โอ๊ววว.......โน๊ตบุ๊ค IBM มันทนจริงๆ

jook_corsa · 1570

Offline jook_corsa

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • コンプリートエンジン
เมื่อวานตอนหัวค่ำตั้งโน๊ตบุ๊ตไว้บนหลังคารถเปิดเครื่องทิ้งไว้ด้วย.........พอดีจะออกไปซื้อของขับรถปรื๊ดออกไปเลย

เห็นอะไรร่วงทางกระจกหลังนึกออกเลย....... :shock: ซวยละกรู......พังแน่ๆงานนี้

เลยรีบจอดรถลงมาดูปรากฎว่าคอมมันรีเซ็ตตัวเอง (ไม่รู้เพราะอะไรนะ) ........ เปิดมาใช้ได้เหมือนเดิม

เลยลองเปิดเครื่องทิ้งไว้ทั้งคืนจะดูว่ามันจะเป็นอะไรรึป่าว.....ขณะนี้ยังใช้ได้ปรกติอยู่......คงไม่น่าเป็นอะไรแล้วมั้ง  :สำนึก:

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
โชคดีไป

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ซื้อใหม่เลยน้อง  :D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
ระวังนะพี่

เฮือกสุดท้ายมันมักจะใช้ดี

555

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline QgomKing

• หนึ่งในใต้หล้า
  • No.: No.47
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4
  • สีรถ : ฟ้า
ระวังนะพี่

เฮือกสุดท้ายมันมักจะใช้ดี

555

ตามนั้นเลยคับ หุหุ

ของ IBM ทนอยู่แล้วคับ แต่แพงไปนิด

ผมว่าถ้าจะไปก่อน คงเป็น HDD

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

Offline gucoach

• ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE
เพิ่งจาเห็น น้อง QgomKing  เป็นเด็กม.น.เหรอ
อยู่คณะอะไรเนี่ย

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
เพิ่งจาเห็น น้อง QgomKing  เป็นเด็กม.น.เหรอ

เห็นชุด นศ. ไม่ได้เลยน๊ะเจ้า โคส

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline QgomKing

• No.: No.47
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4

อยู่คณะ วิทยาการจัดการฯ เอกคอมฯธุรกิจ ค๊าบ

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~

เห็นชุด นศ. ไม่ได้เลยน๊ะเจ้า โคส

55555

นู๋ก้อว่าเหมือนพี่แระ....หุหุ

โค้ช จบ ม.น. ค่ะพี่...

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline gucoach

• ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE
ออออออเด็กคณะข้างๆนี่เอง พี่จบรัฐศาสตร์ รุ่น1อะ(ดูแก่วะ จิงๆมันเพิ่งมี7รุ่นเอง)
วันที่17 อาจจะไปพิดโลกอะไปงานรับปริญญารุ่นน้อง

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

Offline มหิงสา

• No.: 60 (รอรับสติกเกอร์)
  • รุ่นรถ: OPEL CORSA 3D AT
  • เครื่องยนต์: 1NZ-FE VVT-i
วันก่อนขับเส้นพระราม 4 ผ่านย่านคลองเตยก่อนขึ้นทางด่วน
เห็นเหมือนกันครับ corsa นี่แหละ ลืมหนังสือหรืออะไรซักอย่างไว้บนหลังรถ
ว่าจะคว้ากล้องมาถ่าย แต่ก็ไม่ทัน เหมือนคนขับรู้ตัวก่อน
เลยจอดรถเห็บของ  เหอๆๆๆ  ไม่รู้ว่าเป็นสมาชิกในนี้หรือเปล่า

Opel Corsa 3D VVT-i
.
www.healthshop2u.com
จำหน่าย วิตามิน ผิวขาว อาหารเสริม ลดน้ำหนัก แก้ หัวล้าน ผมร่วง ผมบาง ไม่ดกดำ ปวดกระดูก ไขข้อ เดิน เหิน ลำบาก วิตามินซี ชนิดฉีด แบบฉีด ปกป้อง กันแดด ฝ้า ผิว มีสมุนไพร ไทยๆ ทั้ง แคปซูน ชาชง Herbal One อภัยภูเบศร

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง