ยังพอมีที่ว่างสำหรับ..สมาชิกใหม่เปล่าก๊ะะะะะ

หนานมา · 2719

Offline หนานมา

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • luangsu_m@hotmail.com
ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนค่ะ เข้ามาดูเวปแล้วรู้สึกอบอุ่นดีจางงงงงงงงงง :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline sawassdee

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • นักรบพ่อลูกอ่อน
 :มั้ง:  เอ่อ  พี่นพก็เป็นสมาชิกอยู่แล้วนี่ครับ   คงจะหมายถึงพี่  อ้อ   มั้ง 

Opel  Astra F  1994  C16SE  Sedan

Toyota  Corolla  GLXI  1.3   4E - FE   1995

Offline Ton_Oo

• """Tomorrow Never Come""" 080-0914411
 :ใบเหลือง:
ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนค่ะ เข้ามาดูเวปแล้วรู้สึกอบอุ่นดีจางงงงงงงงงง :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:
 :red: ผมถูกแอบอางคร๊าบบบบบ :red: :red:

อุปสรรคที่ทานทน จะสร้างคนให้ทนทาน
### มื่อใหม่ ใจปลาซิว แต่วิ่งฉิวไม่เคยรอใคร...###
E-mail : oo_sukanya@hotmail.com
            oo_sukanya@yahoo.com

• """Tomorrow Never Come""" 080-0914411
ถูกจับได้คาหนัง คาเขาเลยอ่ะ
เฮ้อ..... แต่ก็โอเคอยู่ อืม แบบว่า ม่ค่อยมีเวลาแต่ว่าอยากร่วมแจม
:-[ :-[

อุปสรรคที่ทานทน จะสร้างคนให้ทนทาน
### มื่อใหม่ ใจปลาซิว แต่วิ่งฉิวไม่เคยรอใคร...###
E-mail : oo_sukanya@hotmail.com

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ครอบครัว นี้ ยังทะเลอะกันไม่เสร็จอีกนะ..เดี๋ยวตีตายเลย อิอิอิ

หนาน นพ   ทำสวิทช์ สตาร์ทเสร็จหรือยังครับ เอามาอวดกันหน่อยน๊า

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

ตอนนี้้เวลาจะสตาร์ทรถ เหมือนกดสวิตซ์ตามตู้กดน้ำดื่มเลยอ่ะคะ อิอิ 8) 8)

พี่อยากเห็นหลานจังเลยเชษฐ์ ช่วงนี้ยุ่งมาก อยากแวะไปเยี่ยมที่ลพบุรี
ก็ยังไม่มีโอกาสเลย เห็นรูปหลานแล้ว น่ารักและสมบูรณ์สมใจพ่อกับแม่เลยเนาะ
ดีใจด้วยมาก ๆ ครอบครัวเริ่มสมบูรณ์ขึ้นอีกระดับนึงแล้วเนอะ
....

Offline bat

• bat
 ??? ??? ???  ตกลงพี่นพใช้ use name อะไรแล้วเนี่ย  :) :)

Offline ยัยแมวอ้วน

• DekGayRay's
    • Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ฮ่า ฮ่า...  อ่านแล้วงง ๆ เด๋วครับ ๆ ค่ะ ๆ

เย้ ๆ ยินดีต้อนรับสมาคมแม่บ้านค่ะ

:)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline mod...kub

• หนึ่งในใต้หล้า
  • Nine foul. . . Nine life
 :มั้ง:สรุปใครเป็นใครอ่ะครับ

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
สงสัยมีการฆ่าแมวมาก่อน ;D ;D ;D

แต่ก็ยินดีต้อนรับครับ.........................

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

รู้แล้วและแล้วความจริงก็เปิดเผยลุงหนานมาเป็นแอบนี่เอง ??? ??? 8) 8) 8) 8)

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

เฮ้ออออ.... :-X  
คือว่า...มันเป๋นจั่งซี้ครับ.. :สำนึก: อ่าแม่บ้านเขาอยากได้เนตฯไว้ใช้งานที่บ้าน(บ้านหลวง)
พอดีมีโครงการเข้ามาก้อเลยเอาไว้ให้เขาใช้ และผมก้อใช้ด้วย และผมก้อเข้าเวพฯแบบล๊อกอินครั้งเดียว
พอแม่บ้านเขามาใช้...และสมัคร..แต่ไม่ยอมล๊อกเอาท์ มันก้อเลยกลายเ็ป็น ยูสเซอร์ ของกระผมอยู่นี่แหละครัับ.. :จุก: :จุก:
ครอบครัว นี้ ยังทะเลอะกันไม่เสร็จอีกนะ..เดี๋ยวตีตายเลย อิอิอิ

หนาน นพ   ทำสวิทช์ สตาร์ทเสร็จหรือยังครับ เอามาอวดกันหน่อยน๊า

เรื่องทั้งสองเรื่อง เรียบร้อยหมดแล้วครับ พี่

เรื่องสวิทนี่...ไม่ได้ถ่ายรูปเก็บไว้เลย...เดี๋ยวไปถ่ายรูปและร่างๆวงจรมาให้
หลักๆมันก้อจะมี
1. เปิดสวิทย์จ่ายไฟให้ระบบ เหมือนเราบิดสวิทย์กุญแจแต่ยังไม่สตาร์ท
2. กดปุ่มสตาร์ท ก้อเหมือนเราสตาร์ทรถปกติ
3. แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น...การเปิดสวิทย์ และ กดปุ่ม จะสั่งงานไปที่ รีเลย์ 4 ตัว
   3.1 สามตัวหลัก ก้อจะมี
      3.1.1 ไฟเลี้ยงระบบเครื่องยนต์ ตัวนี้ใช้รีเลย์ขนาด 40 แอมป์
      3.1.2 ไฟเลี้ยงระบบอำน้วยความสะดวก ซึ่งจะถูกตัดตอนสตาร์ทเครื่องยนต์
      3.1.3 ตัวจ่ายไฟไปสั่งรีเลย์สตาร์ทเครื่องยนต์ ขนาด 30 แอมป์
   3.2 ตัวสุดท้าย จะเป็นรีเลย์แบบ 2 ทาง จะทำงานเมื่อกดปุ่มสตาร์ท
        ทำงานในลักษณะ จ่ายไฟไปสั่งรีเลย์ข้อ 3.1.3 และตัดไฟเลี้ยงรีเลย์ในข้อ 3.1.2

ตามนั้นครับ....

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
พี่นพก็คงเป็น................หนานมา
พี่อ้อก็คงเป็น..................ton_oo

ต้องหารถอีกคนแล้วครับพี่ เห็แว่วๆๆๆ มัเจ้าซ่าออโต้จะขาย 50 พัน เดี๋ยวให้แน่ใจก่อน

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

คือว่า...มันเป๋นจั่งซี้ครับ.. :สำนึก: อ่าแม่บ้านเขาอยากได้เนตฯไว้ใช้งานที่บ้าน(บ้านหลวง)
อิจฉา อ่ะ  คนมีบ้านหลวง   คล้ายเพื่อนผมแถวๆบางใหญ่เลยครับ(คนขับรถเขียวๆอ่ะ)  แต่นั้นแกมี "เมียหลวง" อ่ะครับ   
คนมีอะไรหลวงๆ เขานับว่าเป็นคนมีความสามารถ ในการพัฒนานะครับ

แล้วหนานนพ มะไรมาอวดบ้านน้อยบ้างละครับ                        ว่าแต่มัน.หลวง.เดียวกันกับทีผมเข้าใจหรือเปล่าครับ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline wat3899

• หนึ่งในใต้หล้า
  • CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
อิจฉา อ่ะ  คนมีบ้านหลวง   คล้ายเพื่อนผมแถวๆบางใหญ่เลยครับ(คนขับรถเขียวๆอ่ะ)  แต่นั้นแกมี "เมียหลวง" อ่ะครับ  
คนมีอะไรหลวงๆ เขานับว่าเป็นคนมีความสามารถ ในการพัฒนานะครับ

แล้วหนานนพ มะไรมาอวดบ้านน้อยบ้างละครับ                        ว่าแต่มัน.หลวง.เดียวกันกับทีผมเข้าใจหรือเปล่าครับ

พี่โทนี่ มีรถโอเปิลหลวงอ่ะ  :ใบเหลือง: :ใบเหลือง: :ใบเหลือง:

เอ่อ ใช่หลวงอย่างที่พี่โทนี่เข้าใจหรือเปล่าครับ  :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ:

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

พี่โทนี่ มีรถโอเปิลหลวงอ่ะ  :ใบเหลือง: :ใบเหลือง: :ใบเหลือง:
เอ่อ ใช่หลวงอย่างที่พี่โทนี่เข้าใจหรือเปล่าครับ  :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ:

ของผม Opel เป็นหลวง  ถูกต้องครับครับ     และมี Nissan เป็นน้อย ก็ถูกอีก
ส่วนเรื่องบ้านเนี่ย   บ้านน้อยๆ ก็คอยๆเก็บให้มิดๆหน่อยนะน้าวัด    " อวดได้ ยามใดเมื่อบ้านใหญ่เผลอ "  เหงอะๆๆๆ

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
ยินดีต้อนรับค่าาาาา...

สมาชิกใหม่ ..(รึเปล่าหว่า..)

คริคริ

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline sawassdee

• นักรบพ่อลูกอ่อน
พี่อยากเห็นหลานจังเลยเชษฐ์ ช่วงนี้ยุ่งมาก อยากแวะไปเยี่ยมที่ลพบุรี
ก็ยังไม่มีโอกาสเลย เห็นรูปหลานแล้ว น่ารักและสมบูรณ์สมใจพ่อกับแม่เลยเนาะ
ดีใจด้วยมาก ๆ ครอบครัวเริ่มสมบูรณ์ขึ้นอีกระดับนึงแล้วเนอะ
....

เดี๋ยวให้หลานอายุได้สัก 3 - 4  เดือน  นะครับ    :-*   จะอุ้มไปให้  ป้าอ้อ   ดูถึงที่สัตหีบเลย  อิ  อิ   

Opel  Astra F  1994  C16SE  Sedan

Toyota  Corolla  GLXI  1.3   4E - FE   1995

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
 ;D...  เวลคัม คุณนาย.. ;D

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
 :'( :'( :'(

ผมว่าระยะนี้พี่นพอารมย์ดี ขนาดตอน Post รู้สึกว่ายังยิ้มอยู่เลย  8) 8) 8)
  ใช่...ป่ะ คร้าบบบบบบ

;D ;D ;D

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

ถ้ามีบ้านน้อย...ก้อต้องปล่อยบ้านหลวงไปอ่ะครับพี่
มีพร้อมกันมะได้... มิฉะนั้น หมดสิ้นอนาคตกันเลยทีเดียว...เอิ๊กๆๆๆๆ :dead:   8) 8) 8)

Offline zince

ถ้ามีบ้านน้อย...ก้อต้องปล่อยบ้านหลวงไปอ่ะครับพี่
มีพร้อมกันมะได้... มิฉะนั้น หมดสิ้นอนาคตกันเลยทีเดียว...เอิ๊กๆๆๆๆ :dead:   8) 8) 8)

อบ่างนี้นี่เอง บ้านหลวงถึงได้โหดอะ มีน้อยปล่อยหลวงได้อย่างไรละครับ มีน้อยก็ต้องเอาแอบดิครับ อิอิ 8) 8)

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline Omega VIP

ยินดีต้อนรับครับพี่  แล้วจะรู้สึกว่าเหมือนติดยาเสพติด  อ่ะเวปนี้  ออนไลน์กันได้ตลอด 24 Hr

อบ่างนี้นี่เอง บ้านหลวงถึงได้โหดอะ มีน้อยปล่อยหลวงได้อย่างไรละครับ มีน้อยก็ต้องเอาแอบดิครับ อิอิ 8) 8)

แล้วเมื่อไรพี่ชายจะมีอาซ้ออ่ะ  จะยอมลางานไปช่วยงานแต่งอาเฮียเลยนะ

เห็งงงงด้วยเลย หน้าหนาวอยู่คนเดียว เหงานาาาาาาาา อิอิ :) :)

Offline m_pong

• mmmm
 :หึหึ:  แล้วอาจารย์ ใช้คนไหนนิ  อิอิอิ  บอกที แม่บ้านผมสงสัยยยยยยยย   :หนาว:

เวปบอร์ดมีไว้คลายเคลียดอย่าไปซีเรียสเดี๋ยว"บ้า''

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง