Opel in Talks > General Discussion

รวบรวมสมาชิก ( ภาคกลาง ) ครับ ^_^

<< < (5/30) > >>

sinister:
อิอิ

มารายตัวเเว้ว

ขับรถ คาที่อยู่ ^^

ล้อเล่น คาเดด จีเอสไอ คร้า

สีดำ มึนๆๆ

อยุ่ คลอง 7 ปทุมธานี ธัญบุรี ^^ หมูบ้าน ธราดลบุรี

เบอร์โทติดต่อ 0832544223

เอ็มเอสเอ็น : zozineties_emo@hotmail.com

อาชีพ : นักเรียน นักศึกษา นักเลง นักเมา

555+

ไปละคร้าบ

Aramiss:

--- Quote from: kamolwat_t on 03 Oct  2009, 01:28 ---
--- Quote from: Aramiss on 03 Oct  2009, 01:14 ---เข้าไปอ่านให้ทั่วๆนะครับ ก็จะทราบแนวทางสำนักผม

www.sartrayuth.org

--- End quote ---

โอ่ ไม่คิดว่าจะมีคนที่ทำครับ... ผมเรียน วิทยาลัยพละมาก็มีเพื่อนๆที่อยู่ชมรมกระบี่กระบองอยู่บ้าง...

แต่สงสัยครับ ทำไมดาบต้องโ้ค้งนิดๆครับ เพื่อให้เวลาชักออกมาง่ายกว่าแบบตรงๆหรือเปล่าครับ หรือว่า ช่วยเรื่องโมเมตตัมในการเหวี่ยงฟัน... :มั้ง:

เอาไว้เห็นของจริงดีกว่า... :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ:

ต้น จบพละวิทยาเขตไหนครับ  :มั้ง:

kamolwat_t:

--- Quote from: Aramiss on 04 Oct  2009, 19:12 ---
--- Quote from: kamolwat_t on 03 Oct  2009, 01:28 ---
--- Quote from: Aramiss on 03 Oct  2009, 01:14 ---เข้าไปอ่านให้ทั่วๆนะครับ ก็จะทราบแนวทางสำนักผม

www.sartrayuth.org

โอ่ ไม่คิดว่าจะมีคนที่ทำครับ... ผมเรียน วิทยาลัยพละมาก็มีเพื่อนๆที่อยู่ชมรมกระบี่กระบองอยู่บ้าง...

แต่สงสัยครับ ทำไมดาบต้องโ้ค้งนิดๆครับ เพื่อให้เวลาชักออกมาง่ายกว่าแบบตรงๆหรือเปล่าครับ หรือว่า ช่วยเรื่องโมเมตตัมในการเหวี่ยงฟัน... :มั้ง:

เอาไว้เห็นจองจริงดีกว่า... :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ:

ต้น จบพละวิทยาเขตไหนครับ  :มั้ง:

ป.ตรี ที่เชียงใหม่ครับ วิทยาศาสตร์การก๊ฬา(การฝึกและการจัดการ) ครับ... รหัส 43 ครับ... ;D

Aramiss:
พละเชียงใหม่.....เอ....รู้สึกว่ายังไม่ยอมมาเล่น ดาบไทย แฮะ ผมจึงยังไม่รู้จักอาจารย์ที่พละเชียงใหม่เลย  :)

แต่ถ้า วิทยาเขตไหนที่เล่นดาบไทยจะรู้จักผม เพราะผมเป็นผู้ผลิตอุปกรณ์ดาบแข่งขันและเป็นสปอนเซอร์ให้พละทีมใหญ่อยู่ครับ  :D

kamolwat_t:
รู้สึกว่าจะเป็น อ. จุมพล ครับ ที่ดูแลกระบี่กระบอง ครับ... เจ้ายอด กับเจ้าเอื้อง เป็น นักกีฬาสมัยผมเรียนฮะ...  :)

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version