โฮ๊ะๆๆๆ......หงส์ผงาด

jook_corsa · 2545

Offline jook_corsa

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • コンプリートエンジン

ไม่มีอารายแค่มาดีจายแถวนี้เฉยๆฮะ  :) :) ;D ;D :D :D 8) 8) :หึหึ: :หึหึ:

ฉลองใหญ่ 2-0 เลขมันสวยจิงๆครับพี่น้อง

Offline samrit_ad

• หนึ่งในใต้หล้า
  • เบอร์ติดต่อ 0817782190
  • No.: No.38
  • รุ่นรถ: Corsa 3d
  • สีรถ : Red จัด
  • เครื่องยนต์: 1.4i 8v MT
สดๆ..ร้อนๆ..เลยนะเนี่ย 8) 8)

บริการยกรถเสีย ตลอด 24 ชม.ราคาพิเศษสำหรับชาว Opel
รถยก สามลิตรT.0817782190,0816959144

Offline shooty

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • อถตา มันเป็นเช่นนั้นเอง
เชียร์หงษ์ด้วยคนครับ นานๆกว่าจะยิ้มได้ :D

ที่สุดของความรักคือ รักโดยไม่ครอบครอง
ที่สุดของการให้คือ ให้โดยไม่หวังผล
ที่สุดของทานคือ ธรรมทาน
ที่สุดของคนคือ การเป็นคนธรรมดาที่มีความสุข
"ทุกสิ่งทุกอย่างในโลกนี้มันถูกอยู่แล้ว มีแต่ความเห็นของเราเท่านั้นที่ผิด" ใครทำความเข้าใจคำสอนดังกล่าวนี้ได้ลึกซึ้ง คนนั้นจะไม่มีทุกข์และเขาจะไม่หวั่นไหวในความแปลผันของชีวิต สิ่งใดที่เกิดขึ้นมาเขาจะรู้อยู่เสมอว่า"มันเป็นเช่นนั้นเอง"

Offline chok_cm

• หนึ่งในใต้หล้า
ศึกครั้งไหน ก็ไม่สะใจเท่าครั้งนี้   ร่วม ฉลอง ด้วย ครับ    :-[

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
(ตัวแทนชาวผี)

ฝากไว้ก่อนนนน   ฮึ่ยๆๆๆๆ

ปล. ไม่ได้เชียร์ผีนะอิอิ

แต่วันนี้ไปกินข้าวที่ร้านอาหาร  คนเชียหงเยอะมาก ยิ่งยิงลูก 2 นะ เฮกัน หม้อไฟแทบสะเทือน  555

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ข่าววงในบอกว่า
ถึงแม้ผีจะเป็นแชมป์มากี่แชมป์ แต่หงส์ก่ขอชนะผีได้ก่พอ..555

เอาล่ะ แพ้มา 4-5 นัดแล้ว นัดนี้ชนะก่ยินดีด้วยเด้อ.. ผมเชียร์เมืองทองต่อ อิอิ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 8) หัวระที่หลังดังกว่า เหอะๆๆๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
เวปนี้แฟนหงส์เยอะเหมือนกันนิ สะใจมากมาย :)

www.opel.in.th

089-7015533

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
เปนเด็กหงษ์เหมือนกันค่ะ (อดีตนะ)

แต่ตอนนี้ไม่ได้ดูบอล ไม่รุเรื่องอะไรแล้ววววว

เปลี่ยนมาเชียร์การท่าเรือดีก่า...เพิ่งได้แชมป์ด้วย 5555

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
สามวันดี สี่วันไข้ มานานเนิน เล่นเอาแฟนๆ เกือบสิ้นหวัง
พักหลังๆนี้ทีมใหญ่ๆผลงานก็ไม่ค่อยจะดีกันเท่าไหร่นะครับ
2 : 0 แบบนี้จะมีอีกสักกี่ครั้งน๊า

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline Joofy

• เจ้าพ่อห้องเย็น
ชนะใครไม่สะใจเท่ากาทืบผีได้ครับ....สะจายยยยยยยยยยยยยยย.....
ชนะกี่ครั้งก้อได้จะไม่ได้แชมป์อะไรก้อไม่เปงไร...เชียร์มาตั้งแต่จอล์นบานแว้วววววววว...
เชียร์ทีมเป็นรองนี่ถ้าได้แชมทีสะใจกว่านะครับ...ได้ทุกปีก้อไม่ต้องลุ้นก้อไม่มันส์อ่ะ....

ปล.จะดีกว่านี้ถ้าเปลี่ยนเป็นหงส์สีอื่น...สีแดงมานแสลงใจว้าาาาาา...

www.dekgayray.com

www.phuntana.Hi5.com

phuntana@hotmail.com

Mobis : 081-0202-400

ชนะใครไม่สะใจเท่ากาทืบผีได้ครับ....สะจายยยยยยยยยยยยยยย.....
ชนะกี่ครั้งก้อได้จะไม่ได้แชมป์อะไรก้อไม่เปงไร...เชียร์มาตั้งแต่จอล์นบานแว้วววววววว...
เชียร์ทีมเป็นรองนี่ถ้าได้แชมทีสะใจกว่านะครับ...ได้ทุกปีก้อไม่ต้องลุ้นก้อไม่มันส์อ่ะ....

ปล.จะดีกว่านี้ถ้าเปลี่ยนเป็นหงส์สีอื่น...สีแดงมานแสลงใจว้าาาาาา...

หงษ์ทองรึป่าวพี่  :drink:

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :omg: ผมลืมบอกไปผมเด็กผี ครับ เหอะๆๆๆๆๆๆ
 :จุก: :จุก: :จุก: :จุก: :จุก:

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

:omg: ผมลืมบอกไปผมเด็กผี ครับ เหอะๆๆๆๆๆๆ

:หึหึ: :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ:

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

:หึหึ: :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ:

ผม... ไม่ดูบอลเลย..แต่ว่ามีเสื้อ ฟุตบอลตัวนึงของ อดิด้าสนะ ของปลอมด้วย มีโลโก้ ซีเมนท์ สวยดีเลยซื้อ ยังไม่รู้เลยครับว่าทีอะไร... :-[

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Osaint

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ToT ซ่าไม่เลือกที่
  • No.: 77
  • รุ่นรถ: CORSA
  • สีรถ : ORANGE
  • เครื่องยนต์: 1400
  :หึหึ: :หึหึ: หงส์ never walk alone อยู่แล้ว  แพ้กี่นัดก็ยังสู้ ฮุ :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

0 8 8 3 6 1 9 3 9 7

Offline Omega VIP

ได้ที  ผีโดนซ้ำเติมไปอีกนาน

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง