อยากเอามาเตือนแก๊ง แมวลาย

bat · 4385

Offline bat

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • bat
เมื่อคืนวาน ไปกินเบียร์หน้าแหลมทอง สั่งลีโอ
พอมันเห็นว่า เราชักเมา แม่งแอบเปลี่ยนยี่ห้อเบียร์
พอเราทักมันก็เถียงอีกว่าพี่กินยี่ห้อนี้ มาตั่งแต่หัวค่ำ
มันหาว่าเราเมาแล้วมั่ว

ถ่ายรูปมาให้ดูด้วย อย่าไปนะร้านนี้ เดี๋ยวเจอแบบผม

แอบเปลี่ยนจากลีโอเป็นเบียร์ชื่อ 037 ไม่รู้จัก
สงสัยเบียร์จากเมืองจีนมั๊ง ...

« Last Edit: 11 Dec 2009, 23:12 by bat »

Offline chanat

• DekGayRay's
  • Tel 0896762564
ท่า จะเป้น เอา มาก ครับ สงสัย 3ตัวตรงๆ งวดนี้  8) 8) 8) 8) 8)

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
น้า เก็บขวดไว้หรือเปล่า  ขอมาให้ผมนะ เดี๋ยวเอาเคลม  ของ defect เอามาขายได้ไง

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline jook_corsa

• コンプリートエンジン
คนกะลังตึงๆ.....ถ่ายกลับหัวไม่พอดันมาแบบเบลอๆอีก  :-\

Offline bc

• นักรบพเนจร
  • **
มองในแง่ดี...สงสัยจะติดสติกเกอร์ผิด กลับด้าน แต่เนื้อหาข้างในคงได้คุณภาพน๋ะน้องจุก คอร์ซ่า...นี่ถ้าเป็นตำรวจไปนั่งกินด้วยล่ะ สงสัยไม่ใครก็ใครงานเข้าล่ะน่ะ เพราะเล่นงัดเอา กฎหมายคุ้มครองผู้บริโภค กฎหมายอาญามาเล่นงานซะ หลอกลวงขายสินค้า ปกปิดแหล่งกำเหนิด คุณภาพ ลำพังเสื้อดาวหัวตั้งหน้าตรงก็ยังเมาหนักแล้ว นี่บังอาจเอาหัวเสือทิ่มลงดินมาให้กินอีก แหม ให้อภัยกันไม่ไ่ด้แล้วล่ะมั้ง น้องจุก ดริ๊งนี้ท่าจะจุก  จะเมาตามรูปไปอีกนานล่ะซิ  ฮ่า ๆ ๆ ๆ

Offline Osaint

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ToT ซ่าไม่เลือกที่
  • No.: 77
  • รุ่นรถ: CORSA
  • สีรถ : ORANGE
  • เครื่องยนต์: 1400
 :( :( แหม๋ ....ทำไปได้ :( :( :-\

0 8 8 3 6 1 9 3 9 7

Offline มหิงสา

• No.: 60 (รอรับสติกเกอร์)
  • รุ่นรถ: OPEL CORSA 3D AT
  • สีรถ : ฟ้า
  • เครื่องยนต์: 1NZ-FE VVT-i
มันเป็นข้อผิดพลาดจากโรงงานที่ผลิตครับ
ยี่ห้อห้อ เขาเลยกะทำออกมาตีตลาดใหม่  :shock:

Opel Corsa 3D VVT-i
.
www.healthshop2u.com
จำหน่าย วิตามิน ผิวขาว อาหารเสริม ลดน้ำหนัก แก้ หัวล้าน ผมร่วง ผมบาง ไม่ดกดำ ปวดกระดูก ไขข้อ เดิน เหิน ลำบาก วิตามินซี ชนิดฉีด แบบฉีด ปกป้อง กันแดด ฝ้า ผิว มีสมุนไพร ไทยๆ ทั้ง แคปซูน ชาชง Herbal One อภัยภูเบศร

ทั้งหมดนี้ เกิดจาก  คนถ่าย บร้า    จขกท.ก็บร้า.....เอามาหลอกกันได้
 :ตาย: :ตาย: :ตาย: :ตาย:
โดนมั้งเลยเรา ??? ??? ???

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
ผมเคยแกล้งเพื่อนเหมือนกันครับ กินเบียร์ช้างสติ๊กเกอร์ช้างต้องหันหน้าเข้าหากัน ชิมิ แต่ผมลอกช้างอีกขวดมาทำเป็นเดินตามกันอ๊ะครับ มัน งง ใหญ่เลย เป็นเรื่องล้อจนทุกวันนี้ครับ  8)  8)  8)  8)

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline jui2512

• หนึ่งในใต้หล้า
  • รุ่นรถ: Corsa 5 door
  • สีรถ : สีเขียว
  • เครื่องยนต์: เครื่องเทพ
 >:( >:( จังซี่มันต้องถอน โลดดดดดดดดดด   :drink: :drink: :วิญญาณ: :วิญญาณ: :'( :'(

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
ใครเข้ามาดูเป็นคนเป็นห่วงเพื่อน 8) 8) 8) 8)

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 8) ร้านมันเลวววววววววววว จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เหอ ะ ๆๆๆๆๆๆๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline QgomKing

• หนึ่งในใต้หล้า
  • No.: No.47
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4
  • สีรถ : ฟ้า
ที่ไหนมีขายเนี่ย  :ไถ:

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

น้าๆๆๆ  ของ Original มันจะเป็นแบบนี้ครับ

" เมื่อคืนวาน ไปกินเบียร์หน้าแหลมทอง สั่งลีโอ
พอมันเห็นว่า เราชักเมา แม่งแอบเปลี่ยนยี่ห้อเบียร์
พอเราทักมันก็เถียงอีกว่าพี่กินยี่ห้อนี้ มาตั่งแต่หัวค่ำ
มันหาว่าเราเมาแล้วมั่ว
ผมบอกว่า “ ไอ้น้องพี่กิน สั่งลีโอมาตั้งแต่หัวค่ำ นี่เอาอะไรมาให้วะ”
เด็กร้าน” ก็พี่สั่งยี่ห้อนี้ตั้งแต่แรกแล้วนิครับ”
ผมพูดแบบโมโหนิดๆ “ นี่มึงหาว่ากรูเมาชะป่ะ กูบอกว่า กูแดกลีโอ มึงเอา เบียร์เหี้ยอะไรเนี๊ย 037 เบียร์ แมร่งมาจากจีนรึเปล่า แสด กูไม่เมานะโว๊ย”
แล้วผมก็ถ่ายรูปเก็บมาให้ดูเป็นหลักฐาน ซักพักเดียวเด็กร้านมากันตั้งหลายคน ผมคิดว่าโดนแน่ๆ เลย เช็คบิลกลับบ้าน ก่อนกลับผมแอบทิ้งท้าย
ผมบอกว่า” ไอ้แสดดดด กู นัน อพอลโล แดกเบียร์ แทนน้ำโว๊ย ยังไงก็ไม่เมา เสียกหาว่ากูเมา กูถ่ายรูปไว้แล้ว จะเอาร้านมึงไปประจาน”

ถ่ายรูปมาให้ดูด้วย อย่าไปนะร้านนี้ เดี๋ยวเจอแบบผม

แอบเปลี่ยนจากลีโอเป็นเบียร์ชื่อ 037 ไม่รู้จัก
สงสัยเบียร์จากเมืองจีนมั๊ง ...   ไม่เชื่อก็ดูดิ "

มันกลับหัวขวดลง แล้วก็ถ่ายภาพมานี้แหล่ะ

Offline Omega VIP

มองในแง่ดี...สงสัยจะติดสติกเกอร์ผิด กลับด้าน แต่เนื้อหาข้างในคงได้คุณภาพน๋ะน้องจุก คอร์ซ่า...นี่ถ้าเป็นตำรวจไปนั่งกินด้วยล่ะ สงสัยไม่ใครก็ใครงานเข้าล่ะน่ะ เพราะเล่นงัดเอา กฎหมายคุ้มครองผู้บริโภค กฎหมายอาญามาเล่นงานซะ หลอกลวงขายสินค้า ปกปิดแหล่งกำเหนิด คุณภาพ ลำพังเสื้อดาวหัวตั้งหน้าตรงก็ยังเมาหนักแล้ว นี่บังอาจเอาหัวเสือทิ่มลงดินมาให้กินอีก แหม ให้อภัยกันไม่ไ่ด้แล้วล่ะมั้ง น้องจุก ดริ๊งนี้ท่าจะจุก  จะเมาตามรูปไปอีกนานล่ะซิ  ฮ่า ๆ ๆ ๆ

สงสัยร้านนั่นคงโดนหลายข้อหาเลยสิครับ พี่ผู้กำกับ

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
เดี๋ยวเมารอบหน้าผมถ่าย ทีเด็ดมาให้ดูครับ ช้างปลอม หันหัวไปทางเดียวกัน เหอๆ

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
ตึ่ง โป๊ะ 8) 8)

089-7015533

Offline Ton_Oo

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • """Tomorrow Never Come""" 080-0914411
ถูกใจ.... :D :Dมากมาย 8) 8)

อุปสรรคที่ทานทน จะสร้างคนให้ทนทาน
### มื่อใหม่ ใจปลาซิว แต่วิ่งฉิวไม่เคยรอใคร...###
E-mail : oo_sukanya@hotmail.com
            oo_sukanya@yahoo.com

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ทำไปได้..

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

• รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
แค่ฉลากหรือยี่ห้อผมไม่สน ผมสนแต่น้ำข้างในรสชาติคุ้นเคยก็พอครับ  8)  8)  8)  8)

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
แค่ฉลากหรือยี่ห้อผมไม่สน ผมสนแต่น้ำข้างในรสชาติคุ้นเคยก็พอครับ  8)  8)  8)  8)

อันนี้เห็นด้วยครับ อิอิ

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline jook_corsa

• コンプリートエンジン

แสดงว่าชอบแอบเทใส่ขวดโออิชิไว้แอบกินละสิพี่

แสดงว่าชอบแอบเทใส่ขวดโออิชิไว้แอบกินละสิพี่

เคยทำสมัยเรียนครับแต่เป็นเหล้าผสมน้ำน๊ะ เพราะถ้าเป็นเบียร์เวลายกมันจะเป็นฟองเดี๋ยว อจ.รู้

ก็ดื่มกันคนละแก้วก็พอครับ เป็นห่วง ;D

089-7015533

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ก็ดื่มกันคนละแก้วก็พอครับ เป็นห่วง ;D

กว่าจะหมดแก้วไม่รู้หมดสติกันไปกี่รอบไม่รู้เนี่ย :-\ :-\ :-\

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

เต้ครับ หาแก้วให้ผมใบนึงสิครับ เพราะว่าตอนวันมีตติ้ง แฟนบอกให้ดื่มนิดหน่อยพอ จะได้บอกเขาว่า ขอกินแก้วเดียวไม่เติมแน่นอน  8)  8)  8)  8)  8)

ถ้าหาได้จะเอาไปให้ครับ แต่ท่าทางคงจะหายากน่าดู ;D

089-7015533

Offline anupanr

• นักรบพเนจร
  • **
  • นนทบุรี
ใช้โอ่งแทนได้ไหมครับ น่าจะพอๆกัน

Phone 089-764-4576

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง