Opel in Talks > General Discussion

รวบรวมสมาชิก ( ภาคกลาง ) ครับ ^_^

<< < (15/30) > >>

thiratoon:

--- Quote from: anupanr on 16 Dec  2009, 07:48 ---ฝากฝังน้องฟ้า ด้วยครับ

--- End quote ---

น้าหมอ ขุดหลุม ครับ  เดี๋ยวผมมาช่วยกลบเอง
 :เครียด: :เครียด: :เครียด:

มือใหม่corsa:

--- Quote from: thiratoon on 16 Dec  2009, 10:02 ---
--- Quote from: anupanr on 16 Dec  2009, 07:48 ---ฝากฝังน้องฟ้า ด้วยครับ

น้าหมอ ขุดหลุม ครับ  เดี๋ยวผมมาช่วยกลบเอง
 :เครียด: :เครียด: :เครียด:

โธ่.....ลุงโทนี่อย่าเอ็ดไปซิเด๊ยวเหยื่อใหม่แถวบ้านเราก็ไหวตัวทันหรอก ;D ;D ;D

anupanr:
ว่าแล้วเชียว พูดคำนี้ที่ไหน  โดนที่นั่นทุกที
 เส้นทางประจำ น้องเปิ้ล  ก็   ธนบุรี 2 - ไทรน้อย - หนองแค ครับ
นะๆๆ  ไม่ใช่ สนามหลวง 2 ครับ   แบบว่า รพ 
แฟนเป็นพยาบาลอยู่   เพื่อนๆ ป่วย มีอะไร ผมจะได้ฝากฝังไว้กับแฟนผมได้ครับ

kamolwat_t:

--- Quote from: anupanr on 16 Dec  2009, 11:41 ---ว่าแล้วเชียว พูดคำนี้ที่ไหน  โดนที่นั่นทุกที
 เส้นทางประจำ น้องเปิ้ล  ก็   ธนบุรี 2 - ไทรน้อย - หนองแค ครับ
นะๆๆ  ไม่ใช่ สนามหลวง 2 ครับ   แบบว่า รพ 
แฟนเป็นพยาบาลอยู่   เพื่อนๆ ป่วย มีอะไร ผมจะได้ฝากฝังไว้กับแฟนผมได้ครับ

ฝากให้ คุณ พยาบาลฝังให้เลยครับ... ไม่ต้องเผา มันเป็นมลพิษทางอากาศ.....  :o 8) 8) 8)

มือใหม่corsa:

--- Quote from: anupanr on 16 Dec  2009, 11:41 ---ว่าแล้วเชียว พูดคำนี้ที่ไหน  โดนที่นั่นทุกที

แหมเพิ่งไปมาเมื่อวันพฤหัสที่ฝ่านมานี่เองอ่ะ  ไม่ค่อยฉะบายเข้าไปโดนหมอด่าซะงั้นหาว่าไม่พักผ่อนงานนะพักบ้างก็ได้เป็นห่วงสุขภาพตัวเองหน่อย และ อื่นๆอีกบานเลย เป็นหมออายุรกรรมท้วมๆหน่อยยังสาวอยู่ตาถลนๆน่ากลัวไปตอนหกโมงกว่าๆใกล้ๆทุ่ม :shock: :shock: :shock:

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version