Opel in Talks > General Discussion

รวบรวมสมาชิก ( ภาคกลาง ) ครับ ^_^

<< < (7/30) > >>

ZeaBiscuit:

--- Quote from: teeracha on 08 Oct  2009, 09:32 ---
--- Quote from: chanat on 08 Oct  2009, 09:27 ---โอ้ ชื่อ user HORN เป็นชื่อเครื่องดนตรี ที่ นัท เล่น นี่ :shock: :shock: นี่ ครับ เจ้าของ   เป็ฯนักดนตรี อะป่าว :มั้ง:

--- End quote ---

:Dคุณนัทเป็นนักดนตรีหรอครับ แฟนผมก็เป็นนักดนตรี เอก ขับร้อง  ไม่ทราบคุณนัทจบที่ไหนครับ

ผมกับต้นก็นักดนตรีครับ เอกดำน้ำ  :-X

chanat:
นัท เล่าประวัติการทำงานส่วนตัวคร่าวๆนะครับ อาจารย์ครับ ตอนนี้ ก็นัทรับราชการ ที่กองดุริยางค์ทหารเรือ ครับ และอยู๋ในช่วงลาศึกษาต่อ ที่ วิทยาลัย ดุริยางค์ศิลป์ ม มหิดล ศาลายา ครับ ปี นี้ ก้ปีสุดท้ายละครับ หลังจากจบการศึกษา นัทก็คงกลับไปรับราชการ ตามเดิม ส่วนเรื่อง ตำแหน่ง ก้คงได้ยินคร่าวๆ(จริงๆแล้ว คุยไว้แล้ว) ว่าคงไปช่วยราชการในส่วนของโรงเรียนดุริยางค์ เป็นหลัก อะครับ ส่วน อัตรา นั้น ก็ รอจังหวะ และบุญ วาสนา ครับ แล้ว แฟน อาจารย์ จบเอก voice ที่ไหนมาหรอครับ ที่ วิทยาลัย ที่นัท เรียน มี อาจารย์และ นักเรียนvoice เก่ง ๆหลายคนนะครับ ถ้าสนใจจะเรียน ต่อ โท เอก ก็มีนะครับ คุยกันได้  ครับ chanat2000@hotmail.com

teeracha:
 ;Dแฟนผมจบจาก วิทยาลัยนาฎศิลป์ ร้อยเอ็ด เอก ขับร้อง (ไทยเดิม) แล้วมาต่อ ป ตรี ที่ มศว ประสานมิตร แล้วก็มาจบ ป โท ด้าน ดนตรีชาติพันธ์วิทยา ที่ มหาวิทยาลัย เกษตรศาสตร์ (รุ่น 1) เป็นลูกศิษย์ ดร.ปัญญา รุ่งเรือง ครับ

ถ้าคุณนัทอยู่ มหิดล อ. อัษฎาวุธ สาคริก (พี่เอ้) ก็สนิทกับผมและแฟนเป็นอย่างดีครับ

;) ผมชอบคบนักดนตรีครับ จุก ก็นักดนตรี ผมว่าดีส่วนใหญ่ไม่ค่อยซีเรียส และที่สำคัญกินน้ำส้มอึดดี คุยกันได้ยาวๆ  :drink: ;D

ksuchon:
ชื่อ (นู๋เพชร)

รุ่นรถที่ใช้ Corsa 3 ประตู บ้านๆ

อยู่ที่ กทม แถวพระยาสุเรนต์ เลียบคลองสอง

เบอร์โทร 0870005270

mail & msn gomgomzaa@hotmail.com

ติดต่อได้ 24 ชม นะครับ รถผู้ใด มาเสียแถวๆ รามอินทรา เดี๋ยวผมออกไปลากให้นะครับ

jook_corsa:

--- Quote from: teeracha on 08 Oct  2009, 10:00 --- ;Dแฟนผมจบจาก วิทยาลัยนาฎศิลป์ ร้อยเอ็ด เอก ขับร้อง (ไทยเดิม) แล้วมาต่อ ป ตรี ที่ มศว ประสานมิตร แล้วก็มาจบ ป โท ด้าน ดนตรีชาติพันธ์วิทยา ที่ มหาวิทยาลัย เกษตรศาสตร์ (รุ่น 1) เป็นลูกศิษย์ ดร.ปัญญา รุ่งเรือง ครับ

ถ้าคุณนัทอยู่ มหิดล อ. อัษฎาวุธ สาคริก (พี่เอ้) ก็สนิทกับผมและแฟนเป็นอย่างดีครับ

;) ผมชอบคบนักดนตรีครับ จุก ก็นักดนตรี ผมว่าดีส่วนใหญ่ไม่ค่อยซีเรียส และที่สำคัญกินน้ำส้มอึดดี คุยกันได้ยาวๆ  :drink: ;D

อ่าว......มีโดนพาดพิงด้วย  ;D

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version