Opel in Talks > General Discussion

รวบรวมสมาชิก ( ภาคกลาง ) ครับ ^_^

<< < (25/30) > >>

Omega VIP:

--- Quote from: somsak_nong on 20 Aug  2010, 16:10 ---สวัสดีครับ พี่น้อง  8)

--- End quote ---

ยินดีต้อนรับครับ 

ismael:
สวัสดีครับ... พาหนูแดงมารายงานตัวอย่างเป็นทางการครับ หลังจากทำการอาบน้ำอาบท่า ขัดสีฉวีวรรณ (เล่นเอาเหนื่อยเหมือนกันนะเนี่ย)

ชื่อ: จี (จีรศักดิ์)
User: ismael
Mail: jerasak_s@hotmail.com
Tel: 08-9772-5175 

รถ: corsa 3Dr 1.4i A/T LPG ปี 95 (แดง) / zafira 2.2 cdx ปี 02 LPG (เทา) (--> ตอนนี้อยู่ระหว่าง project แปลงร่างกลับมาเป็น Opel)
สิงสู่: บางพลี-กรุงเทพกรีฑา-พระรามเก้า
อาชีพ: พนักงานเอกชน+ธุรกิจไปรษณีย์

รับเอาหนูแดงมาดูแลต่อจากคุณมินท์ (kontummada) เมื่อ 23/9/53 ใช้เวลาหารถอยู่ 1 เดือนครับ... เนื่องด้วยเพิ่งเปิดร้านไปรษณีย์ ต้องกลับบ้านช้ากว่าคุณ ผบ. จึงให้คุณเธอเอาเจ้าเทาไปใช้แทน... เก็บงานหนูแดงเสร็จจนมั่นใจว่าไม่งอแงแล้ว คงส่งต่อให้คุณ ผบ. ใช้ต่อ ส่วนผมก็เอาเจ้าเทากลับมาใช้เหมือนเดิม... ตอนหารถเน้นสีแดงเพราะคุณ ผบ. request (ถูกโฉลก) ครับ (แต่ผมอยากได้สีฟ้า :please:)... วิ่งไปดูรถทั้งที่อ่างทองและเพชรบุรี แต่สุดท้ายก็ได้ใกล้บ้านนี่เอง...

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ถ้ามีเวลาจะหาโอกาสไปร่วมกิจกรรมกับ ชาว opel.in แน่นอน  :D

ปล.เห็นมีหลาย ๆ คนมาจาก zafiralover สวัสดีทุกคนนะครับ (jerasak Z1037)

kamolwat_t:
ยินดีต้อนรับคร้าบ...  :)

Omega VIP:
ยินดีต้อนรับครับพี่  :) :) :)

Oz_Non:
ยินดีต้อนรับครับ  :) :) :)

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version