2552_10_23-24 มีทติ้งสร้างสรรค์สังคม ปลูกพืชอาหารช้าง & ล่องแพกาญจนบุรี~~~~

ยัยแมวอ้วน · 131097

Offline zince

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
มีใครไปแล้วกลับบ้างไหมอะครับ ยังลังเลว่าถ้าไปกลับจะไหวไหม ไกลอยู่เหมือนกัน อีกอย่างลำบากเรื่องการกินด้วยนะครับ
*** ไผ่...ครับพี่โอนเงินไปแล้วนะครับ 702.- ... ค่าอาหารช้าง 500.-    / ค่าผ้าป่า พี่สิน 200.- ครับ
วันที่ 16/10/09  เวลา 18.08 น.  นะครับ

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
มีใครไปแล้วกลับบ้างไหมอะครับ ยังลังเลว่าถ้าไปกลับจะไหวไหม ไกลอยู่เหมือนกัน อีกอย่างลำบากเรื่องการกินด้วยนะครับ
*** ไผ่...ครับพี่โอนเงินไปแล้วนะครับ 702.- ... ค่าอาหารช้าง 500.-    / ค่าผ้าป่า พี่สิน 200.- ครับ
วันที่ 16/10/09  เวลา 18.08 น.  นะครับ

รับทราบค่า ^^

~ ขอบคุณนะคะ

:ตาปิ้ง:

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline bat

• bat
มาค้างที่  กทม ก่อนเลยครับคุณซิ้น เดี๋ยว จัดที่นอนให้ที่เมืองทอง  และถ้าไปรับเจ้ากล็ฟด้วยก็จะพาไปมิวสิคอีกครั้ง  8) 8) 8) 8)

Offline Omega VIP

มาค้างที่  กทม ก่อนเลยครับคุณซิ้น เดี๋ยว จัดที่นอนให้ที่เมืองทอง  และถ้าไปรับเจ้ากล็ฟด้วยก็จะพาไปมิวสิคอีกครั้ง  8) 8) 8) 8)

ช่วงนี้ลำบากเหมือนพี่ชายครับ  เพราะ ถือศีลกินผักอยู่  ไปมิวสิทเจก็แตกสิครับ มีแต่น้ำส้มหมักดองอ่ะ อีกทั้งสาวๆที่เล่น pool อีก อ่ะ

งานนี้ขอบายล่ะกันครับ 

ป.ล. เสียดายอ่ะ  เพิ่งเปลี่ยนยาง Goodyear Ducaro GDi เมื่อวานนี้เองครับ  ยางใหม่ อยากลองทางไกลๆจัง  อิอิอิ

ป.ฮ. ปลายเดือนนี้เจอกันนะจ๊ะ Hi - Cool  Excusive อิอิ

ใล้วันเดินทางแล้วนะคะ

ศุกร์นี้ 10 โมง  ปั้ม ปตท. นครชัยศรี

ใครยังไม่คอนเฟิร์มแจ้งนู๋ด้วยนะคะ

:) :)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

รอคอนเฟิร์มอยู่ค่า ^^

-  พี่จุ๊ฟ  (ไปหรือป่าวค่ะ  / ไปกี่คนคะ) 

-  คุณ Aramiss  (ไปกี่คนเอ่ย  นอนแพหรือป่าวคะ ??)

-  คุณ samrit_ad (พรุ่งนี้จะแจ้งค่าใช้จ่ายทาง PM ค่ะ  คอนเฟิร์มนู๋ด้วย)

-  คุณเพชร Vec A (ไปไหม๊ค่ะ  พาคุณแม่ไปป่าว)

-  คุณ Peppy (ไปหรือป่าวค่ะ  / ไปกี่คนคะ) 

-  น้ารินค่ะ  (นอนแพ  หรือจองบ้านพักคะ^^)

-  นัท + เปิ้ล (ไปหรือป่าวค่ะ)

-  พี่ณัฏฐ์   (ไปหรือป่าวค่ะ  / ไปกี่คนคะ) 

-  คุณ josing  (ไปหรือป่าวค่ะ  / ไปกี่คนคะ) 

-  คุณ alone13 (ไปหรือป่าวค่ะ  / ไปกี่คนคะ)

-  เชอรี่ + พี่แนท (คอนเฟิร์มด้วยคะ  ว่าค้างรึป่าว)

-  คุณ QgomKing  (ไปหรือป่าวค่ะ  / ไปกี่คนคะ)

-  พี่แดง  ลีโอ ( แจ้งจำนวนผู้ติดตามให้นู๋ด้วยนะคะ)

-  คุณ arm  (ไปหรือป่าวค่ะ  / ไปกี่คนคะ)   ปล..  ตอนนี้ถ้านอนบ้านพักน่าจะไม่ว่างแล้วคะ  มานอนแพด้วยกันไหม๊ค่ะ

ปล..  เนื่องจากเราจองไว้ 2 แพใหญ่  ผู้ที่นอนแพไม่ต้องกลัวอึกอัดนะคะ  กว้างขวาง ๆ [  เฮฮา 1 หลัง  สงบสุข 1 หลังคะ ]

และสำหรับผู้ที่นอนบ้านพัก  รบกวนแจ้งนู๋ด้วยคะ  ว่าจะมาเฮฮาที่แพตอนเย็นก่อนรึป่าว  มีเรือกลับมาส่งที่ฝั่ง (ที่จอดรถไว้) ค่ะ

++++++++

Offline Osaint

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ToT ซ่าไม่เลือกที่
  • No.: 77
  • รุ่นรถ: CORSA
  • สีรถ : ORANGE
  • เครื่องยนต์: 1400
  :สำนึก:อยากไปเหมือนกันครับ จะได้ไปรู้จักเพ่เพ่ เพื่อนๆทุกท่าน อีกอย่างยังไม่เคยไปเมืองกาญเลย รอคอนเฟิรม์วัน ที่ 22 ก่อนได้ป่าวครับ แบบว่าไคอนเฟิรม์ แต่ถึงวันถ้าเห็นก็คือไปน่ะครับ   เพราะว่า แฟนยังไม่รู้ว่าจะไปด้วยได้ไหมเนี่ย  รอแฟน ไม่กล้าไปคนเดียว กลัวโดนฉุด  ถ้าไปจะบอกอีกทีนะครับ :shock:

0 8 8 3 6 1 9 3 9 7

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181

ศุกร์นี้ 10 โมง  ปั้ม ปตท. นครชัยศรี

ใครยังไม่คอนเฟิร์มแจ้งนู๋ด้วยนะคะ

นัดเจอกันไกลจัง  เอาแถว ต่างระดับฉิมพลี    พุทธมณฑลสาย 2   พุทธมณฑลสาย 3 งี้ ไม่ได้เหรอจ๊ะ จะได้เอาของไปฝากได้อ่ะ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline bat

• bat
นัดเจอกันไกลจัง  เอาแถว ต่างระดับฉิมพลี    พุทธมณฑลสาย 2   พุทธมณฑลสาย 3 งี้ ไม่ได้เหรอจ๊ะ จะได้เอาของไปฝากได้อ่ะ

อาจจะไกลไปนิด แต่มันสะดวกครับ รถไม่เยอะ ไม่เชื่อลองขับมาดูซิครับ หลายๆคนยังไม่เคยเจอะเจอพี่เลย มาโชว์ตัวหน่อย  ;D ;D ;D ;D ;D

นัดเจอกันไกลจัง  เอาแถว ต่างระดับฉิมพลี    พุทธมณฑลสาย 2   พุทธมณฑลสาย 3 งี้ ไม่ได้เหรอจ๊ะ จะได้เอาของไปฝากได้อ่ะ

อาจจะไกลไปนิด แต่มันสะดวกครับ รถไม่เยอะ ไม่เชื่อลองขับมาดูซิครับ หลายๆคนยังไม่เคยเจอะเจอพี่เลย มาโชว์ตัวหน่อย  ;D ;D ;D ;D ;D
คร๊าบบบบบ น้า....จาไปส่งมอบหนังสือ  ถ่ายรูปหมู  
เออ....ครือ....งานบุญ  เขารับ "บักจ้อนย่าง"  มั้ยครับจะเอามาฝากไปช่วยกันละลาย :drink: :drink:หน่อยนะครับ :-\ :-\ :-X

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline bat

• bat
 :o :o :o  เอาน้องสองคนที่คุณถ่ายรูปด้วยมาส่งให้ด้วยนะ  :-* :-* :-* :-* :-* :-*

หรือถ้าให้ไปรับก็ยอมคร๊าบบบบบบบบบบบบ ;D ;D ;D ;D :D :D :D

น้องในสังกัดผมเอง อิอิ

ท่าฮิตๆๆๆ

Offline m_pong

• mmmm
ขอแก้ไขนิส1  ไป สอง คน ครับ........ลูกสาวใม่ไปแล้วคับคับ  ขอไปอยู่กับคุณตา-คุณยาย  แทน   :please:

เวปบอร์ดมีไว้คลายเคลียดอย่าไปซีเรียสเดี๋ยว"บ้า''

เผื่อคนที่เดินทางจากจากเพชรเกษมด้วยอ่ะคะ

จะได้ไม่ต้องย้อนไปย้อนมากันค่ะ

:)

++++++++

-  พี่จุ๊ฟ  (ไปหรือป่าวค่ะ  / ไปกี่คนคะ)  

-  คุณ Aramiss  (ไปกี่คนเอ่ย  นอนแพหรือป่าวคะ ??)

-  คุณ samrit_ad (พรุ่งนี้จะแจ้งค่าใช้จ่ายทาง PM ค่ะ  คอนเฟิร์มนู๋ด้วย)

-  คุณเพชร Vec A (ไปไหม๊ค่ะ  พาคุณแม่ไปป่าว)

-  คุณ Peppy (ไปหรือป่าวค่ะ  / ไปกี่คนคะ)  

-  น้ารินค่ะ  (นอนแพ  หรือจองบ้านพักคะ^^)

-  นัท + เปิ้ล (ไปหรือป่าวค่ะ)

-  พี่ณัฏฐ์   (ไปหรือป่าวค่ะ  / ไปกี่คนคะ)  

-  คุณ josing  (ไปหรือป่าวค่ะ  / ไปกี่คนคะ)  

-  คุณ alone13 (ไปหรือป่าวค่ะ  / ไปกี่คนคะ)

-  เชอรี่ + พี่แนท (คอนเฟิร์มด้วยคะ  ว่าค้างรึป่าว)  ไปแต่ไม่ค้าง

-  คุณ QgomKing  (ไปหรือป่าวค่ะ  / ไปกี่คนคะ)

-  พี่แดง  ลีโอ ( แจ้งจำนวนผู้ติดตามให้นู๋ด้วยนะคะ)

-  คุณ arm  (ไปหรือป่าวค่ะ  / ไปกี่คนคะ)   ปล..  ตอนนี้ถ้านอนบ้านพักน่าจะไม่ว่างแล้วคะ  มานอนแพด้วยกันไหม๊ค่ะ

ปล..  เนื่องจากเราจองไว้ 2 แพใหญ่  ผู้ที่นอนแพไม่ต้องกลัวอึกอัดนะคะ  กว้างขวาง ๆ [  เฮฮา 1 หลัง  สงบสุข 1 หลังคะ ]

และสำหรับผู้ที่นอนบ้านพัก  รบกวนแจ้งนู๋ด้วยคะ  ว่าจะมาเฮฮาที่แพตอนเย็นก่อนรึป่าว  มีเรือกลับมาส่งที่ฝั่ง (ที่จอดรถไว้) ค่ะ

เพิ่มเติม

-  รอคอนเฟิร์ม  คุณ Osaint  (22/10/52)

« Last Edit: 19 Oct 2009, 12:40 by ยัยแมวอ้วน »

++++++++

Offline cherryjaa

• หนึ่งในใต้หล้า
มาแจ้งเพิ่มเติมอะจ้า ว่าขอไม่ค้างนะจ้ะ และเชอรี่ไปเจอกันที่ปั้มละกันนะจ้ะ เพราะว่าต้องย้อนกลับไปทามงานต่อที่อยุธยาอะจ้ะ เนื่องจากว่าช่วงนี้ทามงานช่วงวันหยุดเสาร์อาทิตที่ตลาดน้ำคลองสระบัวอยุธยาอะจ้ะ แต่ก็ลาเค้าไว้แล้วแต่พี่เค้าหาคนแทนไม่ได้ เลยต้องย้อนกลับมาทามงานต่ออะจ้ะ ไงก็ขอโทษด้วยนะจ้ะ อยากไปค้างด้วยอะ  :สำนึก: :please:

Offline Omega VIP

มาแจ้งเพิ่มเติมอะจ้า ว่าขอไม่ค้างนะจ้ะ และเชอรี่ไปเจอกันที่ปั้มละกันนะจ้ะ เพราะว่าต้องย้อนกลับไปทามงานต่อที่อยุธยาอะจ้ะ เนื่องจากว่าช่วงนี้ทามงานช่วงวันหยุดเสาร์อาทิตที่ตลาดน้ำคลองสระบัวอยุธยาอะจ้ะ แต่ก็ลาเค้าไว้แล้วแต่พี่เค้าหาคนแทนไม่ได้ เลยต้องย้อนกลับมาทามงานต่ออะจ้ะ ไงก็ขอโทษด้วยนะจ้ะ อยากไปค้างด้วยอะ  :สำนึก: :please:

โชคดีของหลายท่านนะครับ  ที่ไม่ได้ทานฝีมือเชอรี่  อิอิอิ

ป.ล. อร่อยจ้า  เสริฟท์ดี  เสริฟท์เก่งด้วย

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
ปตท นครไชยศรี อยู่ตรงไหนหว่าาา ที่เคยนัดเจอกันที่อัมพวาอ้ะป่าวววคะ

เห็นคุณเจี๊ยบบอกว่าเป๊บจะไปด้วยนะ ค้างด้วย นอนแพ รอเจ้าตัวมาบอกอีกทีนะ ไปคันเดียวกับจอยและคุณเจี๊ยบค่ะ

ปตท นครไชยศรี อยู่ตรงไหนหว่าาา ที่เคยนัดเจอกันที่อัมพวาอ้ะป่าวววคะ

เห็นคุณเจี๊ยบบอกว่าเป๊บจะไปด้วยนะ ค้างด้วย นอนแพ รอเจ้าตัวมาบอกอีกทีนะ ไปคันเดียวกับจอยและคุณเจี๊ยบค่ะ

ปตท. ที่เรานัดเจอกัน  ตอนที่ไปกาญฯ  อ่ะคะ 

รอบนั้นได้ไปป่าวเอ่ย

:มั้ง:

++++++++

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

ปตท. ที่เรานัดเจอกัน  ตอนที่ไปกาญฯ  อ่ะคะ 

มันปั้ม ปตท ที่เลี้ยวขวาแล้วเจอเลยใช่ป่าว.... บอกตำแหน่งด้วยฮะ... :มั้ง:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

-  พี่จุ๊ฟ  (ไปหรือป่าวค่ะ  / ไปกี่คนคะ)  

-  คุณ Aramiss  (ไปกี่คนเอ่ย  นอนแพหรือป่าวคะ ??)

-  คุณ samrit_ad (พรุ่งนี้จะแจ้งค่าใช้จ่ายทาง PM ค่ะ  คอนเฟิร์มนู๋ด้วย)

-  คุณเพชร Vec A (ไปไหม๊ค่ะ  พาคุณแม่ไปป่าว)

-  คุณ Peppy (ไปหรือป่าวค่ะ  / ไปกี่คนคะ)   รอคอนเฟิร์มค่า!!!

-  น้ารินค่ะ  (นอนแพ  หรือจองบ้านพักคะ^^)

-  นัท + เปิ้ล (ไปหรือป่าวค่ะ)

-  พี่ณัฏฐ์   (ไปหรือป่าวค่ะ  / ไปกี่คนคะ)  

-  คุณ josing  (ไปหรือป่าวค่ะ  / ไปกี่คนคะ)  

-  คุณ alone13 (ไปหรือป่าวค่ะ  / ไปกี่คนคะ)

-  เชอรี่ + พี่แนท (คอนเฟิร์มด้วยคะ  ว่าค้างรึป่าว)  ไปแต่ไม่ค้าง  พี่แนทไม่ไปแล้ว

-  คุณ QgomKing  (ไปหรือป่าวค่ะ  / ไปกี่คนคะ)

-  พี่แดง  ลีโอ ( แจ้งจำนวนผู้ติดตามให้นู๋ด้วยนะคะ)

-  คุณ arm  (ไปหรือป่าวค่ะ  / ไปกี่คนคะ)   ปล..  ตอนนี้ถ้านอนบ้านพักน่าจะไม่ว่างแล้วคะ  มานอนแพด้วยกันไหม๊ค่ะ

ปล..  เนื่องจากเราจองไว้ 2 แพใหญ่  ผู้ที่นอนแพไม่ต้องกลัวอึกอัดนะคะ  กว้างขวาง ๆ [  เฮฮา 1 หลัง  สงบสุข 1 หลังคะ ]

และสำหรับผู้ที่นอนบ้านพัก  รบกวนแจ้งนู๋ด้วยคะ  ว่าจะมาเฮฮาที่แพตอนเย็นก่อนรึป่าว  มีเรือกลับมาส่งที่ฝั่ง (ที่จอดรถไว้) ค่ะ

เพิ่มเติม

-  รอคอนเฟิร์ม  คุณ Osaint  (22/10/52)

++++++++

ปตท. ที่เรานัดเจอกัน  ตอนที่ไปกาญฯ  อ่ะคะ  

มันปั้ม ปตท ที่เลี้ยวขวาแล้วเจอเลยใช่ป่าว.... บอกตำแหน่งด้วยฮะ... :มั้ง:

ถามคุณโค๊ชให้แระ

เลี้ยวขวามาจากเส้นบรมราชชนนี  จะเห็น  ปตท. แรก  ที่มีเชสเตอร์กริลล์  อ่ะคะ
« Last Edit: 19 Oct 2009, 14:20 by ยัยแมวอ้วน »

++++++++

ปตท. ที่ว่า

Offline Aramiss

• www.sartrayuth.org
พรุ่งนี้รู้ครับ ว่าจะไปวันศุกร์ได้ไหม(ไปได้เลือกนอนแพครับ) ถ้าไม่ได้จะตามไปวันเสาร์ครับ แต่ที่แน่ๆไปคนเดียวครับ  :) :) ;)

Hobby : Flyfishing & Traditional Archery

Work : Thai-Sword Fighting Master & Weapon Maker

Jop : Drive Opel Vectra B

ช่อบุญ

• Guest
  :ตาย: น้อง เชอรี่ น่ะ ม่ายช่ายเสริฟ เก่งอย่างเดียวนะตบ เก่งด้วยนะหรือจะลอง ว๊าว รู้จริง ( แบตมินตัน ง่ะ)

:ตาย: น้อง เชอรี่ น่ะ ม่ายช่ายเสริฟ เก่งอย่างเดียวนะตบ เก่งด้วยนะหรือจะลอง ว๊าว รู้จริง ( แบตมินตัน ง่ะ)

กินเก่งด้วยคะ

ไม่เชื่อ!!  ถามคุณต้นได้  เอิ๊กๆๆ

ปล..เชอรี่จ๋า  ....  ขับรถกลับคนเดียว  ไม่มีใครไปช่วยแล้วน้า...  เพราะทุกคนถูกลอยแพอยู่  อิอิ

;D ;D

++++++++

Offline worapachara

• นักรบพเนจร
  • **
  • นุ่ม-วรพชร แม่น้องขาวซ่า \(*o*)/
เสียดายจัง อยากไป แต่ติดภาระกิจสำคัญ เอาไว้ครั้งหน้าคงจะได้ร่วมแจมด้วยเน้ออออ ;) ;) ;)

Offline shooty

• อถตา มันเป็นเช่นนั้นเอง
อยากร่วมทำบุญด้วยครับ แต่พอดีธนาคารไทยครับพาณิชย์แถวบ้านมันไม่มีครับ มีบัญชีของธนาคารอื่นมั๊ยครับ

ที่สุดของความรักคือ รักโดยไม่ครอบครอง
ที่สุดของการให้คือ ให้โดยไม่หวังผล
ที่สุดของทานคือ ธรรมทาน
ที่สุดของคนคือ การเป็นคนธรรมดาที่มีความสุข
"ทุกสิ่งทุกอย่างในโลกนี้มันถูกอยู่แล้ว มีแต่ความเห็นของเราเท่านั้นที่ผิด" ใครทำความเข้าใจคำสอนดังกล่าวนี้ได้ลึกซึ้ง คนนั้นจะไม่มีทุกข์และเขาจะไม่หวั่นไหวในความแปลผันของชีวิต สิ่งใดที่เกิดขึ้นมาเขาจะรู้อยู่เสมอว่า"มันเป็นเช่นนั้นเอง"

Offline shooty

• อถตา มันเป็นเช่นนั้นเอง
ดอนใหไ้ทางatmแล้วนะครับเพิ่งโอนไปเมื่อกี้นี้ครับ 399ลองเช็คดูครับ :)

ที่สุดของความรักคือ รักโดยไม่ครอบครอง
ที่สุดของการให้คือ ให้โดยไม่หวังผล
ที่สุดของทานคือ ธรรมทาน
ที่สุดของคนคือ การเป็นคนธรรมดาที่มีความสุข
"ทุกสิ่งทุกอย่างในโลกนี้มันถูกอยู่แล้ว มีแต่ความเห็นของเราเท่านั้นที่ผิด" ใครทำความเข้าใจคำสอนดังกล่าวนี้ได้ลึกซึ้ง คนนั้นจะไม่มีทุกข์และเขาจะไม่หวั่นไหวในความแปลผันของชีวิต สิ่งใดที่เกิดขึ้นมาเขาจะรู้อยู่เสมอว่า"มันเป็นเช่นนั้นเอง"

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง