ปีใหม่มีใครเดินทางจากกทม.ไปเชียงใหม่บ้างไม๊ครับและรบกวน....

e20rrw · 12140

Offline e20rrw

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • Astra Van C16SE M/T สีบรอนส์เงินค๊าบ 08-5139-9555
 :ตาปิ้ง: ปีใหม่มีใครเดินทางจากกทม.ไปเชียงใหม่บ้างไม๊ครับ หาเพื่อนร่วมเดินทางครับกลัวหลง  8)  อ้อขอคำแนะนำด้วยครับไปเส้นทางไหนดีครับ เอาที่ไม่เปลี่ยว ถนนดีๆ และช่วยวางแผนการเติมแก๊ส (LPG) ให้ทีครับว่าควรเติมที่ อ. หรือ จ.ใดบ้าง มีปั๊มตรงไหนบ้าง ตอนนี้ผมใช้ถัง 36.5 ลิตร เติมเต็มถังวิ่งได้ประมาณ 280 กิโลเมตร +/- ครับ ครั้งนี้ขึ้นไปคนเดียวครับ เป็นครั้งที่ 2 ในชีวิตที่จะไปแอ่วเชียงใหม่ ไม่มีเพื่อนไปเลย  มีแต่ไปเจอเพื่อนที่โน่นเลย :please:
« Last Edit: 23 Dec 2009, 19:09 by e20rrw »

Offline ยัยแมวอ้วน

• Moderator
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
    • Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ไผ่ จี๊ด บอมบ์ ต่อง เจี๊ยบ จอย  พี่บัติ  ไปตั้งแต่ 25 กลับราว ๆ 30-31 กัน

อ.นัท  ไปวันไหนอ่ะคะ

:มั้ง:

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

• Astra Van C16SE M/T สีบรอนส์เงินค๊าบ 08-5139-9555
ไผ่ จี๊ด บอมบ์ ต่อง เจี๊ยบ จอย  พี่บัติ  ไปตั้งแต่ 25 กลับราว ๆ 30-31 กัน

อ.นัท  ไปวันไหนอ่ะคะ

:มั้ง:
ผมไป 31 อ่ะครับพี่ไผ่  กลับน่าจะวันที่ 5 ครับ กะโดดงานซักสองวันครับ หนีรถติด พอดีอยากไปพระพุทธบาทสี่รอยครับผม พี่ไผ่เรียกผมนัทก็ได้นะครับ  :ตาปิ้ง:

Offline Ton_Oo

• """Tomorrow Never Come""" 080-0914411
เฮ้อ....อิจฉามากมายยยยย  ปีใหม่ดันติดเวรรรรรรรร เซ็งเป็ด

อุปสรรคที่ทานทน จะสร้างคนให้ทนทาน
### มื่อใหม่ ใจปลาซิว แต่วิ่งฉิวไม่เคยรอใคร...###
E-mail : oo_sukanya@hotmail.com
            oo_sukanya@yahoo.com

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ผมขึ้นไป 29 ธ.ค.บ่ายครับ  ไปนอนรอที่ลำปางละกันครับ  คืนวัน 30 ไปนอนเจียงใหม่  31 เจียงฮาย แล้วลงมาลำปาง  ครูนัทโทรหาพี่ละกันนะครับ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline ช่อลดา

• VIP's Member
  • หนึ่งในใต้หล้า
  • โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999
อิจฉาเหมือนกานม่ะได้ไปไหนเหมือนกันอยู่กรุงเทพเฝ้าบ้านกะลุงชัยสองคนอ่ะ
ไปไหนม่ะได้เพราะว่าเจ้าบางแก้วออกลูกแย้วตั้งเจ็ดตัวแน่ะ

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

Offline Mr.T

• DekGayRay's
  • รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
มากันเยอะเลยครับ อยากจะจัดมีตติ้งที่เชียงใหม่อยู่พอดี ;D

www.opel.in.th

089-7015533

ผมขึ้นไป 29 ธ.ค.บ่ายครับ  ไปนอนรอที่ลำปางละกันครับ  คืนวัน 30 ไปนอนเจียงใหม่  31 เจียงฮาย แล้วลงมาลำปาง  ครูนัทโทรหาพี่ละกันนะครับ
;) ได้เลยครับพี่โทรนี่เดี๋ยวจะโทรไปรบกวนนะครับ เผื่อมีหลง  8)  แล้วที่ไปเจียงฮายนี่ไปเที่ยวที่ไหนครับผม  :)

อิจฉาเหมือนกานม่ะได้ไปไหนเหมือนกันอยู่กรุงเทพเฝ้าบ้านกะลุงชัยสองคนอ่ะ
ไปไหนม่ะได้เพราะว่าเจ้าบางแก้วออกลูกแย้วตั้งเจ็ดตัวแน่ะ
เดี๋ยวเที่ยวเผื่อนะครับพี่ช่อกะลุงชัย น่าอิจฉานะครับน้องหมาพันธุ์สวยตั้ง 7 ตัวแน่ะ ของผมมีอยู่สองตัวพันธุ์ผสมไรไม่รู้มันทะเลาะกันทั้งคืนไม่ได้หลับได้นอนเลยช่วงนี้  :ตาย:

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
เดี๋ยวเที่ยวเผื่อนะครับพี่ช่อกะลุงชัย น่าอิจฉานะครับน้องหมาพันธุ์สวยตั้ง 7 ตัวแน่ะ ของผมมีอยู่สองตัวพันธุ์ผสมไรไม่รู้มันทะเลาะกันทั้งคืนไม่ได้หลับได้นอนเลยช่วงนี้  :ตาย:

ลูกชิ้นเลย อ.ณัฐ ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

well com   ,บาป

ลาบ สิ หรอยจังฮู้

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

;) ได้เลยครับพี่โทรนี่เดี๋ยวจะโทรไปรบกวนนะครับ เผื่อมีหลง  8)  แล้วที่ไปเจียงฮายนี่ไปเที่ยวที่ไหนครับผม  :)
เจียงฮาย แม่สายครับ ว่าไปเหยียบพม่าด้วยครับ

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

มันคาว :( :( :( :o :o :o

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

มันคาว :( :( :( :o :o :o
8) ว่าจะจับส่งร้านหมูกะทะแถวข้างโรงเรียนซะหน่อย แต่มีคดีเอาเนื้อน้องหมาให้คนกินเนี่ยแหละครับโดนปิดร้านไปเลย น่าสงสารน้องหมาจัง    :วิญญาณ:

Offline Ton_Oo

• """Tomorrow Never Come""" 080-0914411
ใจร้ายเนาะ ถ้าจับได้ต้องตัดนิ้่วเอาไปทำลูกชิ้นมั่ง :ตาย: :ตาย:

อุปสรรคที่ทานทน จะสร้างคนให้ทนทาน
### มื่อใหม่ ใจปลาซิว แต่วิ่งฉิวไม่เคยรอใคร...###
E-mail : oo_sukanya@hotmail.com
            oo_sukanya@yahoo.com

ใจร้ายเนาะ ถ้าจับได้ต้องตัดนิ้่วเอาไปทำลูกชิ้นมั่ง :ตาย: :ตาย:
นั่นสิครับ เห็นด้วยเลยครับผม   :( เสียดายนะครับ อยู่เวรอดเที่ยวเลย  :omg:

พอ เลย พอ   เดี๋ยวเป็นประเด็น เขาล้อกันเล่งน่า....ใครจะกล้า  บร้า  คริคริ

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
มากันเยอะเลยครับ อยากจะจัดมีตติ้งที่เชียงใหม่อยู่พอดี ;D

อิจฉา ชาวระยองดิ มีไปบุกถึงที่ 5 5 5

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

อิจฉา ชาวระยองดิ มีไปบุกถึงที่ 5 5 5

ก็เชียงใหม่มันหนาวหนิ กำลังต้องการความอบอุ่นอย่างแรง ;D

089-7015533

Offline cherryjaa

อิจฉาๆๆๆ :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่:
อยากไปด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆ  :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ:

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
พี่ๆที่กลับ 30  31 ผมขอขับตามมาด้วยยยยยยยยยย

หลงชัวๆ   อิอิ

ปายกานเยอะเนอะเชียงใหม่   มีไรดี

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline kai13

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • Love is all around
พี่ๆที่กลับ 30  31 ผมขอขับตามมาด้วยยยยยยยยยย

หลงชัวๆ   อิอิ

ปายกานเยอะเนอะเชียงใหม่   มีไรดี

แหมๆๆๆ อ่ะนะ...  :-[ :-[  ก็งี้แหละ  เชียงใหม่อ่ะ

ก็มีหนุ่มหล่อ  สาวสวยไง    :-*  :-* 

ช่วงนี้อากาศหนวด้วย  น่านอนที่สุดเลยจ้า

Always stay here.

Offline Blackhole

เชียงใหม่ ทิวลิปกำลังบานเลย มากันเยอะๆ นะครับ  :)

Offline joyalice

• Moderator
  • JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
อิจฉาๆๆๆ :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่:
อยากไปด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆ  :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ:

อ้าววว เชอรี่ไม่ได้ด้วยยหรอออ แหง่ววว ~____~ จะชวนไปกินของอร่อยซะหน่อยย แก๊งไม่ครบบเลยย 555

ชาวคณะเจียงใหม่จัดมีตติ้งเลยนะเจ๊า วันอาทิตที่ 27 ม.ค. จี๊ด ไผ่ บอม ต่อง เจี๊ยบ จอย อยู่เชียงใหม่จ้าาาาาาา ไม่เอาร้านหมูกระทะหมี่เขียวนะ ขอเปลี่ยนบรรยากาศหน่อยยย 555 

จะได้ไปเที่ยวแล้ววว ดีจายยยยยยย เย่

:น้ำร้อน:  :น้ำร้อน:  :น้ำร้อน:

อ้าววว เชอรี่ไม่ได้ด้วยยหรอออ แหง่ววว ~____~ จะชวนไปกินของอร่อยซะหน่อยย แก๊งไม่ครบบเลยย 555

ชาวคณะเจียงใหม่จัดมีตติ้งเลยนะเจ๊า วันอาทิตที่ 27 ม.ค. จี๊ด ไผ่ บอม ต่อง เจี๊ยบ จอย อยู่เชียงใหม่จ้าาาาาาา ไม่เอาร้านหมูกระทะหมี่เขียวนะ ขอเปลี่ยนบรรยากาศหน่อยยย 555 

จะได้ไปเที่ยวแล้ววว ดีจายยยยยยย เย่

:น้ำร้อน:  :น้ำร้อน:  :น้ำร้อน:

จะกินอารายหล่ะ แต่แน่ๆ 1 มื้อคือไก่ทอดเที่ยงคืน  8)

089-7015533

Offline Omega VIP

จะกินอารายหล่ะ แต่แน่ๆ 1 มื้อคือไก่ทอดเที่ยงคืน  8)

ไปมา 3 รอบแล้ว ยังไม่ได้กินเลยอ่ะ  อาหารประจำคณะแพทย์ศาสตร์ ไก่ทอดเที่ยงคืน  สถานฑูตญี่ปุ่น ซายูริ

Offline ยัยแมวอ้วน

• Moderator
    • Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
คืน 27 ไปกินไก่ทอดเที่ยงคืนกัน

ว่ากลับขึ้นขุนช่างเคี่ยนตอนดึก ๆ เค้าจะให้ขึ้นไหม๊น้า

:มั้ง: :มั้ง:

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline pecth

• สมมุติว่าไม่รู้จักกัน....0/
  • No.: 39
  • รุ่นรถ: Opel VetarA
  • สีรถ : บอล์น
  • เครื่องยนต์: เดิมๆ เครื่องไรอะ ไม่เคยรุ้ รุ้แค่ว่า 8 วาล์ 2.0
  :o :o อืมพี่โทนี่อะไรจะขอนาดนั้นอะ

อิฉาอะเค้าไม่ได้ไปไหนเลยอะปีใหม่นี้อะ..... :-X :-X

เค้าคงเฝ้าระวังเหตุที่หน่วยดับเพลิงอ่า....... :เครียด: :เครียด:

อย่ากไปบ้างจังอะ...... :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

กรุไม่รู้คับกรุอึน

Offline cherryjaa

มีใครขึ้นวันที่27ไหมอ่า จะตามไปด้วย แต่ยังมะได้เช็ครถทัวว์ว่ายังมีอยู่ไหมอ่า ไม่ไหวตัดใจไม่ได้จิงๆ :please: :please:

Offline chok_cm

มีใครขึ้นวันที่27ไหมอ่า จะตามไปด้วย แต่ยังมะได้เช็ครถทัวว์ว่ายังมีอยู่ไหมอ่า ไม่ไหวตัดใจไม่ได้จิงๆ :please: :please:

ใครมาถึง หรือหลงทาง ในเชียงใหม่  โทรหาผมได้นะครับ 084- o๔1สี่0เก้าก้าว   โชค  ครับ  อิอิ

:ปลิว:   

จะกินอารายหล่ะ แต่แน่ๆ 1 มื้อคือไก่ทอดเที่ยงคืน  8)

ไปมา 3 รอบแล้ว ยังไม่ได้กินเลยอ่ะ  อาหารประจำคณะแพทย์ศาสตร์ ไก่ทอดเที่ยงคืน  สถานฑูตญี่ปุ่น ซายูริ

จะมาเที่ยวเชียงใหม่ หรือ จะไปญี่ปุ่นกันเนี่ย...

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง