ช่วยด้วยคร้าบมือถือผมติดไวรัส "__"

jook_corsa · 1415

Offline jook_corsa

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • コンプリートエンジン
คือว่าเพื่อนมันยืมโทรสับผมไปใส่เมมของมันพอมันเอามาคืนปรากฎว่าโทสับของผมกดโทรออกไม่ได้บางทีก็ได้แต่ช้ามากๆๆๆๆๆๆ

และที่หนักสุดคือเวลามีคนโทรเข้ามันก็ติดปรกติแต่เครื่องผมก็ไม่มีอะไรขึ้นเลยอะเหมือนไม่มีคนโทรเข้า.......ผมใช้ Nokia 7210Supernova ครับ ........ ครายก็ได้ช่วยผมที.........เอาแบบไม่ต้องฟอร์แมตเครื่องนะครับ  :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ:

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
ถ้าืโเกียผมว่าลองเซ็ต ตั้งค่าโรงงานดูก่อนไำหมครับ รหัส ก็น่าจะ 12345 อย่างน้อยก็ดีกว่าไม่ได้ลองครับ แต่จะต้องตั้งวค่าเสียงค่าต่าง ๆ ใหม่ครับ

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
7210 มันเป็น Symbian หรือเปล่าอ่ะ ถ้าใช่ กดปุ่มเมนู ค้างไว้เพื่อเปิด Task manager ดูก่อนดิ ว่ามีโปรแกรมอะไรเปิดอยู่มั่ง

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

7210 มันเป็น Symbian หรือเปล่าอ่ะ ถ้าใช่ กดปุ่มเมนู ค้างไว้เพื่อเปิด Task manager ดูก่อนดิ ว่ามีโปรแกรมอะไรเปิดอยู่มั่ง

มันไม่เป็นซิมเบียนคับ.......ตอนนี้ใช้ได้ละ.......เซ็ตตั้งค่าโรงงานเยย  :)

• รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
และแล้ววิธีผมก็ใช้ได้ผล  8)  8)  8)  8)  8) ลงโปรแกรมตั้ง 400 ลองเซ็ตดูก็ไม่เสียหายเนอะ ท่านจุก

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

และแล้ววิธีผมก็ใช้ได้ผล  8)  8)  8)  8)  8) ลงโปรแกรมตั้ง 400 ลองเซ็ตดูก็ไม่เสียหายเนอะ ท่านจุก
อ่ะถูกต้องละคร้าบบบ  :D

เร็วทันใจดีจังเลยน๊ะ

เร็วทันใจดีจังเลยน๊ะ

พอดีไม่มีสอนอะครับ  ;D

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง