งานมิตรติ้งเล็กๆในจังหวัดภูเก็ต ที่บ้านพี่พลครับ

kamolwat_t · 5972

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
แฮะๆๆ

ต้องขอขอบคุณพี่พลมากครับที่ มีอะไรมาให้กินกันอีกแล้ว... คราวหน้าขับลงไปเอง มีแคบหมูพริกหนุ่มด้วยแน่นอนฮะ  ;D ;D ;D :D

งานนี้ก็มี พี่พล ( RM ) พี่สน( suny11 ) คุณไมโล ( mailo ) ผมเอง  ;D แล้วก็ พี่หัวหน้่าผมฮะ ติดไปด้วย :-[

งานนี้อยุ่ไม่ดึกครับเพราะว่าต้อง บินกลับ กทม ตอน 21.45 ฮะ

มาดูของกินครับ... เต็มโต๊ะเลย... แล้วก็ รูปที่่ 3 ฮะลูกชิ้นปลาจริงๆ เหนียวๆเด้งๆ โคตรๆครับ  :-* รูปที่ 4 หอยอะไรสักอย่างฮะ จำชื่อม่ะได้...

แต่ที่เด็ดสุดคือ หมู.... อ่า..อาหารพื้นบ้านของภูเก็ต ครับ... :ไม่:จำชื่อม่ะได้...

แต่ที่สำคัญอร่อยทุกอย่างเลยครับ แม้จะไม่ได้ ดื่มแอลกอฮอล์.... แต่บรรยากาศมันดีจริงๆเลย.... :-*

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
กำจัด แมวลาย ได้ทุกที่ในเมืองไทย
  :drink: :drink: :drink:;D ;D ;D ;D ;D

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline Omega VIP

จานแต่ล่ะใบดูดีมีระดับมากครับ  อาหารเต็มโต๊ะเลยอ่ะ  อันนั้นเค้าเรียก หอยตลับ รึ หอยหวาน ป่ะ

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
จานแต่ล่ะใบดูดีมีระดับมากครับ  อาหารเต็มโต๊ะเลยอ่ะ  อันนั้นเค้าเรียก หอยตลับ รึ หอยหวาน ป่ะ
ที่เห็นเป็นหอยตลับ ครับผม       หอยหวานจะไม่เป็นฝาครับ จะเป็นแบบสังข์ครับ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline Omega VIP

จานแต่ล่ะใบดูดีมีระดับมากครับ  อาหารเต็มโต๊ะเลยอ่ะ  อันนั้นเค้าเรียก หอยตลับ รึ หอยหวาน ป่ะ
ที่เห็นเป็นหอยตลับ ครับผม       หอยหวานจะไม่เป็นฝาครับ จะเป็นแบบสังข์ครับ

ขอบคุณครับ  ตอนไปหัวหินก็สั่งแบบนี้อ่ะ หอยตลับผัดซอสโหระพา อร่อยมากครับ แต่กินเยอะๆมันเลี่ยนอ่ะคัรบ

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
ดูจากกับแกล้มแล้ว เห้ออ อยากจะไปร่วมวงด้วยจังเลยครับ

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
ลูกชิ้นลูกใหญ่มาก มองตอนแรกนึกว่าไข่ต้ม อาหารน่ากินทั้งนั้นเลยอ่ะ

089-7015533

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
ที่ภูเก็ตเรียกหอยหวานครับ..............

บางที่เรียกหอยทราย..............

อีกที่เรียกหอยกัน...........

แต่ที่แน่ๆชื่อหอยอะไรก็ อาหย่อยยยยยยยยยยยยยยยยยยย................................... 8) 8) 8)

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
โอ๊ยยยยย......หิวววววววววววว

:please: :please: :please:

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline rmphuket

• ผู้เยี่ยมยุทธ
 :ปลิว:อาหารพื้นเมืองอีกอย่างหนึ่ง เรียกว่า"หมูค้อง"ไม่รู้เรียกถูกรึเปล่าต้องถามน้าสน เพราะไม่ใช่ original ภูเก็ต เสียดายมีเวลาน้อยไปหน่อย สมาชิกท่านใดมีโอกาสมาภูเก็ต ก็เชิญน๊ะครับจะได้มา :drink:กินนำ้หวานกานนน.......

Offline LukTarn

• หนึ่งในใต้หล้า
เคยกินหอยแมงภู่ที่สมุย ตัวใหญ่มากเท่าฝามือ
แต่พอเห็นที่กรุงเทพฯกลายเป็นหลานหอยแมงภู่เลยอ่ะค่ะ

ภูเก็ตก็อยากไปอีก จำได้คราวนั้นไปเที่ยวที่เกาะพีพี
ไปดำน้ำดูปะการัง แต่กลัวมาก เพราะว่ายน้ำมะเป็น

แต่โชคดีที่ไม่เจอสึนามิ เพราะกลับมาก่อน 1 อาทิตย์
ถ้าไม่งั้น...อึ๋ย..ไม่อยากคิดเลย..

ไว้มีโอกาสจะชวนพี่นุ่นไปเที่ยวภูเก็ต นะคร๊า
อยากไปเดินเล่นที่หาดป่าตองกะหาดกะรน
หาดทรายนุ่มและนิ่มเท้ามาก
แหลมพรหมเทพก็สวย ไปดูพระอาทิตย์ตกทะเล
อื่นๆ อีกมากมาย

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
อยากเที่ยวภูเก็ต...............ให้สนุก.............มีไกด์..............ที่พักราคาประหยัด.............ได้ทานอาหารภูเก็ตแท้ๆ...........

แนะนำให้มาช่วง..............................

ลูกผมปิดเทอมใหญ่ครับ........................ผมจะว่างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline LukTarn

• หนึ่งในใต้หล้า
อยากเที่ยวภูเก็ต...............ให้สนุก.............มีไกด์..............ที่พักราคาประหยัด.............ได้ทานอาหารภูเก็ตแท้ๆ...........

แนะนำให้มาช่วง..............................

ลูกผมปิดเทอมใหญ่ครับ........................ผมจะว่างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

รับทราบคะคุงพี่ ขอบคุณคร๊า...ถ้ามีโอกาส เราคงได้พบกันนะคร๊า.. :) :)

:ปลิว:เย้ พวกเราชาว opel in phuket กำลังจะเริ่มดูดชาวเมืองด้านเหนือ ลงมาเที่ยวภูเก็ตแย้ว ;D

Offline happy_atm

• นักรบพเนจร
  • **
  • ดำดุ...
น้องใหม่รายงานตัวครับ อยู่ ยะลา ครับ

จากใต้สุดแดนสยาม
ชื่อเล่น  หนึ่ง ฉายาที่แฟนตั้งให้  หมูตอน  อิอิอิ
ที่ทำงาน  บริษัท ทีโอที จำกัด (มหาชน) ยะลา
โทรศัพท์  08-3514-3493 08-1143-7680

Offline aor

ล้อใหญ่จัง ขนาดเท่าไหร่ครับ 17 หรือเปล่า มันติดซุ้มเปล่าครับ ดูแปลก ๆ

:มั้ง:เอ๊ะ...แต่ลงผิดโทปิค...รึเปล่า... :มั้ง:/rm

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
 :)

ผมส่ง ท่อลงไปแล้วนะครับ...แต่ว่า...

ไม่มีกล่องอะไรใส่มันได้เลยฮะ... เลยต้องห่อหนังสือพิมพ์ไป 3ชิ้น ครับ... :please:

หนังสือส่งไปทางไปนีเอานะครับ... :)

โลโก้ ยังไม่ได้ไปซื้อเลยครับ คืนนั้นผมมัวแต่ทำช่วงล่างให้เพื่อนครับ...เลิกเกือบเทียงคืน.... :dead:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

:red:เฮอ...ถ้าเป็ง...ผู้หญิงก็ น่าเห็นอก แต่ไม่น่าเห็นใจน๊ะ...ล้อเล็งน่ะ 8) 8) 8)

:ปลิว:อ้อ...ลืมบอกไปเย็นนี้นัด ศักดิ์...มากิน :drink:น้ำหวานกานน...ที่บ้านผม...แล้วจะบอกศักดิ์ เค้าให้น๊ะ..../rm

Offline sawfee

น้องใหม่รายงานตัวครับ อยู่ ยะลา ครับ

ยะลา แถวไหน ครับ

อยากรู้

ผมตลาดเก่า ครับ

Opel Cosa 5D 1.4  8V  AT
ซอพี (ยล.)
มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
133 ถ.เทศบาล3 ต.สะเตง อ.เมือง จ.ยะลา 95000
Phone : 0862952855
อยู่เว็บนี้  ได้อะไรมากกว่าที่คิด

Offline happy_atm

• นักรบพเนจร
  • **
  • ดำดุ...

ยะลา แถวไหน ครับ

อยากรู้

ผมตลาดเก่า ครับ
อยู่หลังวัดเมืองครับ

จากใต้สุดแดนสยาม
ชื่อเล่น  หนึ่ง ฉายาที่แฟนตั้งให้  หมูตอน  อิอิอิ
ที่ทำงาน  บริษัท ทีโอที จำกัด (มหาชน) ยะลา
โทรศัพท์  08-3514-3493 08-1143-7680

Offline somsak_nong

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
สวัสดีครับ อยู่นครศรีธรรมราช ครับ  8) 8) 8)

Offline PaNg2PoNg

• s_rungsak@hotmail.com
  • รุ่นรถ: Astra 5 Doors & D Max CAB 4 Hi Lander
  • สีรถ : Bronze เงินทั้ง 2 คัน
  • เครื่องยนต์: Opel 1.6 8V &  D Max 2500 Ddi

รถสวยครับ ชอบๆ รุ่นเดียวกันเลยยยย

"น้องงอแง" Astra 8V (C16SE) รถเดิมๆ จอดอู่มากกว่าบ้าน

:berserk แฮ แฮ ตอนนี้มั่วไปหมด คอซ่า 1.4i 5 Dr สีม่วงOriginal เกียร์ธรรมดา ถือเพิ่ม 1คัน จาก 1.4 i เกียร์ ออโตที่มีอยู่เดิม พอเห็น Astra Van 1.6 8V ก็อยากได้ แหม ความอยาก Opel นี่มันรุนแรงจริงเนาะ..... :ไม่:

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง