Opel in Talks > General Discussion

รวบรวมสมาชิก ( ภาคกลาง ) ครับ ^_^

<< < (14/30) > >>

มือใหม่corsa:

--- Quote from: sinister on 14 Dec  2009, 20:59 ---นู๋ชื่อ วิลาวัณย์ อ่องจริต ค่ะ

ชื่อเล่น ทราย

เรียนที่ โรงเรียนสยามบริหารธุรกิจ SBAC ปวส2

รถ รุ่น คาเดด 2 ปาตู

แต่ยังขับม่ายแข๋ง

อิอิ

เบอโทร 0832544223

อิแมว   zozineties_emo@hotmail.com

ความรุ้เรื่องรถ

รุ้วิธี การเอารถไป ชน อ่ะค่ะ

อิอิ

ขอบคุนค่ะ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

เปงคนจังหวัด กทม จ่ะ

--- End quote ---

ยินดีที่ได้รู้จักครับ :-* :-* :-*

anupanr:
น้องใหม่ครับ

เรียก นุ ได้ครับ   ชื่อจริงเหมือนลุงหมอเลย

อนุพันธ์  รัตนแก้วมณี

ที่ค้างอ้างแรม อยู่ อ.ไทรน้อย นนทบุรี
ใช้น้องฟ้า  Corsa 3D  Swing  1.4i

ฝากฝังน้องฟ้า ด้วยครับ

--- Quote from: anupanr on 16 Dec  2009, 07:48 ---น้องใหม่ครับ

เรียก นุ ได้ครับ   ชื่อจริงเหมือน  ลุงหมอ >:( >:( :( :(  เลย

อนุพันธ์  รัตนแก้วมณี

ที่ค้างอ้างแรม อยู่ อ.ไทรน้อย นนทบุรี
ใช้น้องฟ้า  Corsa 3D  Swing  1.4i

ฝากฝังน้องฟ้า ด้วยครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ได้พวก 3ดอ เพิ่มมาอีก 1ล่ะ  :D :D :Dเจอกันทักทายกันได้นะครับผมอยู่บางใหญ่ ซ.กันตนา มบ.พฤกษา 16 ครับ แล้วปรับข้อมูลนิดนึงนะครับคือผมเนี่ยอ่อนสุดในพวกๆที่อยู่ จ.นนท์ นะครับ ;D ;D ;D

anupanr:
งั้นเรียก พี่หมอ ก็ได้ครับ
แตเอ๋ :หึหึ: อ่อนสุด นี่หมายถึงอะไรครับ

--- Quote from: anupanr on 16 Dec  2009, 08:54 ---งั้นเรียก พี่หมอ ก็ได้ครับ
แตเอ๋ :หึหึ: อ่อนสุด นี่หมายถึงอะไรครับ

ปัญญา ;D ;D ;D

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version