ขออนุญาติเสนอกิจกรรมครับ

2000ips · 2112

Offline 2000ips

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ขอพลังจงสถิตกับท่าน
แจ้งว่า งาน meeting เอย HBD เอย

อยากไปร่วมแจมงานด้วยจังหู
จะได้พบปะเพื่อนใหม่ครับ

แต่อยู่ไกลภึงภูเก็ต งานการก็งวดเข้าๆ

จึงขออนุญาติเสนอความคิดเห็นว่า ไหนๆก็มีเน็ตเร็วใช้
เป็นไปได้ไหมให้คนไกลได้เข้าร่วม ทักทาย สัมผัสบรรยากาศ

โดยการ ออนไลน์ผ่าน windows live

ฟังก์ชั่น VDO Call น่าจะทำให้รู้สึกดีมากมาย

ปัญหาคือทำอย่างไรให้ on line เข้ามาเครื่องที่งานที่มีจำนวนเครื่อง 1 เครื่องต่อจอออก โปรเจคเตอร์ได้เนี่ย

ชื่อ ศักดิ์ ครับ

Corsa GSi 1.6 X16XE  ผมใช้เอง MAเอง
Zafira 1.8CD Z18XE ผบทบ. และลูกๆใช้ครับ ผมทำหน้าที่ MA
BMx อีก 3 แค่เติมลมยาง

I Love Opel

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
จะลองดูนะครับ แฮะๆๆ ขอเช็ค ทรัพยากรนิดนึงฮะ.. ว่าจะรอดหรือเปล่า...  ;)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline 2000ips

• ขอพลังจงสถิตกับท่าน
กทม. มี3G ใช้แล้วอิจฉาจัง :ตาปิ้ง:
เน็ตบุ๊ค + แอร์การ์ด  + แว็ปแคม + จอนอกใช้ LCD TV
เรียงคิว เอ๊ย เข้าคิว โดยการโทรแจ้งให้ contact เข้าไปทีละคน
แนะนำตัว say hello คนละนิดละหน่อย

ปาร์ตี้จ้า เอ้าเชียร์  :drink: :drink: :drink:

ชื่อ ศักดิ์ ครับ

Corsa GSi 1.6 X16XE  ผมใช้เอง MAเอง
Zafira 1.8CD Z18XE ผบทบ. และลูกๆใช้ครับ ผมทำหน้าที่ MA
BMx อีก 3 แค่เติมลมยาง

I Love Opel

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
เรื่อง projector เคยคิดไว้แล้วววค่ะ..

แต่....เจอเรื่องค่าใช้จ่ายเข้าไป เลยพับเก็บไปตามระเบียบ...เหอ ๆๆ

เด๋วเราจะลองหาวิธีดูนะคะ...

ใครพอแนะนำได้บ้างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

:ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
เครื่องโปเจ๊งเด้อนี่เอามาทำรายอ่ะ สำคัญ และ จำเป็นมากไหม ถ้าสำคัญ และ จำเป็นใช้ของที่บ้านผมก็ได้ให้ยืมไม่คิดตังค์แต่แบกจอไปไม่ไหวนะรถมันเล็ก :) :) :)

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline wat3899

• CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
เรื่อง projector เคยคิดไว้แล้วววค่ะ..

แต่....เจอเรื่องค่าใช้จ่ายเข้าไป เลยพับเก็บไปตามระเบียบ...เหอ ๆๆ

ใครพอแนะนำได้บ้างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

เอาTVจอแบนสัก 42" หรือ 50" แทนคงพอได้นะครับ  :D

เครื่องโปเจ๊งเด้อนี่เอามาทำรายอ่ะ สำคัญ และ จำเป็นมากไหม ถ้าสำคัญ และ จำเป็นใช้ของที่บ้านผมก็ได้ให้ยืมไม่คิดตังค์แต่แบกจอไปไม่ไหวนะรถมันเล็ก :) :) :)

น้าหมอเตรียมให้ลุงโทนี่โฟนอินเข้ามาเหรอฮะ  8) 8) 8)

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181

เอาTVจอแบนสัก 42" หรือ 50" แทนคงพอได้นะครับ  :D

น้าหมอเตรียมให้ลุงโทนี่โฟนอินเข้ามาเหรอฮะ  8) 8) 8)

น้าน....น้าวัด
42" - 50" ไม่แบนนะครับ เข้าขั้น DOOM DOOM เลยหล่ะ

ว่าแต่ช่วงนั้น ไม่มีคิว Phone in ครับ ปิดชุมนุมปีนั้ไปแล้วครับ ไป phone ปีใหม่2010

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ยกเวปแคมถ่ายเลย.. ยังงัยก็มันจ้า

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline QgomKing

• No.: No.47
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4
  • สีรถ : ฟ้า
แคมฟรอก เลยคับง่ายสุด :D

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง