Opel in Talks > General Discussion

รวบรวมสมาชิก ( ภาคกลาง ) ครับ ^_^

<< < (21/30) > >>

PeeSard:
^
เด๋วให้ต้นติดต่อ ทำความสะอาดภายในรถได้เลย..!

kk:
 :D :D :Dได้เลยครับผมมีน้ำยาดีๆอยู่เยอะภายในผมตอนซื้อมาดำพอสมควรแต่ตอนนี้ขาวจั๊วน่าเจี๊ยะแล้ว555 :-*

kk:
 :ปลิว: :ปลิว: :ปลิว:อ้อลืมบอกเบร์โทรตอนรวบรวมสมาชิกภาคกลาง 081-3689673 ตลอด24 ชม.ครับช่วยได้จะช่วยช่วยไม่ได้จะภาวนยาช่วย555 :สำนึก:

ongchai:

--- Quote from: ongchai on 29 Mar  2010, 13:12 ---หวัดดีครับ..รายงานตัวด้่วย แต่ยังไม่มีรถเลยอ่า ไม่รังเกียจนะครับ

Name : top's
User : ongchai
Mail : ongchai007@hotmail.com
Tel : 08-1779-7389 GSM 

รถ : ยังม่ายมีอ่าคับ อยากได้_ซ่า 3Dr (ขาวหรือแดง)
สิงสู่ :  พุทธมณฑล.ท่าพระ กรุงเทพฯ
อาชีพ : รับราชการ

--- End quote ---

หวัดดีครับ..รายงานตัวอีกครั้ง ตอนนี้มี cosa เป็นของตัวเองแล้วนะครับ  :)

Name : top's
User : ongchai
Mail : ongchai007@hotmail.com
Tel : 08-1779-7389 GSM 

รถ : corsa 3Dr M/T (เขียว)
สิงสู่ :  พุทธมณฑล.ท่าพระ กรุงเทพฯ
อาชีพ : รับราชการ

มือใหม่corsa:
หวัดดีครับยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมหมอ คอซ่า 3ประตูครับ บางใหญ่ นนทบุรี ครับ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version