พวงใคร....ใหญ่โคตร โคตร (ให้ทาย)

thiratoon · 3465

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ใหญ่กว่าห้องโดยสาร Opel ซะอีก....แหม ทำไปได้ :D :-* :-*

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ใหญ่กว่าห้องโดยสาร Opel ซะอีก....แหม ทำไปได้ :D :-* :-*

ผมว่าต้องเป็นพวงของลุงโทนี่แน่เลยนะเนี่ย  ;D ;D.... เค้าว่ากันว่าถ้าอายุมากพวงจะใหญ่ตามตัว 8)  8)

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

ผมว่าต้องเป็นพวงของลุงโทนี่แน่เลยนะเนี่ย  ;D ;D.... เค้าว่ากันว่าถ้าอายุมากพวงจะใหญ่ตามตัว 8)  8)

ม่ายช่าย  ของผ๊ม....ของผมขนาดกำลังดีครับ  แต่นี่ใหญ่เกินพิกัด  ขนาดมือเจ้าคุณต้นยังโอบไม่รอบเลยอ่ะครับ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

กุญแจ   รถ  ล็อคเกียร์  คอนโด  ห้องน้ำ  เซฟ   ออฟฟิศ   คอนโดกิ๊ก  สารพัดกุญแจ...โตได้อีกน๊า

Offline LukTarn

• DekGayRay's
  • หนึ่งในใต้หล้า

กุญแจ   รถ  ล็อคเกียร์  คอนโด  ห้องน้ำ  เซฟ   ออฟฟิศ   คอนโดกิ๊ก  สารพัดกุญแจ...โตได้อีกน๊า

ระวังสวิทซ์กุญแจจะเสียนะค่ะ เพราะพวงมันหนักอะค่ะ
เด๋วได้เสียเงินเปลี่ยนกุญแจยกชุดนะคร๊า...อิอิ
..

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
5555 เจ้าของเค้ารับทราบ เปลี่ยนแล้วค่า ไม่รู้หาพวงกุญแจสำหรับกุญแจรถได้อ้ัะยาง งงง~

Offline airr

• airr@snowwhite
    • http://www.weddingsquare.com/airich/
ตอนนี้แกะออกมาใช้ดอกเดียว
พอเช้าอีกวันได้เรื่องเลย
กุญแจหาย เซ็ง.........

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team

พี่ครับ การจะใช้ กุญแจ ล้วนๆ นี่เป็นของมีครูนะครับพี่ ต้องได้รับการสืบทอด  ;D

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology

พี่ครับ การจะใช้ กุญแจ ล้วนๆ นี่เป็นของมีครูนะครับพี่ ต้องได้รับการสืบทอด  ;D

รถเอ็งไง มีอยุดอกเดว  ไม่มีแสตนอิน  ห้าๆๆๆ >:( >:( >:(

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

ไม่ได้หาย หรอกผมว่า.....มันเป็นอาการ ก๊ง มากฝ่าม๊างงงง   :หึหึ:

Offline มะนาวเปรี้ยวปี๊ด

• อร่อยจัง (^^  )
 :หึหึ: เห็น subjectแล้วกดเข้ามาอย่างไว . . . เจอพวงเบ้อเร่อเลย . . . น่ารักมากกกกค่ะ  :ตาปิ้ง:  :ตาปิ้ง:  :ตาปิ้ง:

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ไปหามาบ้างดีกว่า...อิอิ แล้วโยนๆไว้ท้ายรถ... ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline benznavy

• นักรบพเนจร
  • **
โหแล้วจะยัดใส่กระเป๋ากางเกงไงอะ :shock:

โหแล้วจะยัดใส่กระเป๋ากางเกงไงอะ :shock:

รุ่นนี้เขา จับยัดร่องอกครับ แบบคุณยายอ่ะ ช่วยเสริมได้เยอะ  หรือไม่ก็ใส่เป้สะพายเอาครับ

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

รุ่นนี้เขา จับยัดร่องอกครับ แบบคุณยายอ่ะ ช่วยเสริมได้เยอะ  หรือไม่ก็ใส่เป้สะพายเอาครับ

ดูลุงโทนี่พูดเข้า  :o

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

มันก็ไม่เท่ากันจิฮะพี่.... :shock:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline airr

• airr@snowwhite
    • http://www.weddingsquare.com/airich/
แต่ละคน........เฮ้อ
 :red:  :red:  :red:  :red:

มันก็ไม่เท่ากันจิฮะพี่.... :shock:

Balance เท่าเดิมครับ เพราะใส่ตรงกลาง   เท่ดีออก อิอิ  พอแล้นเดี๋ยว 176 เคือง

ไม่เคืองช่ายม้ายยยยยย

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง