พอจะซื้อไหว แต่คงไม่มีปัญญาจ่ายภาษีนำเข้าให้เจ้า Speedster

aor · 1705

Offline aor

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
ราคาขาย (ที่ญี่ปุ่น) ประมาณแปดแสน ที่สำคัญมันเป็นพวงมาลัยขวา ที่พะตราโอเปิ้ลซะด้วย น่าจะหายากทีเดียว
เจ้าโอเปิ้ล Speedster กับเครื่องยนต์ 2,200 ซีซี สรุปว่าเกินฝันครับ

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
เครื่องวางหลัง น่าจะแรงมาก เพราะโครงสร้างเป็น อลู มองไปมองมาภายในอ๊อฟชั่นน้อยเหมือน LOTUS EXIGE น่าจะวิ่งเกิน 280 km/h

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ไม่เคยได้สังเกตแดชบอร์ด..
ทำไมแดชบอร์ดคันนี้ มันดูโบราณจัง..!

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline mod...kub

• หนึ่งในใต้หล้า
  • Nine foul. . . Nine life
แล้วคันนี้ใช่opelไหมครับ  เห็นวิ่งอยู่ formula drift USA คุ้นๆอยู่ :อุ่น:

Offline aor

ในสหรัฐฯ คือ Saturn Sky ในยุโรป (เว้นอังกฤษ) คือตัวเดียวกันกับ Opel GT 2007

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ผมจำได้ว่าเขาว่า... มันไม่ดีพออ่ะฮะ.. ประมาณว่าการตอบสนองไม่ดี ไม่มีจิตวิญญาน ทื่อๆแข็งๆ อ่านมาล้วนๆ นะครับ ผมก็ไม่เข้าใจว่ามันยังไง  :-X

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline aor

Offline nongt

• นักรบพเนจร
  • **
วันเกิดวันที่29นี้จะซื้อ หวย ซักกำ เผื่อจะถูก..จะได้ฝันกับเปิ้ลผ่อง 8)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง