ขาย Opel Omega B สีม่วง ครับ

phantoms · 2842

Offline phantoms

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ขาย Opel Omega B สีม่วง เครื่อง 2000cc วางเครื่องใหม่แล้วครับเป็นเครื่อง Opel Omega 2.0 ตรงรุ่น ติดแก๊สแล้ว

รถซื้อมามือที่สอง จากเจ้าของมือแรก เป็นรถพ่อผมฝากลงขายครับ อยู่กับผมมา 13-14ปีแล้วคับคันนี้ (ตอนซื้อมานี่สภาพใหม่มาก พึ่งอายุไม่กี่ปี)

เหมาะสำหรับคนเอาไปทำต่อครับ **คันนี้ทุกอย่างเดิมๆหมดครับ ไม่เคยแต่ง มีแต่วางเครื่องใหม่ โอเวอร์ฮอล เจ้าของขับชิวๆเรื่อยๆ
เหลือแค่ทำภายนอกครับ คันนี้ไม่เคยทำสีสักชิ้นครับ

รับประกันรถไม่มีชนหนัก พลิกคว่ำ หรือน้ำท่วมแน่นอนครับ เดิมๆจริงๆครับ ว่าง่ายๆรถไม่เคยทำสีครับ

ขาย 99,000บาทครับ

โทร O97_O97_9898 ดูรถได้ที่หมู่บ้าน ถนน ราชพฤกษ์ครับ
Line beepkub

« Last Edit: 11 Jan 2016, 23:26 by phantoms »

• *
ขาย Camry2.2SE.G ไฟไม้บรรทัด สีทอง
รายละเอียด
รถมือ1ออกศูนย์ ตั้งแต่ป้ายแดง ซื้อต่อไปเป็นมือที่สองเลยครับ รถเดิมๆไม่มีแต่งใดๆทั้งสิ้น
วิ่ง 200,000กม.แท้ ไม่มีกรอไมล์ ดูแลตามระยะตลอด รายละเอียดโทรมาครับ
เพิ่งติดแก๊สตอน 160,000 ไมล์แท้ 100% ครับ มาดูรถที่บ้านได้เลย รับประกันรถไม่มีชนหนักไม่มีจมน้ำ เหลือเก็บสีกันชนหน้านิดหน่อย
แม็กเดิมๆ ยางพึ่งเปลี่่ยนไป 3-4เดือนครับ ใหม่ๆ คุ้มๆ
ขาย 209,000 

ขาย Opel Omega B 1996 สีม่วงเดิมจากโรงงาน ไม่เคยชนหนัก ไม่เคยน้ำท่วม ไม่เคยทำสี ติดแก๊สแล้ว
วางเครื่องใหม่แล้วเป็นเครื่องรุ่นเดิมตรงรุ่น รายละเอียดโทรมาได้เลยคับ รถซื้อมามือที่สองอยู่กับผมมา 13-14ปีแล้ว
ขับดีสมกับเป็นรถยุโรปครับ ซื้อไปไม่ต้องทำอะไรแล้ว นอกจากเก็บภายนอกให้เนี๊ยบ กันชนหน้า กระจังหน้า สเกิร์ตหลัง **รถใช้งานได้ทุกวัน เดิมๆทั้งคัน service อู่สินคับ
อื่นๆโทรมาถามได้คับ ขาย 145,000

line beepkub โทร O97O97-9898
ดูรถได้ ราชพฤกษ์ ครับมาดูในหมู่บ้านได้เลย อยู่ใกล้ The circle คับ

รูปถ่ายตอนยังไม่ล้าง อีกคันยังไม่ได้ถ่ายเพื่อลงขายแต่พอจะมีภาพเก็บไว้คับ

• *
ลงรูปแล้วคับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง