จัดทริปทำบุญกันหน่อย...อันเนื่องจาก...

VINCENT · 23444

Offline ยัยแมวอ้วน

• Moderator
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
    • Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
จะเอาวิปปุไปโชว์ตัวทันไหมเนีย   

จะดีเหรอกล็อฟ มันจะมีรถขยะระหว่างทางให้พ่วงแบ็ตเตอรี่เหรอ... :o :o :o
แต่ถ้าเสร็จทันก็..เอ้าๆๆๆพวกเราเตรียมเหนื่อย... 8) 8) 8) 8) 8)

พี่ bat ความจำดีจัง 

หุหุ

;D

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline zince

• DekGayRay's
หาคนนั่งเป็นเพื่อนอะครับ  ;D จริงใจนะครับ  :ตาปิ้ง:  งงละซิ  :มั้ง:

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline Omega VIP

จะเอาวิปปุไปโชว์ตัวทันไหมเนีย   

จะดีเหรอกล็อฟ มันจะมีรถขยะระหว่างทางให้พ่วงแบ็ตเตอรี่เหรอ... :o :o :o
แต่ถ้าเสร็จทันก็..เอ้าๆๆๆพวกเราเตรียมเหนื่อย... 8) 8) 8) 8) 8)

>:( >:( >:( เค้าเปลี่ยนแบตฯใหม่แล้วย่ะหล่อน  :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ: จะตามมาหลอกหลอนไปถึงไหนเนีย

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :(

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

ช่อบุญ

• Guest
หาคนนั่งเป็นเพื่อนอะครับ  ;D จริงใจนะครับ  :ตาปิ้ง:  งงละซิ  :มั้ง:

หาคนนั่งเป็งเพื่อนจริงป่ะ :)จาจัดให้เอาจริงป่ะค่ะ :-* 8)

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ยังไงก็ได้ฮะ ผมเอง ก็แค่อยากพามะนาวไป ดู สวนกราต่าย  :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

• Moderator
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
เรายังไม่ลืมเรื่องไปทำบุญกันใช่ไหม๊ค่ะ

มามะ  มาคุยกันต่อให้จบดีกว่า

เจ้าของเรื่องหายไปไหนหว่า

555+

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

• Moderator
มาสรุปวันที่ไปกันดีกว่า

เพราะมีหลาย ๆ ท่านสมาชิก  อยากไปร่วมทำบุญกับเราในครั้งนี้

จะได้เตรียมเคลีร์งานกันนะจ๊ะ

เด๋วพรุ่งนี้มาคุยกันดีกว่า

คืนนี้ราตรีสวัสดิ์  พี่น้องชาวไทย..

++++++++

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
5 เมษาวันไรน้า  ขอเปิดปฏิทินก่อง

อ่อ  เป็นวันอาทิตย์

อาจต้องเปลี่ยนเป็นเสาร์ที่ 4 อ่ะคะ

เพราะพี่ VINCENT เจ้าของกระทู้  อาจว่างเสาร์

ต้องรอคอนเฟิร์มกันอีกที

แต่ยินดีนะคะ  ถ้าพี่ช่อกับคุณลุงชัยจะไปด้วยกัน

ชักน่าสนุกแล้วซิ

อิอิ

:ตาปิ้ง:

เสาร์หรืออาทิตย์ได้อยู่แล้วจ้าไผ่พี่ยากจาไปด้วยอยู่แล้วละแต่กลัวจาวิ่งไม่ทันอ่ะยังไงก็บอกกะจี๊ดให้รอๆหน่อยละกัน นี่ไผ่ลุงชัยบอกว่าเรียกพี่ได้ไม๊เพราะยังไม่ยากแก่อ่ะเพิ่งจา16กว่าเอง(กลับด้วยนะ) 8) 8)

พวกนู๋ ๆ ขับไม่เร็วหรอกคะ

ขับเร็วไม่ได้

(เดี๋ยวสัญญาณ ว.(แดง)ขาด หุหุ)

:หึหึ:

เห็นเครื่องแรงๆพี่ก็กลัวจาไล่ไม่ทันอ่ะดิ ;D

ไม่ต้องกลัวหรอกคับยังไง จี๊ดกับบอมมันก็ต้องมาจอดรถรอคับ เชื่อผม ผมมีประสบการณ์มาแล้ว ชิวๆคับ  :-[

089-7015533

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
วันไหนๆๆยังไงๆๆๆ จะได้เตรียมเสื้อผ้าไปให้เด็กๆๆๆๆๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
เอ้...

แล้ววันที่ 21 เราจะยังไปเจ็ดคตกันอยู่ป่าวค่ะพี่น้อง ง ง ง

แต่นู๋อยากไปทะเลแล้วอ่าดิ่...กิกิ...

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

• Moderator
เอ้...

แล้ววันที่ 21 เราจะยังไปเจ็ดคตกันอยู่ป่าวค่ะพี่น้อง ง ง ง

แต่นู๋อยากไปทะเลแล้วอ่าดิ่...กิกิ...

ที่คิดไว้คะ  คิดว่ากางเต๊นท์ 7 คต ร้อนแน่ ทั้งกลางวันกลางคืน กลัวจะหมดสนุก

จะไปนอนเขาใหญ่  คุณต้นก็ว่างถึงช่วงเช้าวันอาทิตย์  เที่ยงต้องมาถึง กทม.แล้ว

เอาไงดีอ่า   :มั้ง:

++++++++

ไปพัทยามั้ยค่ะ

เลยจอมเทียนไปหน่อย

บ้านหลังนึง 6000 พวกเราน่าจะนอนกันได้หมด

มีระเบียงยื่นออกไปในริมทะเลด้วย

เราเสียงดังกันได้ ม่ะเปนปัญหา....

แต่จอดรถได้แค่ประมาณ 3-4 คันอ่ะคะ

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
งั้น ผมไป จู๋ จี๋ กับมะนาว 2 คนแล้วกันนะ แฮะๆๆ น่าจะสะดวกกับกลุ่มกว่า... เวลามีน้อยอ่ะฮะ คุมไม่ค่อยได้ งานรัดตัว... :เครียด: :dead:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

งั้น ผมไป จู๋ จี๋ กับมะนาว 2 คนแล้วกันนะ แฮะๆๆ น่าจะสะดวกกับกลุ่มกว่า... เวลามีน้อยอ่ะฮะ คุมไม่ค่อยได้ งานรัดตัว... :เครียด: :dead:

ช้านลืมไปอ่ะ...ว่าต้นตั้งใจจาไปดูกาต่ายนี่หว่า...

ไอ่เราก้อแค่อยากเที่ยวอ่ะ...เอิ๊ก ๆ ๆ

งั้นเราที่เหลือไปทะเลกันดีก่าค่ะพี่น้องง ง ง ..อิอิ

ช่อบุญ

• Guest

ช้านลืมไปอ่ะ...ว่าต้นตั้งใจจาไปดูกาต่ายนี่หว่า...

ไอ่เราก้อแค่อยากเที่ยวอ่ะ...เอิ๊ก ๆ ๆ

งั้นเราที่เหลือไปทะเลกันดีก่าค่ะพี่น้องง ง ง ..อิอิ

จาเปลื่ยนใจได้อีกนะหนูเป้ย21ไปสวนผึ้งกานก่อนดีมั้ยจ๊ะแล้ว28ไปททะเล ;D :)

• Moderator

จาเปลื่ยนใจได้อีกนะหนูเป้ย21ไปสวนผึ้งกานก่อนดีมั้ยจ๊ะแล้ว28ไปททะเล ;D :)

21 เราไปทำบุญกะพี่ช่อ  คุณลุงชัยกันม่ะ  แล้วขากลับหาข้าวกินอร่อย ๆ นั่งคุยกัน

จะได้ชวนผู้ใหญ่ ๆ ที่เคารพไปกันด้วย

แล้วเมษาหาเรื่องไปทะเลกัน  เกาะช้างม่ะ  ไปดำน้ำกัน อิอิ

(ขุด Trip เก่า)

ไหน ๆ พี่วินก็อยากทำบุญด้วย 

++++++++

นู๋สำลี

• Guest
เริ่มเบี่ยงประเด็นแระ....แหะๆๆ เริ่มจากการไปทำบุญ--------> จบไหงไปเที่ยวหว่า  อิอิ :มั้ง:

ทำบุญๆๆๆๆๆ จะได้หาคนขับรถด้วย สะมีม่ายอยู่... :สำนึก:

• Moderator
เริ่มเบี่ยงประเด็นแระ....แหะๆๆ เริ่มจากการไปทำบุญ--------> จบไหงไปเที่ยวหว่า  อิอิ :มั้ง:

ทำบุญๆๆๆๆๆ จะได้หาคนขับรถด้วย สะมีม่ายอยู่... :สำนึก:

เก๋ไปกับไผ่กะจี๊ดก็ได้นะคะ  Astra Van กว้างขวาง...

++++++++

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
ปายยยยด้วยยยย 555 ขี้เกียจขับรถ  :หึหึ:

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

ช่อบุญ

• Guest
ดีใจจัง :-*ที่ไม่ทอดทิ่งกานให้วิ่งแบบเหงาๆ :)

ตกลงไปไหนกันนนน

ขากลับแวะกินกุ้งที่ยุดยาด้วยยย

ทางผ่านป่าวหว่า..55+

ช่อบุญ

• Guest
ตกลงไปไหนกันนนน

ขากลับแวะกินกุ้งที่ยุดยาด้วยยย

ทางผ่านป่าวหว่า..55+

มากินแถวบ้านพี่ดีกว่าเด้วเลี้ยงเอง 8) ;D

Offline bat

• bat
ดีเลย ไปๆๆ  ไปด้วยแน่นอนคันึงครับ...ทำบุญชอบๆๆ  ลางานไม่ได้แต่จะหยุดไปด้วย.. ;D ;D ;D
สวนผึ้งเป็นอำเภอที่เค้าเอามาเปรียบเทียบกะแม่ฮ่องสอนในช่วงหน้าหนาว ไปคราวนี้อาจเป็นการทดสอบเส้นทางการเดินทางไปในตัวด้วย :D :D :D
สวนผึ้งเนี่ย ขากลับสามารถผ่านตลาดน้ำดำเนินด้วย แต่ที่สำคัญที่สวนผึ้งมีบ่อแช่ตัวน้ำพุร้อนด้วยนะ :D :D :D :D

นู๋สำลี

• Guest
ดีเลย ไปๆๆ  ไปด้วยแน่นอนคันึงครับ...ทำบุญชอบๆๆ  ลางานไม่ได้แต่จะหยุดไปด้วย.. ;D ;D ;D
สวนผึ้งเป็นอำเภอที่เค้าเอามาเปรียบเทียบกะแม่ฮ่องสอนในช่วงหน้าหนาว ไปคราวนี้อาจเป็นการทดสอบเส้นทางการเดินทางไปในตัวด้วย :D :D :D
สวนผึ้งเนี่ย ขากลับสามารถผ่านตลาดน้ำดำเนินด้วย แต่ที่สำคัญที่สวนผึ้งมีบ่อแช่ตัวน้ำพุร้อนด้วยนะ :D :D :D :D
คอนเฟิร์ม จากเด็กราชบุรี ด้วยอีกคน   :) :)

• Moderator
งั้นสรุป  21 เราปล่อยให้คุณต้นกะคุณมะนาวกุ๊กกิ๊กกัน 2 คน  (เนื่องจากเวลาที่จำกัด)

แล้วสมาชิกที่ว่าง  ไป Trip แจม สวนผึ้ง  ทำบุญร่วมกับพี่ช่อและคุณลุงชัย  ขากลับหาที่ทานข้าวนั่งคุยกันประสา opel opel

ไม่ถือว่าเป็น meeting อย่างเป็นทางการนะคะ  เอาสะดวกและสมัครใจมากกว่า

พี่ช่อคะ  ยังไงรบกวนลงรายละเอียดให้น้อง ๆ ด้วยนะคะ  เกี่ยวกับกำหนดการวันที่ 21 แห่ะ ๆ แอบยกให้เป็นเจ้าภาพงานเลยล่ะกัน

ส่วน Trip ทะเล  เอาใจน้องเป้ย  ดูสถานที่กับวันมาลงได้เลยคะ  จะได้เคลียร์งานการกัน

เชิญสมาชิกท่านอื่น ๆ ที่ว่างด้วยนะคะ

ถือว่าจะได้มาพบปะสังสรรค์กัน

ใครไปมาลงชื่อไว้หน่อยน้าค้า 

ปล..รู้สึกว่า  สวนผึ้งกะอยุธยามันคนละทางกันนี่หน่า  ไผ่เข้าใจผิดอ่ะป่าว ? ?

ปล..2 ถ้าสรุปกันได้่  จะได้เรียนเชิญน้า ๆ ผู้ใหญ่ไปด้วย  ทำบุญบ่อย ๆ จะได้มีแต่สิ่งดีดีเข้ามาในชัวิต  สาธุ!!

++++++++

Offline joyalice

• Moderator
  • JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
ออกเดินทางกันเช้ามั้ยคะ ถ้ายังไงว่างๆ กันไปร่วมบริจาคเลือดกันก่อนออกเดินทางได้นะคะ ^_____^

ยังไงถ้าไม่ติดอะไรจะตามไปร่วมทำบุญที่สวนผึ้งต่อนะคะ หรือถ้าไม่ทันจะตามไปทานข้าวววค่ะ

แบบว่า...

นู๋ไปจำมาจากไหนก้อม่ะรุ

ว่าจะไปลพบุรี หรือ สระบุรีกันเนี่ยแหระ

แหะ ๆ ๆ  :แงๆ:  :ไม่:  :'(

ช่อบุญ

• Guest
 กำหนดการ เคร่าๆ นะครับ วันเสาร์ ที่ 21 มีนาคม 2522 อยากจะออกเดินทาง เช้าๆนะครับ เพราะฟังเสียง ดูแล้ว จะเป็น เดย์ ทริป มากกว่า จะได้มีเวลา ท่องเที่ยวด้วน ถ้าท่านใดประสงคื ค้าง มี หลายสถานที่ ๆ ไม่แพงมากนัก คือ ที่ ห้วยน้ำใส ที่พัก 300-1000บ.สถานที่ท่องเที่ยว
-โป่งยุบ ไร่ภโวทัย สวนป่าสิริกิตตื น้ำตกตะนาวศรี บ้านบ่อหวี  น้ำพุร้อนบ่อคลึง ชมพระอาทิต์ตกดิน ไร่อุษาวดี (กรณีพักค้าง)
  ส่วน เขากระโจม คงเป็นแค่ในฝัน ของ เรา เพราะ ทุรกันดาร มีลุยน้ำลึก ก่อนขึ้นยอดเขา เค๊าว่ากัน อากาศเย็นตลอดปี แต่ต้องการถ่ายรูปกะป้าย สุดแดนตะวันตก น่าจะไปไหว มั๊ง มะเคยเหมือนกัน
  การนำของมอบให้ ทาง ร.ร. นั้น รอการประสานงาน กับ ทาง อาจารย์ เจ้าของพิ้นที่อยู่ครับ และหลังจากนั้นจะมีข้อมูลโดยละเอียด  แน่นอน  อยากถามเพื่อนพ้องน้องพี่ ว่าเราจะเดินทางได้เร็วที่สุด กี่โมงดีครับ (ไม่ควรเกิน 08.00น)สามารถเดินทาง ได้ 2 เส้นทาง
1.พระรามที่ 2( ธนบุรี-ปากท่อ หมายเลข 35)
2.เพชรเกษม( หมายเลข4)
จะใช้เส้นทางใด กรุณาแนะนำ จะได้สรุป เส้นทาง จุดนัดหมายรวมพล ก่อนเดินทาง วัน เวลา จำนวนรถ  เครื่องมือสื่อสาร ช่องสัญญาณสื่อสาร
 ยินดีรับฟัง ข้อเสนอแนะ และหาข้อยุติ ร่วมกัน เพื่อความปลอดภัย ทางคณะ ร.ร จะออกเดินทางวันศุกร์ เนื่องจาก มีการร่วมอบรม ของกลุ่ม ร.ร.ดังกล่าว ครับ ส่วนคณะเรา ก็ คงคล้ายๆกับตอนไป กาญจน์บุรี เสร็จภาระกิจ มอบของแล้วก็ ท่องเที่ยว ครับ :please:

• Moderator
กำหนดการ เคร่าๆ นะครับ วันเสาร์ ที่ 21 มีนาคม 2522 อยากจะออกเดินทาง เช้าๆนะครับ เพราะฟังเสียง ดูแล้ว จะเป็น เดย์ ทริป มากกว่า จะได้มีเวลา ท่องเที่ยวด้วน ถ้าท่านใดประสงคื ค้าง มี หลายสถานที่ ๆ ไม่แพงมากนัก คือ ที่ ห้วยน้ำใส ที่พัก 300-1000บ.สถานที่ท่องเที่ยว
-โป่งยุบ ไร่ภโวทัย สวนป่าสิริกิตตื น้ำตกตะนาวศรี บ้านบ่อหวี  น้ำพุร้อนบ่อคลึง ชมพระอาทิต์ตกดิน ไร่อุษาวดี (กรณีพักค้าง)
  ส่วน เขากระโจม คงเป็นแค่ในฝัน ของ เรา เพราะ ทุรกันดาร มีลุยน้ำลึก ก่อนขึ้นยอดเขา เค๊าว่ากัน อากาศเย็นตลอดปี แต่ต้องการถ่ายรูปกะป้าย สุดแดนตะวันตก น่าจะไปไหว มั๊ง มะเคยเหมือนกัน
  การนำของมอบให้ ทาง ร.ร. นั้น รอการประสานงาน กับ ทาง อาจารย์ เจ้าของพิ้นที่อยู่ครับ และหลังจากนั้นจะมีข้อมูลโดยละเอียด  แน่นอน  อยากถามเพื่อนพ้องน้องพี่ ว่าเราจะเดินทางได้เร็วที่สุด กี่โมงดีครับ (ไม่ควรเกิน 08.00น)สามารถเดินทาง ได้ 2 เส้นทาง
1.พระรามที่ 2( ธนบุรี-ปากท่อ หมายเลข 35)
2.เพชรเกษม( หมายเลข4)
จะใช้เส้นทางใด กรุณาแนะนำ จะได้สรุป เส้นทาง จุดนัดหมายรวมพล ก่อนเดินทาง วัน เวลา จำนวนรถ  เครื่องมือสื่อสาร ช่องสัญญาณสื่อสาร
 ยินดีรับฟัง ข้อเสนอแนะ และหาข้อยุติ ร่วมกัน เพื่อความปลอดภัย ทางคณะ ร.ร จะออกเดินทางวันศุกร์ เนื่องจาก มีการร่วมอบรม ของกลุ่ม ร.ร.ดังกล่าว ครับ ส่วนคณะเรา ก็ คงคล้ายๆกับตอนไป กาญจน์บุรี เสร็จภาระกิจ มอบของแล้วก็ ท่องเที่ยว ครับ :please:

นู๋ขอเสนอนะคะ

1.เจอกันที่ปั้ม ปตท.ปั้มแรก ที่ข้ามสะพานไปทางนครปฐม (ปั้มที่เคยนัดเจอตอนไปกาญฯ อ่ะคะ) เผื่อเป็นทางเลือกใครจะมาเพชเกษมก็ได้  พระราม 2 ก็ได้คะ
2.น่าจะเจอกันไม่เกิน 7.30 น.นะคะ
3. ว.แดงหลายท่านน่าจะมี  ใครไปแล้วไม่มีบอกก่อนได้คะ  เด๋วหาหยิบยืมไปให้
4.ส่วนสถานที่ท่องเที่ยวทางโน้น  รบกวนคุณลุงระบุให้เลยก็ได้คะ  เอาแบบสามารถจอดรถกันได้  นั่งหรือเดินเที่ยวแบบสบาย ๆ เพราะนู๋ไม่รู้ที่เที่ยวทางโน้นเลยคะ
5.ส่วนจะนวนรถ  จำนวนคน  รบกวนเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้า ๆ อา ๆ ที่จะร่วมเดินทางด้วย  ลงชื่อให้หน่อยนะคะ  เพื่อสะดวกในการประสานงานสถานที่ต่าง ๆ คะ
ุ6.สมาชิกท่านใด  อยากค้างคืน  ระบุให้ด้วยนะคะ

ขอบคุณมากคะ

++++++++

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง