วิธีทำคุณไสย์เขมร ( ห้ามทำตามนะ อันตรายอาจเข้าตัวได้ ขลัง จริงๆ )

มือใหม่corsa · 4265

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว

อ่านเจอมาจากเว็ปพระพุทธศาสนาเว็ปหนึ่ง ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ แล้วก็อย่าทำตามนะอันตราย

--------------------------------------------------------------------------------

บังเอิญเพื่อนผมมันไปเขมรมา เลยได้ของดีมาอย่างนึง(อย่างที่เราทราบกันดีว่าเขมรมีไสยศาสตร์ที่น่ากลัว) นั้นคือวิธีจัดการกับคนที่เราเกลียดครับ

1. นำรูปของคน ๆ นั้นมาจะสีหรือขาวดำก็ได้(แต่ขอแบบปัจจุบันไม่เกิน 3 เดือน)

2. นำจานสังกะสี (สังกะสีเท่านั้น) ไปวางไว้ในป่าช้า วางหงาย 3 คืน แล้ววางคว่ำ 3 คืน

3. นำรูปคนที่เราเกลียดใส่ลงไปในจานแล้วถุยน้ำลายใส่หนึ่งทีแล้วเทน้ำผึ้งเดือนห้า(เดือนห้าเท่านั้น)ใส่ลงไป แล้วเอาด้ามขวานลงไปคนสัก 3 รอบ

4. นำจานที่ใส่น้ำผึ้งกับรูปไปให้หมาเลีย (ให้เลียจนน้ำผึ้งหมด) อย่าให้รูปหายนะ

5. นำจานใส่น้ำผึ่งเดือนห้าอีกครั้ง (แต่ไม่ต้องใส่รูปลงไป เก็บไว้)แล้วนำไปวางขวางหน้าประตูบ้านมันไว้

6. ซุ่มดูมันและถือรูปมันไว้ในมือ

7. พอจังหวะที่มันมาเจอจานน้ำผึ้งวางอยู่และกำลังก้มลงหยิบจานก็ให้เราดูรูปให้แน่ใจแล้ว............'กระโดดออกไปฟันด้วยขวานที่หัวของมันให้สุดแรงเกิด' แล้วมันก็จะตาย...

พอเพื่อนผมเล่าจบผมก็เลยยกมือขึ้นไหว้ แล้วกระทืบหน้ามันไปทีนึงแล้วถามว่าทำไม มรึงไม่เอาขวานแช่น้ำปลาแล้วไปฟันกบาลมันซะเลยจะง่ายกว่ามั้ง...อิๆๆๆ

อ่านเจอมาอ่ะ เลยเอามาให้อ่านด้วย (ใครหัวเราะหรืออมยิ้ม...จะโชคดีทั้งวัน)

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ผมว่า โยนหินลงไปใน sun roof ง่ายกว่าฮะ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

ผมว่า โยนหินลงไปใน sun roof ง่ายกว่าฮะ

เอาอีกความวัวยังไม่ทันหาย เอา ความควายเข้ามาแทรกอีก

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

Offline Osaint

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ToT ซ่าไม่เลือกที่
  • No.: 77
  • รุ่นรถ: CORSA
  • สีรถ : ORANGE
  • เครื่องยนต์: 1400

เอาอีกความวัวยังไม่ทันหาย เอา ความควายเข้ามาแทรกอีก

เหอๆ เป็นผมนะ จะโยนขี้ลงไปใน sun roof ง่ายกว่า สะจายกว่าเยอะ  ;) :-\ :-\

0 8 8 3 6 1 9 3 9 7

เหอๆ เป็นผมนะ จะโยนขี้ลงไปใน sun roof ง่ายกว่า สะจายกว่าเยอะ  ;) :-\ :-\

อ๋อ....เดี๋ยวนี้ลุงโทนี่หาพวกเหรอ   >:( >:( >:( :( :(

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
เข้ามานึกว่า น้าหมอจะเอาวิธีลงนะมาให้ดู.. 8)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline shooty

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • อถตา มันเป็นเช่นนั้นเอง
 :D

ที่สุดของความรักคือ รักโดยไม่ครอบครอง
ที่สุดของการให้คือ ให้โดยไม่หวังผล
ที่สุดของทานคือ ธรรมทาน
ที่สุดของคนคือ การเป็นคนธรรมดาที่มีความสุข
"ทุกสิ่งทุกอย่างในโลกนี้มันถูกอยู่แล้ว มีแต่ความเห็นของเราเท่านั้นที่ผิด" ใครทำความเข้าใจคำสอนดังกล่าวนี้ได้ลึกซึ้ง คนนั้นจะไม่มีทุกข์และเขาจะไม่หวั่นไหวในความแปลผันของชีวิต สิ่งใดที่เกิดขึ้นมาเขาจะรู้อยู่เสมอว่า"มันเป็นเช่นนั้นเอง"

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
 8) 8) 8) 8)

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline mod...kub

• หนึ่งในใต้หล้า
  • Nine foul. . . Nine life
 8) 8) 8) 8) อ่านอยู่ตั้งนาน อันที่จริงอ่านข้อ7ทีเดียวเลยก้อได้แล้วครับ

Offline Nu_Paiy

• DekGayRay's
  • ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
เกือบจะเอาไปใช้แล้วนะเนี่ยยย...

อิอิอิ

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline samrit_ad

• เบอร์ติดต่อ 0817782190
  • No.: No.38
  • รุ่นรถ: Corsa 3d
  • สีรถ : Red จัด
  • เครื่องยนต์: 1.4i 8v MT
มีแต่คนใจร้าย...  :omg: ซันรูฟเพิ่งมีก็จะโดนหินซะแล้ว :-X

บริการยกรถเสีย ตลอด 24 ชม.ราคาพิเศษสำหรับชาว Opel
รถยก สามลิตรT.0817782190,0816959144

Offline QgomKing

• No.: No.47
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4
  • สีรถ : ฟ้า
 8) 8) 8) 8) 8) 8) ฮาดีคับ

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

Offline มะนาวเปรี้ยวปี๊ด

• อร่อยจัง (^^  )
 ;D ฮาาา ค่ะ . . .

เอ่อ ตกลง รูป/จาน/น้ำผึ้ง/หมา/ป่าช้า . . เป็นเพียงตัวประกอบชิมิคะ . . . เหอะๆๆ แล้วทำไมไม่ฟันกันตั้งแต่วันแรกเลยเนี่ย ห้าๆๆ

(ตายแน่ๆ . . ขำไม่หยุดเลยค่ะ . . ขอเอาไปเล่าต่อนะ  เหอะๆๆ)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง