Opel in Talks > General Discussion

รวบรวมสมาชิก ( ภาคกลาง ) ครับ ^_^

<< < (6/30) > >>

corsaGT:
อู๋  corsaGT ครับ   ปัจจุบันไม่ได้ขับOPEL แต่ยังรัก อยู่ 
 ตอนนี้ขับ โตโยต้า EE90 สีดำ   
 อยู่แจ้งวัฒนะ     
 อาชีพ  ขับรถ

HORN:
 :ตาปิ้ง:ขอฝากตัวด้วยครับ
ชื่อ ทรงพล สิมมา ครับ
อยู่แถวคลองเตย
โทร. 089 123 8323
ใช้ opel astra van eco tech เกียร์ AUTO ครับ
ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องรถครับ เพิ่งใช้ opel เป็นครั้งแรก เมื่อก่อน ใช้ NISSAN SUNNY ครับ

kamolwat_t:
ยินดีต้อนรับคร้าบ... อย่าลืม เอารถมาโชว์ในหน้า โชว์รูมนะคร้าบ... :D

chanat:
โอ้ ชื่อ user HORN เป็นชื่อเครื่องดนตรี ที่ นัท เล่น นี่ :shock: :shock: นี่ ครับ เจ้าของ   เป็ฯนักดนตรี อะป่าว :มั้ง:

teeracha:

--- Quote from: chanat on 08 Oct  2009, 09:27 ---โอ้ ชื่อ user HORN เป็นชื่อเครื่องดนตรี ที่ นัท เล่น นี่ :shock: :shock: นี่ ครับ เจ้าของ   เป็ฯนักดนตรี อะป่าว :มั้ง:

--- End quote ---

:Dคุณนัทเป็นนักดนตรีหรอครับ แฟนผมก็เป็นนักดนตรี เอก ขับร้อง  ไม่ทราบคุณนัทจบที่ไหนครับ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version