ลงทะเบียนชื่อในการทำสติกเกอร์ ติดหลังรถครับ.. ฟรี...01-99

kamolwat_t · 89029

Offline QgomKing

• หนึ่งในใต้หล้า
  • No.: No.47
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4
  • สีรถ : ฟ้า
ได้รถเมื่อไหร่ จะรีบบบบบ มาลงชื่อเลยครับ   ;)

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
น้องต้น รถพี่ มี 3 ดอร์เท่านั้นค่ะ มิช่าย 5 ดอร์ค๊าคุงน้อง 555 :หึหึ: :หึหึ:

ของผมก็มีแค่ 3ดอร์ ทำไมเอามาเพิ่มให้ผมอีก 2ดอร์ละครับคุณต้น  :ไม่: :ไม่:ดอร์เยอะๆมานเกะกะนา 8) 8) 8)

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
น้องต้น รถพี่ มี 3 ดอร์เท่านั้นค่ะ มิช่าย 5 ดอร์ค๊าคุงน้อง 555 :หึหึ: :หึหึ:

ของผมก็มีแค่ 3ดอร์ ทำไมเอามาเพิ่มให้ผมอีก 2ดอร์ละครับคุณต้น  :ไม่: :ไม่:ดอร์เยอะๆมานเกะกะนา 8) 8) 8)

ง่า... ก๊อปเพลินไปหน่อยฮะ...  :สำนึก:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline LukTarn

ยังไม่ได้รถเลย ลงทะเบียนได้มั๊ยคะ
 :หนาว: :หนาว: :หนาว: :หนาว:

ท่องไว้ครับ

เป็ดน้อย  เป็ดน้อย  เป็ดน้อย   เป็ดน้อย   เป็ดน้อย   เป็ดน้อย  เป็ดน้อย  เป็ดน้อย   เป็ดน้อย   เป็ดน้อย

พี่เบิร์ดค่ะ อะไรคือเป็ดน้อยค่ะ งง ??? :dead:

Offline kapukluk

• นักรบพเนจร
  • **
  • ... &( ^___^ )& ...

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ยังไม่ได้รถเลย ลงทะเบียนได้มั๊ยคะ
 :หนาว: :หนาว: :หนาว: :หนาว:
ท่องไว้ครับ
เป็ดน้อย  เป็ดน้อย  เป็ดน้อย   เป็ดน้อย   เป็ดน้อย   เป็ดน้อย  เป็ดน้อย  เป็ดน้อย   เป็ดน้อย   เป็ดน้อย
พี่เบิร์ดค่ะ อะไรคือเป็ดน้อยค่ะ งง ??? :dead:
ว่าที่เจ้าของรถเขาได้ตั้งชื่อรถเขาำไว้ล่วงหน้าแลัวครับ " เป็ดน้อย " ไม่สามารถ บินได้เหมือนนก ขันเหมือนไก่ ว่ายน้ำเหมือนปลา แต่น่ารักครับ อิอิ  วันนี้ตอนbreakเที่ยงก็มีไปดูอีกคันครับ

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :( ตอนแรกนึกว่า ตรงข้ามกับ
เป็ดเยอะนะครับเหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline HORN

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • Astra Van Eco 16 Vale สีน้ำเงิน 089 123 8323
 :)สวัสดีครับ น้องใหม่ครับ
ใช้opel astra van 1.6 eco tech เกียร์ auto สีน้ำเงินครับ
tel. 089 123 8323
ขอจองเบอร์ 45 หรือ 54 ก็ได้ครับ
ขอบคุณครับ

Offline kapukluk

• **
  • ... &( ^___^ )& ...
น้องต้น ของเค้ามี  5 Doors

หายไป 2 Doors ล่ะ

:) :)

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
ต้นจ้า รูปแบบสติ๊กเกอร์เปลี่ยนจากเดิมหรือป่าว พอดีไม่ได้ไปร่วมงานเลี้ยงช้าง แต่เคยได้เบอร์ 17 ตอนไปนครนายกไม่รู้ใช้เบอร์เดิมได้ชิมิ  งั้นต้องแสดงความเสียใจกับนายเต้ น๊ะ   :please:  :please:  :please: มันเบอร์ของเค้าอ๊ะ 17 ชอบตรงที่มันบวกกันแล้วได้ 8 นี่แหละ  8)  8)  8)

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
:( ตอนแรกนึกว่า ตรงข้ามกับ
เป็ดเยอะนะครับเหอะๆ

เหอะๆ เป็ดเยอะนี่รอยาว..กว่าจะผ่านได้ เซ็งเป็ด !!

ต้นจ้า รูปแบบสติ๊กเกอร์เปลี่ยนจากเดิมหรือป่าว พอดีไม่ได้ไปร่วมงานเลี้ยงช้าง แต่เคยได้เบอร์ 17 ตอนไปนครนายกไม่รู้ใช้เบอร์เดิมได้ชิมิ  งั้นต้องแสดงความเสียใจกับนายเต้ น๊ะ   :please:  :please:  :please: มันเบอร์ของเค้าอ๊ะ 17 ชอบตรงที่มันบวกกันแล้วได้ 8 นี่แหละ  8)  8)  8)

ขี้แตกบ่อยอะดิ.. กินแมวมากๆ ถ้าไม่อ๊วก ก่ขี้แตก.. 8)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline jannybunny

• **
  • ืnewbie
  • No.: #149
  • รุ่นรถ: vectra a 5door AT
  • สีรถ : น้ำเงิน
  • เครื่องยนต์: c20ne
แหม ยังไม่มีรถเลยครับ
เหลือเลขอะไร เลขนั้นผมจองนะครับ  :ตาปิ้ง:
ให้ท่านอื่นที่มีรถได้เลือกก่อนครับ  :ปลิว:

ของที่รัก เป็นยังไงก็รัก
เหนือคำว่ารัก คือความเข้าใจ

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
อ่า.... ผมลืมไปครับ มัน รันเลขได้แค่ 99 ครับ... 100 มันมี 3 ตัว.. แฮะๆๆ

พี่สนเอาเลขอะไรดีฮะ... :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline airr

• airr@snowwhite
    • http://www.weddingsquare.com/airich/
นัดรับสติกเกอร์เมื่อไหร่อ่ะต้น อิอิ
ล้างรถรอแล้วนะจ๊ะ

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
นัดรับสติกเกอร์เมื่อไหร่อ่ะต้น อิอิ

รอไปอีก ฉองอาทิตย์  เขาไปแจกกันงาน ทริปช้าง เมืองกาญฯ
น่าจะ ตอนจัดขบวนเดินทางไรงี้  ไว้เราไปรับแล้วกลับบ้าน เอิ้กๆๆๆ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline cherryjaa

เอาด้วยอะ ขอ95นะ แต่มะรุว่าหลังรถที่เพิ่งโดนชนมาจะซ่อมทันไหมอะ แล้วถ้าเปลี่ยนฝากระโปรงหลังใหม่อะ แกะมาแปะเหมือนเดิมจะหลุดอะป่าวเนี้ย ???

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
อยาลืมของเอสสสส น้า  เอา 66  ง่ะ

นะๆๆๆ   ถึงตอนนี้รถจะยังไม่ได้วิ่งก้อเถอะ  แง่มๆๆๆ  อิอิ

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

เอาด้วยอะ ขอ95นะ แต่มะรุว่าหลังรถที่เพิ่งโดนชนมาจะซ่อมทันไหมอะ แล้วถ้าเปลี่ยนฝากระโปรงหลังใหม่อะ แกะมาแปะเหมือนเดิมจะหลุดอะป่าวเนี้ย ???

จะเหลือเหรอ..... :o

เดี๋ยว จองไว้ให้ครับ... :)

lap Time

Offline bat

• bat
อย่าลืมนะครับว่า สติ๊กเกอร์นี้ถ้าจะให้ได้มาอย่างมีคุณค่า ก็ต่อเมื่อมันได้มาจาการมีส่วนร่วมทำกิจกรรมใด กิจกรรมนึงร่วมกันนะครับ..

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp

รอไปอีก ฉองอาทิตย์  เขาไปแจกกันงาน ทริปช้าง เมืองกาญฯ
น่าจะ ตอนจัดขบวนเดินทางไรงี้  ไว้เราไปรับแล้วกลับบ้าน เอิ้กๆๆๆ

คัยรับแล้วถอยหลังกลับ ขอให้เจอ คอยล์เสีย เกียร์พัง เครื่องดังระนาว กระจกแผ่นหลังร้าว หม้อน้ำเดือด..!!

