Astra คันนี้คัยรู้จักบ้าง??

PeeSard · 5543

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
จาก http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V8354999/V8354999.html#11
ขอขอบคุณ ท่านยอดมาก จากพันทิพ !!

สมาชิกเรา คุ้นๆสถานที่บ้างไหมเนี่ย..!!
ตามไปดึงเปนสมาชิกกันเร็ววววว!!

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
วันนั้นผมไปรับรถมาจากแหลมฉบังอ่ะครับ 8) 8) 8)

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline airr

• หนึ่งในใต้หล้า
  • airr@snowwhite
    • http://www.weddingsquare.com/airich/
อ้าว แอบถ่ายแอขับรถได้ไง

ทำไมไม่ทักแอเลย  อิอิ เหอๆๆ เนียนๆ

รถครายเนี่ย สวยจัง

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
งามมากมายครับ เห็นแล้วอยากให้มีคนนำโอเปิ้ลมาขายใหม่อีกรอบจัง :please:

www.opel.in.th

089-7015533

Offline aor

มันคือ New Astra 2010 เปิดตัวในงานมอเตอร์โชว์ที่นครแฟรงค์เฟิร์ตเดือนนี้ (ก.ย.) GM คงแค่เอาเข้ามาทดสอบมั๊ง ใน Pantip ทายกันใหญ่ว่าเป็นรถญี่ปุ่น (เซ็งจิต ไม่อยากจะบอกเลยว่าดีไซน์ของญี่ปุ่นฉาบฉวยมาก ๆ คงทำไม่ได้สวยขนาดนี้) ไม่ใช่ Astra โมเดล H แน่ คงต้องเป็นโมเดล I

ตกลงว่า เพื่อนที่ทำงานผมเปลี่ยนใจจาก Nissan Z370 จะไปเอา Benz E Coupe หล่ะครับ ในราคาที่เท่า ๆ กัน แม้เบนซ์จะมีกำลังเครื่องยนต์น้อยกว่า แต่โดยรวมดีกว่ามาก (การดีไซน์ วัสดุที่ใช้ ความสะดวกสบาย ราคาขายต่อ ฯลฯ) เพื่อนบอกว่ารถญี่ปุ่นที่พอรับได้คือ Lexus แต่ตอนนี้ขับ Accord ป้ายแดงที่เพิ่งถอยออกมา เขาบอกว่าวัสดุตกแต่งภายใน ปุ่มต่าง ๆ ไม่ดีเลย (เฮ้อ อย่างเราก็ได้แต่ขับโอเปิ้ลเก่า ๆ)   

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
อ้าว แอบถ่ายแอขับรถได้ไง
ทำไมไม่ทักแอเลย  อิอิ เหอๆๆ เนียนๆ
รถครายเนี่ย สวยจัง
ชอบAvatarรูปนี้จังเลยครับ  :D ไม่ต้องใส่แว่นปิดหน้าเหมือนน้องOAM ใครหนอทำให้เธอกลัวได้ขนาดนั้น  :หนาว: 
โถ่ลุงโทนี่เราต้องกลับไปดูตัวน้องเำพชรแล้วซิ  8) 8) 8)

Offline aor

เดี๋ยวให้เพื่อนที่แฟรงค์เฟิร์ตไปขอ brochure มาให้ดีกว่า

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
สงสัยคงเปนตอนที่ให้คนใช้ขับออกไปจ่ายตลาดน่ะค่ะ....

ไปแอบถ่ายมาได้....

อิอิ

;D ;D ;D

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :( :( :( สุดตริงๆๆๆๆ โคตระ สวย ระดับพ่อ แม่ ปู่ ย่า ตายาย ครับบ ไม่อยากได้ซีรอคโก้แล้วอยากได้อันนี้
เท่ารู้มา เครื่องยนตร์ 1.4 แต่ 130+ din  เพราะมีเทอมาด้วย

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline godog

• godbaaa@hotmail.com
เมื่อไรจะเอามาขายในไทยน้า ;D ;D

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
เมื่อไรจะเอามาขายในไทยน้า ;D ;D

พี่ว่า ถ้าเจอคันนี้ จะรีบลงไปถามเขาเลยว่า เอามาอย่างไร? ราคาเท่าไร?..

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline bat

• bat
วันก่อนเห็นติดไฟแดงอยู่แถวพระพรหม ราชประสงค์ แต่เป็นคนขับรถนะ ไม่น่าจะใช่เจ้าของ  สวยมากๆ

Offline peppy

• No.: 49
  • รุ่นรถ: opel astra van 8v
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: เบนซิน คับ
วันก่อนเห็นติดไฟแดงอยู่แถวพระพรหม ราชประสงค์ แต่เป็นคนขับรถนะ ไม่น่าจะใช่เจ้าของ  สวยมากๆ
พี่bat สรุปคือเจ้าของรถสวยมากๆใช่ป่าวคับ

Offline bat

• bat
พี่bat สรุปคือเจ้าของรถสวยมากๆใช่ป่าวคับ
กำๆๆ  :-X :-X :-X :-X
ภาพพจน์ ของพี่ทำไมเป็นจังซี่.... :ไม่: :ไม่: :ไม่: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :drink: :drink: :drink: :'( :'( :'(

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
กำๆๆ  :-X :-X :-X :-X
ภาพพจน์ ของพี่ทำไมเป็นจังซี่.... :ไม่: :ไม่: :ไม่: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :drink: :drink: :drink: :'( :'( :'(

ไม่ชินอีกหรอค่ะ พี่บัติ..

อิอิ

8) 8) :เครียด: :เครียด:

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline airr

• airr@snowwhite
    • http://www.weddingsquare.com/airich/
พรุ่งนี้จะขับไปให้ชมนะคะทุกคน

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
พรุ่งนี้จะขับไปให้ชมนะคะทุกคน

:o

ผมว่านะ.... พูดตรงๆเลยอ่ะครับ.. ไฟหน้ามันคล้าย BMW ยังไงไม่รู้... ถ้าให้ลงมาแบบทำร้ายจิตใจก็...โปรตอนอ่ะครับ.. รุ่นอะไรสักรุ่นนึง...

แต่ที่เหลือสวยดีครับ... แอสต้า H หล่อกว่า... :D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline jook_corsa

• コンプリートエンジン
หาที่อยู่จากป้ายทะเบียนแล้วโทรตามมาที่นี่  ;D

Offline a-lemon

• นักรบพเนจร
  • **
  • หวัดดีกั๊บขอเปนสมาชิกด้วยคนนะ
สวยทั้งคู่

ขอรับคำแนะนำจากสมาชิกทุกคนครับ     0850871039

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
มันเหมือนไฟคันเนี้ยอ่ะฮะ... :o

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง