มีใครเฝ้าเวบเป็นเพื่อนมั่งน๊า....

kai13 · 5515

Offline kai13

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • Love is all around
วันนี้เค้ามีทริปไปวันเกิดเวปกันล่ะ  ไปกันหลายคัน และหลายคน ท่าทางจะสนุก

ส่วนเราไม่ได้ไปกะเค้า..ก็มานั่งเฝ้าเวบนี่แหละ :please:

เอ๊..แล้ววันนี้จะมีใครเข้ามาเป็นเพื่อนไม๊เนี่ยะ   

รึว่าไปเที่ยวกันหมดเลย...

คนที่ไปเที่ยวก็ขอให้หนุกหนานๆๆตามวัย ทั้งคนและรถ  แหะๆๆๆ ;D  ;D

ส่วนใครเฝ้าเวปกับเรายกมือขึ้น.....น

Always stay here.

Offline a-lemon

• นักรบพเนจร
  • **
  • หวัดดีกั๊บขอเปนสมาชิกด้วยคนนะ
 8) 8)เจ้าastra งอแงอ่ะคับ พอดีรถกะคนอยู่ไกลกันเลยเช็คไม่ได้อดไปคับ :omg:แย่จังไม่เปนไรรอโอกาสหน้าคับ เลยมาเฝ้าเปนเพื่อนอ่ะ 8)เดี๋ยวคอยดูภาพดีก่าเอามาลงไวๆนะไม่ไปก้อขอได้ดูก้อพออ่ะ :please:

ขอรับคำแนะนำจากสมาชิกทุกคนครับ     0850871039

Offline chok_cm

• DekGayRay's
  • หนึ่งในใต้หล้า
ยังอยู่เฝ้าเวป  ไม่ได้ไปจ้า 

:ปลิว:   ดูบรรยากาศ ฝนตก ที่ เชียงใหม่ อิอิ

ปล. ว่าแต่ คุณ Kai13 ทำงานใน ราชภัฎเชียงใหม่เหรอ ทำไมไม่เคยเห็นเลย อ่ะ  :มั้ง:

Offline m_pong

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • mmmm
ไปๆกลับจ้า อยู่ห่างสนามใม่เกิน20นาที :bye:

เมื่อตอนเช้าไปทักทายมาแล้วเลยกลับมาทำงานต่อครับ :หึหึ:

เวปบอร์ดมีไว้คลายเคลียดอย่าไปซีเรียสเดี๋ยว"บ้า''

Offline Nu_Paiy

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
รายงานตัวจากสนามพีระค่ะ..

ตอนนี้ทุกคนกะลังฝึกกันสนุกสนานเลยยยค่ะ

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 8) ขอภาพสดๆหน่อยดิครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

• *

ตอนนี้ทุกคนกะลังฝึกกันสนุกสนานเลยยยค่ะ

:P :P งึ่มๆง่ำๆ  มารายงานให้เค้าอิจฉาอ่ะดิ..ใจร้ายๆๆๆๆๆ

ตอบ   ปล. เพิ่งมาทำงานได้ เดือนนี้เดือนที่ 3  ยังไม่พ้นโปรเลย หุหุ
 :-[ :-[

Offline QgomKing

• หนึ่งในใต้หล้า
  • No.: No.47
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4
  • สีรถ : ฟ้า

:omg: :omg: :omg: อิจฉาๆๆๆ

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
มารอชม ลูกเจ้าพ่อพีระ ครับ เหอๆ

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline มหิงสา

• No.: 60 (รอรับสติกเกอร์)
  • รุ่นรถ: OPEL CORSA 3D AT
  • สีรถ : ฟ้า
  • เครื่องยนต์: 1NZ-FE VVT-i
แวะเข้ามาบอกว่าช่วยเฝ้าเวบด้วยคนครับ

Opel Corsa 3D VVT-i
.
www.healthshop2u.com
จำหน่าย วิตามิน ผิวขาว อาหารเสริม ลดน้ำหนัก แก้ หัวล้าน ผมร่วง ผมบาง ไม่ดกดำ ปวดกระดูก ไขข้อ เดิน เหิน ลำบาก วิตามินซี ชนิดฉีด แบบฉีด ปกป้อง กันแดด ฝ้า ผิว มีสมุนไพร ไทยๆ ทั้ง แคปซูน ชาชง Herbal One อภัยภูเบศร

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
มารอชม ลูกเจ้าพ่อพีระ ครับ เหอๆ

ตรงประเด็นสุดๆ

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

เห็นว่าเป็น ลูกเจ้าพ่อแก่งกระจานถามมานะเนี้ย...

คันครัชขาด๑ คัน :-[

ลงข้างทางไป ๒  ???

กินกรวยอีกไม่ทราบจำนวน... :น้ำร้อน:

แต่ดีที่เครื่องมือซ่อมที่เตรียมมาเต็มรถไม่ต้องใช้คับ :D

คันที่ซ่อมนานที่สด คือ เข้ารถไม่ได้เพราะว่ามันล็อคเอง.. 8)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Omega VIP

ผลของการลงสนามเมื่อวาน ต้องมารอดู effect วันนี้ครับ  เมื่อคืนได้ข่าวมีรถต้องลากกลับกทม

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ทางพีระฯใจดีได้ใจมากครับ Opel In ขออะไรได้หมด ลงไปวิ่งจนลืม(รถ)เหนื่อย....
เทรนนิ่งเรื่องDriftโดยสังเกตุจากกรวย....... 8) 8) 8)

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology

เห็นว่าเป็น ลูกเจ้าพ่อแก่งกระจานถามมานะเนี้ย...

กินกรวยอีกไม่ทราบจำนวน... :น้ำร้อน:

แต่ดีที่เครื่องมือซ่อมที่เตรียมมาเต็มรถไม่ต้องใช้คับ :D

คันที่ซ่อมนานที่สด คือ เข้ารถไม่ได้เพราะว่ามันล็อคเอง.. 8)

ใช้ขาครัช โซนิกแนอ๊ะป่าววว  555

ลูกเจ้าพ่อพีระจะตกเป็นของใครดีน้าาา

ขาครัช หรือ รถล๊อกเอง  55555+

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline pukaaak

• นักรบพเนจร
  • **
อิอิ เขาให้ชนกรวยให้หมดหรือคะ strike ให้ 100 แต้มคะ

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team

ใช้ขาครัช โซนิกแนอ๊ะป่าววว  555

ลูกเจ้าพ่อพีระจะตกเป็นของใครดีน้าาา

อย่าแซวเค้าเลยพี่ สายเบรครถถีบพี่ยังได้ใจผมอยู่เลย

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

อิอิ เขาให้ชนกรวยให้หมดหรือคะ strike ให้ 100 แต้มคะ

แหม่ ! คุณปูครับ  ขับรถนะครับ ไม่ใช่โบว์ริ่ง

อย่าแซวเค้าเลยพี่ สายเบรครถถีบพี่ยังได้ใจผมอยู่เลย

ของมันแรงเว้ยยยย   sensitivity ดีมากๆ  555+

• *
เอ๊...แต่ว่ารถล็อคเอง นี่ เค้าทำกันยังไงอ่าคะ   8) 8)

สุดยอดง่า

เอ๊...แต่ว่ารถล็อคเอง นี่ เค้าทำกันยังไงอ่าคะ   8) 8)

สุดยอดง่า

อยากได้ระบบนี้ใช่ป่ะครับ  เดี๋ยวจัดให้ได้นะ 

แต่ต้องพกกุญแจ 2 ดอก ดอกนึ่งใส่รถ อีกดอกเก็บในลิ้นชัก  พอรถล็อคก็หาลวดมางัดเอานะ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง