Opel in Talks > General Discussion

รวบรวมสมาชิก ( ภาคกลาง ) ครับ ^_^

<< < (19/30) > >>

มือใหม่corsa:

--- Quote from: Omega VIP on 02 Mar  2010, 23:51 ---
--- Quote from: tun20 on 02 Mar  2010, 23:46 ---ปลาเกล็ดก็  ปลานิล  ตะเพียร  ยี่สก  อะไรประมาณนี้  ถ้าปลาหนังก็  พวกสวาย  ปลาดุก อ่ะครับยังไงถ้าว่างก็เชิญครับ   :D

--- End quote ---

น้าโหน่ง ทวดหมอ ไปตกปลากัน  กอล์ฟรอกินนะ  ไม่ทำบาปกับปลา แต่ทำกับสัตว์ 2 เท้าอ่ะ  ;D ;D ;D

มาทีละเท้า แต่ เท้าละหลายๆทีได้เป่า ;D ;D ;D

kamolwat_t:

--- Quote from: มือใหม่corsa on 03 Mar  2010, 07:24 ---
--- Quote from: Omega VIP on 02 Mar  2010, 23:51 ---
--- Quote from: tun20 on 02 Mar  2010, 23:46 ---ปลาเกล็ดก็  ปลานิล  ตะเพียร  ยี่สก  อะไรประมาณนี้  ถ้าปลาหนังก็  พวกสวาย  ปลาดุก อ่ะครับยังไงถ้าว่างก็เชิญครับ   :D

น้าโหน่ง ทวดหมอ ไปตกปลากัน  กอล์ฟรอกินนะ  ไม่ทำบาปกับปลา แต่ทำกับสัตว์ 2 เท้าอ่ะ  ;D ;D ;D

มาทีละเท้า แต่ เท้าละหลายๆทีได้เป่า ;D ;D ;D

สัตว์ 2 เท้า.... กิ่งก่าเหรอฮะ..เห็นมันก็วิ่ง 2 ขา....  8) 8) 8) 8)

Omega VIP:
เหอๆ กิ๊งก่าที่ไหนวิ่ง 2 ขาหว่า ไม่เคยไปนั่งดูอ่ะ  ;D ;D ;D

umax66:
สวัสดีครับพี่ๆ
ชื่อ : นาย อุฬาร ฉิมหิรัญ ครับ
รถ : รอเปลี่ยนมือจากคุณพ่อครับ 1995 Astra 1.6 16v ครับ ;)
ที่อยู่ : อยู่ข้างถนนครับ (ตึกแถว) ถ.พัฒนาการ สวนหลวง กรุงเทพ ครับ
อาชีพ : ยังเรียนอยู่เลยครับ ม.5เอง เด็กเตรียมพัฒครับ จะมีรุ่นพี่ที่นี่ไหมเนี่ย / พอจะตัดต่ิอเพลงได้ครับ(เพื่อนใช้บ่อย)
เมลล์ : hellcat_p50@hotmail.com ครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับพี่ๆ

สมัครมาก็ไว้หาความรู้ใช้ในอนาคตฮะ  :)

kamolwat_t:
ยินดีต้อนรับคร้าบ.....

เด็กสุดเลยมั่งครับเนี้ย...ระวังนะฮะ.. แถวๆนี้มีลิงกินเด็กอยู่...  :o 8) 8) 8)

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version