Opel in Talks > General Discussion

รวบรวมสมาชิก ( ภาคกลาง ) ครับ ^_^

<< < (8/30) > >>

HORN:
 :) สมัยวัยรุ่นเคยเล่นHORN จนถึง ม.3  ครับ คุณนัท ตอนนี้ไม่ได้เล่นแล้วว่าจะหัดได้ลูกเล่นดนตรี แต่ยังไม่แน่ใจว่าจะเป็น HORN หรือ TRUMPET ครับ ตอนนี้กำลังคิดอยู่ครับ  :bye:ตอนวัยรุ่นซื้อ TRUMPET YAMAHA ไว้ชิ้นหนึ่งครับ ประมาณเกือบ 10 ปีแล้วครับ ไม่ได้เอาออกมาขัดนานามากไม่รู้ว่ายังใช้ได้อยู่หรือไม่ แต่รอให้โตอีกหน่อยครับ อาจจะต้องฝากลูกศิษย์ กับคุณนัทไว้อีกคน ครับ

chanat:
ยินดี เลยครับ ยังไงถ้า มีไรให้ช่วยเหลือ เรื่อง HORN ตอนนี้ ผม มีฐานข้อมู,อยู๋ค่อน ข้างมากครับ เนื่อง จาก ผม ต้องเตรียมการ จัดการเรียนการ สอน (HORN)ให้กับนักเรียนดุริยางค์ทหารเรือ ในปีหน้าครับ  เนื่อง จาก ผม จะ กับไปรับตำแหน่งครู HORN จึงต้อง ทำ อยู๋แล้ว ครับ

kamolwat_t:

--- Quote from: chanat on 10 Oct  2009, 16:25 ---ยินดี เลยครับ ยังไงถ้า มีไรให้ช่วยเหลือ เรื่อง HORN ตอนนี้ ผม มีฐานข้อมู,อยู๋ค่อน ข้างมากครับ เนื่อง จาก ผม ต้องเตรียมการ จัดการเรียนการ สอน (HORN)ให้กับนักเรียนดุริยางค์ทหารเรือ ในปีหน้าครับ  เนื่อง จาก ผม จะ กับไปรับตำแหน่งครู HORN จึงต้อง ทำ อยู๋แล้ว ครับ

--- End quote ---

อ.นัท... ระวังอย่าพานักเรียนเลื้อยลงน้ำหมดนา.... ;D ;D ;D

chanat:
ไม่ หรอก แค่สั่ง ให้พวกเค้า โดดดดดดดดด ลงไป  >:( >:( >:( >:( >:(

kamolwat_t:

--- Quote from: chanat on 10 Oct  2009, 17:28 ---ไม่ หรอก แค่สั่ง ให้พวกเค้า โดดดดดดดดด ลงไป  >:( >:( >:( >:( >:(

--- End quote ---

ไม่ใช่... ตามกรูมา.... เหรอ... 8) 8) 8) 8)

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version