Opel in Talks > General Discussion

รวบรวมสมาชิก ( ภาคกลาง ) ครับ ^_^

<< < (16/30) > >>

anupanr:
น่านนะซิ พี่หมอ แล้วหมอเขาพูดถูกไหม  ถ้าถูก ก็ทำบ้างนะ ดูแลแต่รถ สุขภาพสำคัญที่สุด
เหมือนโฆษณา ที่เขาบอก ตรวจแต่รถ   รถอะไหล่มีเปลี่ยน ครับ คน นะ ม่ายมี

ของผม นะ ถามหา น้องต้นก่อนเลย    อาทิตย์นี้ได้แน่ๆ 2 ชิ้น

bankmoo:
bankmoo1986.multiply.com

คนเชียงใหม่คับ.........ตอนนี้อยู่รัชดาแล้วววว

สมาชิกใหม่คับ...........ชื่อแบงค์นะคับบบ

มือใหม่corsa:
อ่ะ....ยินดีต้อนรับอีกครั้งครับ :D :D :D

ศุภโชค ชะบา:

--- Quote from: Omega VIP on 28 Sep  2009, 13:34 ---นาย นพดล พรชนัน ชื่อเล่น กอล์ฟ

User Name Omega VIP ฉายา กอล์ฟ ลูก-พ่อ-แม่

Omega MV6 Swap 2Jz-GE VVT-i คันเร่งไฟฟ้า 3000 cc. 24 V.

อ.ตากฟ้า จ.นครสวรรค์  ทำกิจการที่บ้านเป็นตัวแทนจำหน่ายนสพ.  ขายของชำ  ขายน้ำแข็ง  เครื่องดื่ม

084 - 0505 - 448 ติดต่อได้ครับ  ถ้าซ่อมได้ก็ทำให้  ถ้าไม่ได้ก็ไปเป็นเพื่อนคุย

BERGER_GOLF15@hotmail.com  ครับผม

--- End quote ---

มือใหม่corsa:

--- Quote from: ศุภโชค ชะบา on 04 Feb  2010, 16:13 ---
--- Quote from: Omega VIP on 28 Sep  2009, 13:34 ---นาย นพดล พรชนัน ชื่อเล่น กอล์ฟ

User Name Omega VIP ฉายา กอล์ฟ ลูก-พ่อ-แม่

Omega MV6 Swap 2Jz-GE VVT-i คันเร่งไฟฟ้า 3000 cc. 24 V.

อ.ตากฟ้า จ.นครสวรรค์  ทำกิจการที่บ้านเป็นตัวแทนจำหน่ายนสพ.  ขายของชำ  ขายน้ำแข็ง  เครื่องดื่ม

084 - 0505 - 448 ติดต่อได้ครับ  ถ้าซ่อมได้ก็ทำให้  ถ้าไม่ได้ก็ไปเป็นเพื่อนคุย

BERGER_GOLF15@hotmail.com  ครับผม

??? ??? ??? ???แต่ไม่เป็นไรครับอาจจะยังโพสไม่ถูก ยินดีต้อนรับครับ ผมชื่อ หมอ ครับ คอร์ซ่า 3ตู 1.4ไอ 8 วาวล์ ออโต้ ชื่อ เจ้าซ่าส์ชาเขียวครับ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version