## ขอทราบไซค์เสื้อของสมาชิกครับ ## ( สรุปจำนวนเสื้อ 27/03 : 11.47 น.)

ZeaBiscuit · 29007

Offline Nu_Paiy

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
ลองถามเชอร์รี่ดูก้อได้นะ ว่าใส่ size อะไร

เพราะเอา size เป้ยไปวัดไม่ได้หรอก เรามันตัวเล็กกว่าปกติ ใส่อะไรก้อหลวม 5555

Remark: เป้ยสูง 152 หนัก 41 ค่ะ

ในรูปข้างล่าง ใครใส่ size อะไรมั่งหว่า....

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline แดง ลีโอ

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • ตำนานชีวิต

:drink:ไม่เป็นไร นู๋ ไผ่ เอา S 2 ตัว ก่อนก้อได้  :drink: :-\

:drink:แต่เบอร์ M ก้อยังเอาอยู่นะ ขอสั่งจองไว้เรื่อยๆ จนกว่าจะมีของละกัน  :drink: :please: :please: :please: :please:

• *

:drink:เออ.... ว่าแต่ไอ้ 4 ตัว ที่สาวๆเค๊าใส่กันอยู่เนี่ย มันเบอร์ไรอะ  :drink: :) ;) ;) ;)

:please: :please:ไอ้ตี๋เห็นแล้ว นั่งชมนอนชมทั้งวัน ว่าสวย ส่วย ส้วย ส๊วย สวยยยยยยยยยย สุดๆๆๆๆๆ :) :drink: :-[ :-[ :-[ :-[

:-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz

:drink:เออ.... ว่าแต่ไอ้ 4 ตัว ที่สาวๆเค๊าใส่กันอยู่เนี่ย มันเบอร์ไรอะ  :drink: :) ;) ;) ;)

:please: :please:ไอ้ตี๋เห็นแล้ว นั่งชมนอนชมทั้งวัน ว่าสวย ส่วย ส้วย ส๊วย สวยยยยยยยยยย สุดๆๆๆๆๆ :) :drink: :-[ :-[ :-[ :-[

:-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[

สาว ๆ ไซต์ S ค่ะ

:)

เด๋วนู๋เอาเบอร์ L ไปเผื่อแล้วกันนะคะ

ลองก่อนก็ได้คะ

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
S ขอเตือนครับผมใส่ครั้งแรกพอได้ อีกทีนี่ ปริ้นนนน
ผมสูง 175 หนัก 55-56 โลได้ครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

• *

:drink:ได้เลยคับผม.....ขอบคุณมากคับ  :) :drink: :drink:

:please: :please:

• เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
คุณ wormphobia  ไผ่ PM รายละเอียด  เสื้อ กับ สติกเกอร์ ไปให้แล้วนะคะ

:) :)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline worapachara

• นักรบพเนจร
  • **
  • นุ่ม-วรพชร แม่น้องขาวซ่า \(*o*)/
ของนุ่ม สติ๊กเกอร์ 1 เสื้อเบอร์ S 1 ตัว โอนเงินแล้ว 430 บาท
ส่งของที่

วรพชร วงษ์เจริญ(นุ่ม) AGS
บริษัทประชากิจมอเตอร์เซลส์ จำกัด
50/11 ม.2 ต.ท่าช้าง อ.เมือง จ.จันทบุรี 22000

ขอบคุณค่ะ

Offline wormphobia

• *
  • ฮ่องกงหนาวมากกกกกก
คุณ wormphobia  ไผ่ PM รายละเอียด  เสื้อ กับ สติกเกอร์ ไปให้แล้วนะคะ

ขอบคุณครับ วันหลังเรียก นายกานต์ เฉยๆก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ วันหลังเรียก นายกานต์ เฉยๆก็ได้ครับ

อ่ะค่า ^^

++++++++

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง