เตือนภัยรูปแบบใหม่

Omega VIP · 1659

Offline Omega VIP

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
ขอบคุณพี่ Chalk จาก ThaiAGClub นะครับ ไปดูตามลิ๊งนี่เลย  ขึ้น Taxi ระวังกันด้วย  พวกใส่สั้นๆอ่ะ

http://www.thaiagclub.com/home/index.php?topic=3512.0

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
เค้าเปิด link ที่ให้มาม่ะได้อ่ะ...

:ไม่: :ไม่: :ไม่:

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline jook_corsa

• コンプリートエンジン
ดูรูปบ่ได้...เอามาให้ดูมั่ง

Offline Omega VIP

เอาใหม่นะ

ภัยTaxiติดกระจกส่องxx สาวๆระวังไว้ด้วย   

ผมเจอมา 2 ครั้งแล้ว
คือระหว่างที่นั่งแท็กซี่ สายตาผมเหลือบ ไปเห็นกระจกเล็ก
และด้วยมุมการปรับกระจกทำให้ผมสงสัยว่า มันติดไว้ทำไม น่าจะมีจุดประสงค์ไม่ดี
เลยลองเอามือถือวางแถวเป้ากางเกง แล้วก็ได้รูปดังนี้

คุณผู้หญิงทั้งหลายระวังไว้ห น่อยก็ดีนะครับ
เพราะอย่างน้อยก็แสดงว่า คนขับมันมีเจตนาไม่ดี เกิดมันดูนานๆแล้ว คุมตัวเองไม่ได้จะทำยังไง
แล้วก็ถ้าคนขับจะต้องละสายตามาดูบ่อยๆ ระหว่างขับรถ อาจเกิดอุบัติเหตุได้น ะครับ
ช่วยบอกต่อๆกันไป   

Offline zince

ชอบๆ อยากโดนส่องอะครับ  ;D ;D

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
เหอๆๆ ยังกะแฟชั่น เหอๆๆ  ;D ;D ;D :ตาย:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline มะนาวเปรี้ยวปี๊ด

• หนึ่งในใต้หล้า
    • อร่อยจัง (^^  )

^^
^^
^^
 :shock: พี่ชอบอย่างงี้เหรอคะ ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ว่าแต่ . . ลุงคนที่๒นั่น หัวหงอกแล้วนะ . . ยังไม่ละกิเลสอีกเหรอเนี่ย
 :ตาย:

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
คุณผู้ชายที่ด้านๆ หน่อยผมว่าควักออกมาเลยเนอะ และลองพูดจาแทะโลมมันดูทำเหมือนว่าเราต้องการประตูหลังมันจะเป็นเยี่ยงไร  8)  8)  8) เดี๋ยวหัดนั่ง taxi มั่งดีกว่า  ;D  ;D  ;D น่าหนุก

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline peppy

• หนึ่งในใต้หล้า
  • No.: 49
  • รุ่นรถ: opel astra van 8v
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: เบนซิน คับ
หรือมองโลกในแง่ดีคนขับเค้าก็คงกลัวโดนจี้ปล้นมั่งเลยเอาไว้ดูว่าข้างหลังทำไรป่าว

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ

^^
^^
^^
 :shock: พี่ชอบอย่างงี้เหรอคะ ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ว่าแต่ . . ลุงคนที่๒นั่น หัวหงอกแล้วนะ . . ยังไม่ละกิเลสอีกเหรอเนี่ย
 :ตาย:

หรือมองโลกในแง่ดีคนขับเค้าก็คงกลัวโดนจี้ปล้นมั่งเลยเอาไว้ดูว่าข้างหลังทำไรป่าว

:มั้ง: อืมมมม์ มีเหตุผลแฮะ... บางทีก้อสงสารแท๊กซี่ดีๆเหมือนกันเนาะ หาเงินก้อยาก ยังโดนจี้ปล้นฆ่า อีก

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline teeracha

• มีอะไรให้ช่วยก็โทรมา 081 2667768
ผมขึ้น Taxi ผมจะนั่งหน้าข้างคนขับตลอดครับ ผมว่าปลอดภัยสุด เพราะเราจะเห็นมือคนขับว่ากำลังทำอะไรอยู่

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง