร่วมบริจาคเพื่อช้างน้อยด้วย  500.- เดี๋ยวพรุ่งนี้โอนตังค์ให้นะครับ  
แนะนำอาหารเที่ยงแถมให้ละกัน  ไม่กินเดี๋ยวไม่ถึงเมืองกาญจน์นะ  ขากบทอดกระเทียมอร่อยมากๆกะฉู่ฉี่ปลาเนื้ออ่อนเคยออกรายการอร่อยข้างทางด้วยครับ  ร้านชื่อขากบทอดกระเทียม  อยู่ อ.ท่ามะกา จาก กทม.พอเข้าเขต ท่ามะกาเลย รพ.มะการักษ์จะถึงสามแยกเลี้ยวซ้ายเข้าไปประมาณ100 ม. ข้ามสะพานพอลงสะพานไปหน่อยร้านจะอยู่ฝั่งขวามือ  เมื่อก่อนผมไปทานอยู่บ่อยๆ รับประกันความอร่อยครับขากบขาโตๆเลย  ไม่ได้กินมานานแล้วนึกถึงแล้วนะลายไหล      :D       :D

ได้รับเงินเรียบร้อยแล้วคะ

:)

ขอบคุณมาก ๆ คะ  สำหรับเงินบริจาค

และแนะนำอาหาร ^^

สรุปยอดเงิน ณ วันที่ 28 ก.ย. 52

รวม  10,222 บาท

** อ้อย 10 ไร่ ^^

:D :D

++++++++

• เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
เย้...
« Last Edit: 28 Sep 2009, 18:27 by PeeSard »

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ

Offline bat

• bat
แต่ละงานล้วนแจ่มๆทั้งนั้นเลยนะพี่นุ่น :D :D :D :D

Offline panyatu

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • No.: 52 (ยังไม่ได้ไปรับสติกเกอร์)
  • รุ่นรถ: Astra Van 16V 1600
  • สีรถ : สีขาว
  • เครื่องยนต์: X16EXL
ไปมะได้  ร่วมบริจาคเพื่อช้างน้อยด้วย  500.- เดี๋ยวพรุ่งนี้โอนตังค์ให้นะครับ   
แนะนำอาหารเที่ยงแถมให้ละกัน  ไม่กินเดี๋ยวไม่ถึงเมืองกาญจน์นะ  ขากบทอดกระเทียมอร่อยมากๆกะฉู่ฉี่ปลาเนื้ออ่อนเคยออกรายการอร่อยข้างทางด้วยครับ  ร้านชื่อขากบทอดกระเทียม  อยู่ อ.ท่ามะกา จาก กทม.พอเข้าเขต ท่ามะกาเลย รพ.มะการักษ์จะถึงสามแยกเลี้ยวซ้ายเข้าไปประมาณ100 ม. ข้ามสะพานพอลงสะพานไปหน่อยร้านจะอยู่ฝั่งขวามือ  เมื่อก่อนผมไปทานอยู่บ่อยๆ รับประกันความอร่อยครับขากบขาโตๆเลย  ไม่ได้กินมานานแล้วนึกถึงแล้วนะลายไหล      :D       :D

ร้านนี้อร่อยจรังๆ ครับ เด็กท่ามะกา คอนเฟิร์ม..ผมก็ไปทานบ่อยครับ
น่องกบทอด จานละ 170 บาท น่องใหญ่ เหมือนน่องไก่ครับ.. :) :)
ขับเลยไปอีกนิด ก็ร้านอร่อย เหมือนกัน..เป็นญาติกันครับ..

....................................................

ย้ำเตือน.. !!

ไปเปิดกระทู้ที่บ้านเก่าแล้วเด้อ..!!
http://www.opellove.com/html/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=3722
« Last Edit: 28 Sep 2009, 19:08 by PeeSard »

Offline QgomKing

• No.: No.47
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4
  • สีรถ : ฟ้า
ถ้า ได้รถทันจาเก็บตังค์ไปด้วยค๊าบบบบบบ อยากไปๆ :อุ่น: :ปลิว:

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง