ช่วยให้ความเห็นฟิล์มกรองแสงหน่อยจ้า

airr · 1448

Offline airr

• หนึ่งในใต้หล้า
  • airr@snowwhite
    • http://www.weddingsquare.com/airich/
ช่วงนี้ร้อนมากอ่ะ นั่งรถไกลๆไข้ขึ้นไปเลย กำลังจาติดฟิล์มละค่ะ
รบกวนช่วยบอกข้อดีข้อเสียของแต่ละยี่ห้อ (เค้าว่า Hi- cool ดีจิงป่ะน้า) และราคาด้วยจ้า
ใครมีข้อมูลร้านรับติดฟิล์มถึงที่ ช่วยบอกรายละเอียดด้วยจ้า

:'(  :'(  :'(  :'(  :'(  :'(

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
งามวงค์วานไงครับ ฝั่งเดียวกับคุก ตรงข้ามปั้มคาลเท็กซ์  ใกล้ที่ทำงานก็ ร้านนี้เลยจร้า
รู้สึกคุณก๊อฟ เคยไปทำมานะครับเห็นบอกว่าถูกใจดี  แต่ราคาพี่บ่ฮู้

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

• http://www.weddingsquare.com/airich/
คุกคือตรงไหนอ่ะคะพี่ ขอรายละเอียดนิดนึงค่ะ

Offline Omega VIP

• DekGayRay's
คุกคือตรงไหนอ่ะคะพี่ ขอรายละเอียดนิดนึงค่ะ

เรือนจำคลองเปรมอ่ะครับ  ร้านจะอยู่ก่อนปั๊มเชลล์ ครับ ตรงข้ามกับศูนย์ Izusu พอดี ( จำชื่อร้านไม่ได้อ่ะ )

ฟิล์ม Lamina กับ Hi-Cool คุณภาพพอกันครับ แต่ราคา Hi-Cool มันถูกกว่าครับ  แนะนำ 60 เปอร์เซนขึ้นไปครับ  ( บ้านเรามันร้อนมากๆ )

มีอะไรสอบถามได้ครับ

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
Hi-cool แบบปรอท ติดทั้งคัน เริ่มต้นที่ 3300 ราคาจาก 4มุมเมืองจ้า

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

เดี๋ยวจาไปดูตงคลองเปรมสักหน่อยจ้า

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
เห็นคุณกุ้งเคยบอกว่าLaminaก็สามพันกว่าบาท รอท่านกุ้งมาตอบด้วยดีไหมครับ

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
เห็นคุณกุ้งเคยบอกว่าLaminaก็สามพันกว่าบาท รอท่านกุ้งมาตอบด้วยดีไหมครับ

เออ.. ใช่ๆๆๆ  อยู่รัตนาธิเบศร์นี่เอง รอพ่อน้องเก้ามาแถลง

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline kai13

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • Love is all around

??? ??? อาร๊าย  เราเพิ่งติดฟิลม์เฉพาะด้านหน้า + คาดอีก 7 นิ้ว มั้ง ประมาณนี้
ของ 3m อ่ะค่ะ  1,500  ง่ะ  ที่เชียงใหม่อ่ะ
 :-X :-X :-X

Always stay here.

Offline jook_corsa

• コンプリートエンジン
ผมก็ติดของ Hi-cool ครับ สีมะกอก 60% รอบคันบานหน้า 40% ติดมาหลายปีละยังดีอยู่เลย

ฟิล์มมีส่วนช่วยให้แอร์เย็นขึ้นเยอะครับ

Offline anirut

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ผมติด lamina แบบปรอทมา หมดไป 4000+ ผ่านไป 1 ปีปรอทหายไปแล้วคับ ไวเป็นปรอทเลย  :-X เห็นประกันตั้ง 7 ปีจะเคลมได้มั๊ยอ่ะครับ :ไถ: ตอนนี้ร้อนมั่กๆแต่ดีว่าแอร์ยังพอเย็นครับ นั่ง 2 คนพัดลมเบอร์ 2 หมุนแอร์ครึ่งรอบตอนบ่ายๆยังได้อยู่ครับ

« Last Edit: 25 Dec 2009, 18:03 by anirut »

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง