Opel in Talks > General Discussion

รวบรวมสมาชิก ( ภาคกลาง ) ครับ ^_^

<< < (28/30) > >>

Carbonfootprint:
ขอเป็นน้องใหม่ด้วยคนครับ
ชื่อ เอ็ม ครับ
รุ่นรถที่ใช้ Opel Astra 1.8 cc สีเทา เก่าๆหน่อย
e-mail : emza.ku65@gmail.com ใช้เล่น facebook ด้วยครับ
พักอยู่แถว เกษตรศาสตร์ บางเขน
ทำงาน เป็นที่ปรึกษา บริษัท ปตท. จำกัด มหาชน ครับ

Hombeng:
สวัสดีครับ หลังจากครอบครอง Corsa มาได้ 1 เดือนแล้ว และได้รบกวนพี่ ๆ เพื่อน ๆ มาก็หลายกระทู้แล้ว วันนี้ขอลงชื่อด้วยคนครับ

Login     :  Hombeng

ชื่อ-สกุล   :  ทิฆัมพร  สุภาพจน์ (ทิ)

รถคู่ใจ     :  Opel Corsa Swing 3 Door AT. เดิม ๆ สีฟ้าครับ

การติดต่อ  :  โทร. 085-4495954   Email - thi_supapoj@hotmail.com

อาชีพ      :  ทหารอากาศ

ที่ตั้ง        :  ดอนเมือง - มีนบุรี

*** พี่น้องท่านใดที่รถเสียแถว ๆ ดอนเมือง โทรหาผมได้ครับ ซ่อมรถไม่เป็นหรอกครับ แต่มีรถช่วยลากเยอะครับ ผมอยู่ ขส.ทอ. ครับ ***

BEACH GIRLZ NINA:
นิหน่า ขอรายงานตัวด้วยค๊าฟ เพิ่งมาใหม่ใสกริ๊บๆ

ใครผ่านไปผ่านมาแวะมาพบปะสังสรรค์ ตั้งวงป๊อกเด้ง

ส่งข้าวส่งน้ำแข็งโซดากันได้  หาเจอได้ตามพงหญ้าข้างรันเวย์สุวรรณภูมิค๊าฟฟ 8)

มือใหม่corsa:
ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนใหม่ทุกๆท่านเลยนะครับ :P :P :P

October68:
สวัสดีครับผม สมาชิกใหม่ อยู่แถวบางมดครับ รถที่ใช้ เปรตัวคอร์ซ่า 3ประตู เครื่อง4A เกียร์ธรรมดา ฝากตัวด้วยครับ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version