Opel in Talks > General Discussion

รวบรวมสมาชิก ( ภาคกลาง ) ครับ ^_^

<< < (20/30) > >>

Omega VIP:
ยินดีต้อนรับ  แถวนั้นเป็นแหล่งที่เราไปประจำครับ Auto bac รึ Mc Jusco พัฒนาการ

ศุภโชค ชะบา:
vectra B รายงานตัวอีกครั้ง
ชื่อ ศุภโชค ชะบา(โต้ง)
ที่พัก สมุทรปราการ
อาชีพ พนักงานบริษัท
มือถือ0841170225

ongchai:
หวัดดีครับ..รายงานตัวด้่วย แต่ยังไม่มีรถเลยอ่า ไม่รังเกียจนะครับ

Name : top's
User : ongchai
Mail : ongchai007@hotmail.com
Tel : 08-1779-7389 GSM 

รถ : ยังม่ายมีอ่าคับ อยากได้_ซ่า 3Dr (ขาวหรือแดง)
สิงสู่ :  พุทธมณฑล.ท่าพระ กรุงเทพฯ
อาชีพ : รับราชการ

Omega VIP:
ยินดีต้อนรับอีกครั้งครับ  อยากได้คอซ่า ต้องปรึกษา ลุงเบิร์ดครับ  ขานั้นจัดให้คนในนี้ไปหลายคันแล้ว  แต่เวลาไปดูแนะนำชวนสมาชิกไปดูด้วยนะครับ

ไม่ได้ให้ได้ครอบครองรถช้ำอ่ะ  ดูหลักเรื่องตัวถังครับ  เครื่องยนต์ + เกียร์ ทำใหม่ได้ครับ  เรื่องสีก็เหมือนกันครับ  ทำสีใหม่ได้ครับ  น้าหนวดทวดหมอ แนะนำได้

kk:
  :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:น้องใหม่คับ
username. kk ครับ
พหนะเข้าร่วมก๊วน. แอสตร้า แวน1.6 แดงทั้งคันสีใหม่ๆหมดไปหมื่นกว่า ???
ที่พำนัก. ลาดพร้าว บางกะปิครับ :ปลิว:
อาชีพเลี้ยงตัว. ทำบริษัททำความสะอาดครับ ซักพรม โซฟา ผ้าม่าน ทำความสะอาดคอนโดที่พักและทุกอย่างครับปรึกษาได้นะราคากัน555 ;) ;D
ที่ติดต่อทางโลกit. russaran010679@hotmail.com  หรือ www. sccleanning.com :D

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version