Opel in Talks > General Discussion

รวบรวมสมาชิก ( ภาคกลาง ) ครับ ^_^

<< < (17/30) > >>

Omega VIP:
ผม งง อ่ะครับ 

ng4ever:
ng4ever = นิ้ง คับ

Opel Corz4  GreenZy `

ต.มหาชัย อ.เมือง ฯ จ.สมุทรสาคร

มือใหม่corsa:

--- Quote from: ng4ever on 10 Feb  2010, 14:05 ---ng4ever = นิ้ง คับ

Opel Corz4  GreenZy `

ต.มหาชัย อ.เมือง ฯ จ.สมุทรสาคร

--- End quote ---

ซาหวัดดีครับยินดีต้อนรับครับ ผมชื่อหมอครับใครๆในนี้มักจะเรียกผมว่าน้องหมอกันทั้งนั้นครับ คนข้างบนน่ะเพื่อนกอล์ฟ รุ่นเดียวกันแต่เค้าแก่เดือนกว่านิดหน่อยครับ ผมใช้ corsa 3dr.1.4i 8v auto เดิมๆครับ อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรี :) :) :)

Omega VIP:
ไม่ค่อยเลยนะครับ คุณทวด  เนียนตลอดอ่ะ

tun20:
ชื่อ :  ตั้น  ครับ
user :  tun20
รถที่ใช้  :  โอเมก้า  เอ แวน 
อาชีพ  :  ช่วยที่บ้านดูแลกิจการ  และทำบ่อตกปลาเกล็ด กับ น้อง ๆ ครับ  (ใครว่างก็มาเที่ยวได้ครับ  ยินดีครับ)
ความรู้เรื่องรถ : มั่วได้มั่วไป  ถ้าไม่ไหวเรียกช่างอย่างเดียว ก๊าบ.....  8) 8) 8)
เบอร์ติดต่อ : 089-896-6377   (ถ้ามีอะไรให้ช่วยก็ว่ามา  ถ้าช่วยได้ก็จะช่วย  ถ้าช่วยไม่ได้จะหาคนมาช่วยให้... ;D ;D ;D)

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version