สุขสันต์วันเกิด ท่านต้นครับ

thiratoon · 16158

Offline มะนาวเปรี้ยวปี๊ด

• หนึ่งในใต้หล้า
    • อร่อยจัง (^^  )
Honey Happy py py py py pypypypypypy  Birthday na ja  Jub Jub

มีความสุขทุกเรื่องนะเว้ย   ไอ้ที่รัก   ;D ;D ;D ;D ;D

ที่อวยพรมาทั้งหมด  ยกให้หมดเลย   เดี๋ยวนังเต้มันจะเข้ามาแย่งซีน อ่ะฮัน

กอล์ฟอวยพรไปหมดแล้วอ่ะ ขออวยพรให้เต้นมีความสุขมากๆอยู่กับพวกเราทั้งสองคนนานๆนะฮะ  :-[ วันนี้เต้เลี้ยงข้าวมันไก่วันเกิดต้นแล้วนะ  8) 8)
^^
^^
 :หึหึ: โทดทีนะเต้ . . มะนาวจัดการข้าวมันไก่ไปละ หึหึ

มีความสุขมากๆนะ รถแรงแซงทุกโค้งเลย
:ตาปิ้ง:
กินเค้กสับปะรดให้หมดเน้อ . . . จ๊วบบบ(^^  )

Offline mod...kub

• Nine foul. . . Nine life
สุขสันต์วันเกิดครับพี่ต้น :)

ขอให้หล่อ  ขอให้รวย  ขอให้(รถ)สวย  ขอให้แรง  เน้ออออ   สาธุ................. :D

Offline ntping

• ผู้เยี่ยมยุทธ
HBD ครับ น้องต้น มาช้าดีกว่าไม่มา 

สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆนะ  แคล้วคลาดปลอดภัยตลอดนะครับ :)

Offline Joofy

• เจ้าพ่อห้องเย็น
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
สุขสันต์วันเกิดครับ....สั่งเค้กมะนาวยังอ่ะ...มันต้องอย่างง้านนนนนนนนนนน...
เค้กรสมะนาว..........

www.opel.in.th

www.dekgayray.com

www.phuntana.Hi5.com

phuntana@hotmail.com

Mobis : 081-0202-400

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ขอบคุณทุกคนมากๆนะคร้าบ.... :-*

ปีนี้ 27 ฮะ.... เป็นละอ่อนเหนือไปแย้ว...

ปรกติวันเกิดผมจะขอพรอยู่ 3 ข้อครับ ทุกๆปีเวลาไปไห้วพระที่ดอยสุเทพครับ  :)

1. ขอให้คนที่รักผมมีความสุขไม่เจ็บไม่ใข้

2. ขอให้คนที่ผมรักมีความสุขไม่เจ็บไม่ไข้

3. ขอให้ผมมีความสุขไม่เจ็บไม่ไข้เช่นเดียวกันฮะ....  :)

ขอบคุณอีกครั้งครับ.... มีอะไรให้ช่วยเหลือก็โทรมาได้ครับคิดไรไม่ออกบอกต้น.. ;D ;D ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
ขอบคุณทุกคนมากๆนะคร้าบ.... :-*

ปีนี้ 27 ฮะ.... เป็นละอ่อนเหนือไปแย้ว...

ปรกติวันเกิดผมจะขอพรอยู่ 3 ข้อครับ ทุกๆปีเวลาไปไห้วพระที่ดอยสุเทพครับ  :)

1. ขอให้คนที่รักผมมีความสุขไม่เจ็บไม่ใข้

2. ขอให้คนที่ผมรักมีความสุขไม่เจ็บไม่ไข้

3. ขอให้ผมมีความสุขไม่เจ็บไม่ไข้เช่นเดียวกันฮะ....  :)

ขอบคุณอีกครั้งครับ.... มีอะไรให้ช่วยเหลือก็โทรมาได้ครับคิดไรไม่ออกบอกต้น.. ;D ;D ;D

รวมถึงเงินสดขาดมือ ด้วยป่าวเนี่ย  5555  ล้อเล่นท่าน

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline samrit_ad

• เบอร์ติดต่อ 0817782190
  • No.: No.38
  • รุ่นรถ: Corsa 3d
  • สีรถ : Red จัด
  • เครื่องยนต์: 1.4i 8v MT
สุขสันต์วันเกิดครับ ...มาช้าไปหน่อย.. ทำดีต่อไป..ซู่..ซู่..ครับ :D :D

บริการยกรถเสีย ตลอด 24 ชม.ราคาพิเศษสำหรับชาว Opel
รถยก สามลิตรT.0817782190,0816959144

Offline benznavy

• นักรบพเนจร
  • **
สุขสันต์วันเกิดนะครับ ต้น สุขภาพแข็งแรง รถวิ่งฉิวเอาแค่แตะ300ได้ก็พอนะ 8)

Offline LukTarn

HAPPY BIRTHDAY
น้องต้น มีความสุขมากๆ
มีเงินมากๆ และอย่าลืมนึกถึงพี่ด้วยหล่ะ555
ขออย่าเจ็บ อย่าไข้นะจ๊ะ

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ร่ำรวย ๆ ๆ ๆ ๆ
มีรถขาวๆ มีสาวสวยๆ ข้างเคียงเด้อ..

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
็Happy New Year จ้าา ^______^

มีความสุขมากๆ น๊าาา สุขภาพคนและรถแข็งแรง ขอให้เป็น Will Smith ของพวกเราสืบบบบไป ... วิ้ว วว~

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
็HBD น้องรัก  8)  8)  8)  8)

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline jannybunny

• **
  • ืnewbie
  • No.: #149
  • รุ่นรถ: vectra a 5door AT
  • สีรถ : น้ำเงิน
  • เครื่องยนต์: c20ne
มาช้า แต่ก็สุขสันต์วันเกิดนะครับคุณต้น

ของที่รัก เป็นยังไงก็รัก
เหนือคำว่ารัก คือความเข้าใจ

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ขอให้ชีวิต สลบสุขครับ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

ช่อบุญ

• Guest
ขอให้น้องต้นมีความสุขเหลือล้น รถก็ให้ทนเหลือหลาย
สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ :)

Offline godog

• godbaaa@hotmail.com
สุขสันต์วันเกิดครับ  :) :)

ไม่เจ็บ ไม่จน ขับรถไม่ชน คับผม :-* :-*

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
สุขสันต์วันเกิดครับ...ขอให้มีความสุข
สุขภาพกาย+ใจ แข็งแรง

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline nui

• ผู้เยี่ยมยุทธ
สุขสัน วันเกิดด้วยคนครับ  แอะคนที่เกิดเดือนนี้ เขาว่าเป้นมีเสน่ห์นะครับ :-* :-*

www.toffeeclub.com
www.nokia gang.com
รักในสิ่งที่ชอบและมองเห็นถึงอนาคตที่สดใส nuiprakasit@hotmail.com

Offline toon2225

• **
ขอให้ร่ำรวย ๆ สุขภาพแข็ง แรง มี โรคภัยไม่รุกราน   นะคับ   :D

Offline iaomaom

• **
  • ต่อมรักผมชำรุด .. ถาวรไปแล้วคับท่าน

hBd ย้อนหลังอ่ะ ...

:)  :)  :)

Offline bc

• **
้happy birthday น้องต้น ย้อนหลังเช่นกัน....ว่าแต่ว่า มี Mold Otop อะไรออกมาอีกล่ะช่วงนี้น่ะ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง