~~HaPpY BiRtH Day--กอฟ Omega VIP~~ 21/09/2009

Nu_Paiy · 8483

Offline JoOb_JoOb

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
Happii  Birthday  มีความสุขมาก..มาก  แรงมีน้อยๆ ก้อได้ นะคร้าๆๆๆ

:-*  :-*

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
น่าน...เริ่มมาแล้ว
ชะตาชีวิต ของนู๋กอล์ฟ .. 8)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline Joofy

• เจ้าพ่อห้องเย็น
น่าน...เริ่มมาแล้ว
ชะตาชีวิต ของนู๋กอล์ฟ .. 8)

แรงงงงงงงงงงง....ของเค้าแรงจิงๆ....หมี่งานเข้าๆๆๆๆๆ...

www.opel.in.th

www.dekgayray.com

www.phuntana.Hi5.com

phuntana@hotmail.com

Mobis : 081-0202-400

Offline bat

• bat
อุ้ยยยยยยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
พี่ไปซื้อน้ำปลาก่อนนะ  :bye: :bye: :bye: :bye:

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
Happii  Birthday  มีความสุขมาก..มาก  แรงมีน้อยๆ ก้อได้ นะคร้าๆๆๆ
  :-*  :-*

ขออนุญาติครับ มีeditนี่ครับ แลัว " ที่.. " หายไปไหนครับ คนแก่อ่านแล้วงง

Offline gucoach

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE
อุ้ยยยยยยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
พี่ไปซื้อน้ำปลาก่อนนะ  :bye: :bye: :bye: :bye:

งั้นเราแกล้งตาย

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
โหยยย ท่านหัวหน้าแก๊ง มีอายุเพิ่มขึ้นอีกปีแล้วนะครับอิอิ

ขอให้พี่มีความสุข ความเจริญ ยิ่งยื่นนาน สุขภาพแข็งแรง ฟิตปึ๋งปั๋ง ตลอดปี

ขอให้เงินทองไหลมาเทมา สาวไหลมาเหมือน รถขนบรรทุก ดั้มดินลง ตรงหน้าบ้าน

สุดท้ายนี่เนื่องในวันคล้ายวันเกิดของพี่ ผมขอมอบตำแหน่ง หัวหน้าแก๊ง (PenGay-Team) ให้แด่ลูกพี่ใหญ่ครับ อิอิ

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
อายุ วรรณะ สุขะ พละ

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline Omega VIP

ขอบคุณอีกครั้งครับ 

ป.ล.  งานมีเข้ามาเสมอครับ

ป.ล. 2 หัวหน้าแก๊ง PenGay-Team  จะอยู่ได้ยั่งยืน รึ เปล่าเนีย

Offline chanat

• Tel 0896762564
มัก ตายในหน้าที่ ครับ ;D ;D ;D

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

Offline gucoach

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE
มัก ตายในหน้าที่ ครับ ;D ;D ;D

ตายท่าอนาถด้วย

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

Offline ple

• ผู้เยี่ยมยุทธ
Happy Birthday
ขอให้มีความสุบมากมาย นะคะ 
สุขภาพกายแข็งแรง
สุขภาพจิตเข้มแข็ง 
ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จ้า
:หึหึ: :หึหึ: :หึหึ:

"...only a life lived for otherIs a life worthwhile..."

Offline EY3lY

• นักรบพเนจร
  • **
  • Just the way I am*
แหม กระทู้เฮีย คอมเม้นเยอะ นะเนี้ย

ว่าละอวยพรหน่อย

HBD นะค่ะ คุนลุงกอฟ อิอิอิ (อายุเพิ่ม ได้เลื่อนตำแหน่ง!)

ขอให้รวย ขอให้พบรัก ดีๆ กะเขาสักที ขอให้ มีความสุข งานเข้าก้ขอให้เคลียได้ ไม่มีปัญหาจุกจิกกวนใจ และขอให้ทำมาค้าขึ้น สุขภาพดีตลอดปี มีเงินไปเลี้ยงสาวๆ นะจ้ะ

(เพราะสาวเยอะ เด๋วเลี้ยงไม่ไหว อิอิ) ;D

"ไม่ต้องการสร้างภาพค่ะ"

^^ / /

love_kilayd@hotmail.com

0843211553 *-*

Offline pukaaak

• **
 มีความสุขนะคะ

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

.... 8) 8) 8) 8)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
ไม่เจ็บ ไม่จน เน้อ ... HBD

ปล. ตากฟ้ามีวิฟิ(Wifi)หรือยัง  8)

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!

ไม่เจ็บ ไม่จน เน้อ ... HBD

ปล. ตากฟ้ามีวิฟิ(Wifi)หรือยัง  8)

รอเพื่อนเอามาให้อ่ะ  เวลามาอย่าลืมนะ  เรื่องเงินไม่ใช่ปัญหา  แต่มัน คือ อุปสรรค ว่ะ  :ไถ: :ไถ: :ไถ: 

.... 8) 8) 8) 8)

ต้นหึงหรอ  ช่วงนี้ให้เต้ดูแลไปก่อนนะ  เต้ครับปลายปีนี้เจอกันที่เจียงใหม่  อย่าลืมนัดพี่ไก่มาด้วยล่ะ  8) 8) 8)

ช่อบุญ

• Guest
ขอให้มีความสุขสมหวังไม่มีคู่ก็ขอให้เจอคู่เร็วๆเน้อน้องกอฟถึงจามีคนว่ากอฟอ้วนแต่ก็อ้วนแบบว่าทั้งหล่อทั้งเท่จริงป่ะจ๊ะ
สุขสันต์วันเกิดจ้าช้าไปวันไม่ว่ากานนะจ๊ะ :)

Offline Joofy

• เจ้าพ่อห้องเย็น
ขอให้มีความสุขสมหวังไม่มีคู่ก็ขอให้เจอคู่เร็วๆเน้อน้องกอฟถึงจามีคนว่ากอฟอ้วนแต่ก็อ้วนแบบว่าทั้งหล่อทั้งเท่จริงป่ะจ๊ะ
สุขสันต์วันเกิดจ้าช้าไปวันไม่ว่ากานนะจ๊ะ :)

กอล์ฟไม่มีคู่หรอกครับพี่ช่อ...มีแต่คี่(เกิน2)...ตาหลอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด.....

www.phuntana.Hi5.com

phuntana@hotmail.com

Mobis : 081-0202-400

กอล์ฟไม่มีคู่หรอกครับพี่ช่อ...มีแต่คี่(เกิน2)...ตาหลอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด.....

ไปอยู่กระทรวงแรงงานตั้งแต่เมื่อไร  พ่อหนุ่ม

Offline benznavy

• **
ขอให้มีความสุขนะครับ happy birth day เงินทองไหลมาเทมา สาวรุมรักรุมล้อม นะครับ

ขอบคุณครับพี่  แต่ตอนนี้เครียดครับ   :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก: ไม่ใช่เรื่องเงินนะครับ  เรื่องสาวๆนี่แหละ

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
ขอบคุณครับพี่  แต่ตอนนี้เครียดครับ   :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก: ไม่ใช่เรื่องเงินนะครับ  เรื่องสาวๆนี่แหละ

เครียดขนาดนั้น เลยหรอจ๊ะ แป๊ะยิ้ม...

ริ่จะเปิด ฮาเร็ม มาสาวมากมาย ก้อต้องทำใจรับกับสิ่งที่เกิดขึ้นนะคะ.....

ทำใจร่าเริง ลัลล๊า เปนมู๋ยักษ์ ได้น้ำ (ช่วงนี้ฝนตกหนักอ่ะ)  ดีก่าน๊า.....

อิอิ...

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง