Opel in Talks > General Discussion

รวบรวมสมาชิก ( ภาคกลาง ) ครับ ^_^

<< < (24/30) > >>

มือใหม่corsa:

--- Quote from: jannybunny on 09 Aug  2010, 08:54 ---คันนั้นก็ขับอยู่ครับพี่หมอ เกียร์เสียเจ้าของไม่ซ่อมเลยจอดเฉยๆ ขอซื้อก็ไม่ยอมขายครับ
พี่ีหมอขยันมากๆครับพี่  :ตาปิ้ง:

--- End quote ---

อ้าว....รถเสียไม่ซ่อม ไม่ขาย จอดเกะกะเอาไว้เฉยๆเสียพื้นที่จอดรถหมด น่าจะเอาไปจอดไว้ที่บ้านเน๊อะหรือว่าที่บ้านรถเยอะที่จอดไม่พอหว่า :มั้ง: ;D ;D ;D

pook:
มณีรัตน์ ศรีสวัสดิ์
username pook
ขับ opel astra 1.6v เดิม เดิม สีเขียว กข 226 สมุทรสงคราม เป็นพยาบาลค่ะ
E-mail ma-nee-s@hotmail.com

yossawaj:
พี่โน่ครับผม Astra สี่ประตูสีเท่า ทะเบียนนนทบุรี บ้านอยู่ซอยเรวดี แคราย นนทบุรี อาชีพรับราชการประจำที่ จ.อุดร เป็นอันว่าอยู่ทั้งภาคกลางและภาคอีสานขอรับกระผม

Omega VIP:

--- Quote from: pook on 20 Aug  2010, 03:25 ---มณีรัตน์ ศรีสวัสดิ์
username pook
ขับ opel astra 1.6v เดิม เดิม สีเขียว กข 226 สมุทรสงคราม เป็นพยาบาลค่ะ
E-mail ma-nee-s@hotmail.com

--- End quote ---

ใช่พี่ ที่พาเที่ยวทริปopel ที่ตลาดน้ำอัมพวา ป่ะครับ

somsak_nong:
สวัสดีครับ พี่น้อง  8)

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version