8) 8) 8) 8)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

• รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
คัยรับแล้วถอยหลังกลับ ขอให้เจอ คอยล์เสีย เกียร์พัง เครื่องดังระนาว กระจกแผ่นหลังร้าว หม้อน้ำเดือด..!!
8) 8) 8) 8)
สา๊๊ธุ

Offline chanat

• Tel 0896762564
ต่อใครับ      หัวเทียนบอด ยางแฟบ แหนบตาย ไดไม่จ่าย ไฟไม่ชาร์ต สตาร์ทพัง

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ต่อใครับ      หัวเทียนบอด ยางแฟบ แหนบตาย ไดไม่จ่าย ไฟไม่ชาร์ต สตาร์ทพัง

ต่ออีกนิด  "ตังค์หมด"  งี้

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline airr

• airr@snowwhite
    • http://www.weddingsquare.com/airich/
เดี๋ยวเอาเมจิกเขียนเลขไปก่องละกาน เค้าไปมะได้จิงๆๆๆๆๆๆ

แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เดี๋ยวเอาเมจิกเขียนเลขไปก่องละกาน เค้าไปมะได้จิงๆๆๆๆๆๆ

แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

งั้นรอ งานวันเกิดเวบนะคร้าบ.... :)

lap Time

Offline m_pong

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • mmmm
up...รายชื่อกับเลขให้หน่อยสิคับจาได้รู้ว่ามีเลขอะไรว่างบ่าง

แล้วใครได้เลขอะไรถูกใจกันรึเป่า  ขอบคุณครับบบบบบบบบบ.......... :ตาปิ้ง:

เวปบอร์ดมีไว้คลายเคลียดอย่าไปซีเรียสเดี๋ยว"บ้า''

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
up...รายชื่อกับเลขให้หน่อยสิคับจาได้รู้ว่ามีเลขอะไรว่างบ่าง

แล้วใครได้เลขอะไรถูกใจกันรึเป่า  ขอบคุณครับบบบบบบบบบ.......... :ตาปิ้ง:

รายชื่อ  อัพเดท  อยู่ที่ หน้า 1 ค่ะ

http://www.opel.in.th/index.php/topic,2441.0.html

:ตาปิ้ง:

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline Omega VIP

8) 8) 8) 8)
สา๊๊ธุ

ต่ออีกนิด  "ตังค์หมด"  งี้

มาเสริมคัรบ  เบรคสะบัด ครัชเสีย เกียร์หลุด วิ่งสะดุด เพลาหัก สลักหาย  หัวเทียนห่าง ยางแฟบ แหนบตาย ไฟไม่จ่าย  ไดไม่ชาร์ต  สตาร์พัง

8) 8) 8) 8)
สา๊๊ธุ

ต่อใครับ      หัวเทียนบอด ยางแฟบ แหนบตาย ไดไม่จ่าย ไฟไม่ชาร์ต สตาร์ทพัง

ต่ออีกนิด  "ตังค์หมด"  งี้

มาเสริมคัรบ  เบรคสะบัด ครัชเสีย เกียร์หลุด วิ่งสะดุด เพลาหัก สลักหาย  หัวเทียนห่าง ยางแฟบ แหนบตาย ไฟไม่จ่าย  ไดไม่ชาร์ต  สตาร์พัง

มาจบด้วย  "ขอให้แฟนทิ้ง"  ครับ   8) 8) 8)

Offline Omega VIP

8) 8) 8) 8)
สา๊๊ธุ

ต่อใครับ      หัวเทียนบอด ยางแฟบ แหนบตาย ไดไม่จ่าย ไฟไม่ชาร์ต สตาร์ทพัง

ต่ออีกนิด  "ตังค์หมด"  งี้

มาเสริมคัรบ  เบรคสะบัด ครัชเสีย เกียร์หลุด วิ่งสะดุด เพลาหัก สลักหาย  หัวเทียนห่าง ยางแฟบ แหนบตาย ไฟไม่จ่าย  ไดไม่ชาร์ต  สตาร์พัง

มาจบด้วย  "ขอให้แฟนทิ้ง"  ครับ   8) 8) 8)

โหดร้าย

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง