เอามาฝาก ..แนวทางไฟท้ายกวนโอ้ย !!

PeeSard · 4762

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
เหมาะกับไฟหน้าตาหวานของพี่เบิร์ดมากกกก..

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

หรือจะเอาแบบนี้..

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ

หรือจะเอาเหลืออยู่แค่นี้

Offline aor

พี่นุ่นครับ ผมอยากได้ไฟท้ายคอร์ซ่าของแขกแบบนี้ครับ ไม่รุว่าจะเห็นความแตกต่างหรือเปล่า ที่บ้านเรามันจะเรียบ ๆ แต่ไฟท้ายคอร์ซ่าเมืองแขกมันจะนูน ๆ ให้รสสัมผัส เวลาจับน้องซ่าอาบน้ำ แล้วก็กันชนหน้าอีกอย่าง มีสปอร์ตไลท์ด้วย เดี๋ยวหาช่องทางเจรจาความเมืองกับแขกก่อน

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
เหมาะกับไฟหน้าตาหวานของพี่เบิร์ดมากกกก..

เหมาะกับผมเพราะ 4 ตาครับ  8) 8) 8)

พี่นุ่นครับ ผมอยากได้ไฟท้ายคอร์ซ่าของแขกแบบนี้ครับ ไม่รุว่าจะเห็นความแตกต่างหรือเปล่า ที่บ้านเรามันจะเรียบ ๆ แต่ไฟท้ายคอร์ซ่าเมืองแขกมันจะนูน ๆ ให้รสสัมผัส เวลาจับน้องซ่าอาบน้ำ แล้วก็กันชนหน้าอีกอย่าง มีสปอร์ตไลท์ด้วย เดี๋ยวหาช่องทางเจรจาความเมืองกับแขกก่อน

ผมว่า วัดมิติของตัว 5D ให้ครบถ้วนก่อนดีกว่า
เอ..แล้วของน้องฟ้า พี่อ้อ มัน 3 หรือว่า 5 ล่ะ จะได้กะการแปลงถูกครับ..

จาก ต/ย ผมว่า ถ่ายซูมอิน แบบเห็นลักษณะสูงต่ำหน่อยสิครับ.. :)

Offline aor

ของผม 5 ประตูครับ คอร์ซ่าที่อินเดีย ไฟท้ายของตัวซีดานกับ 5 ประตูเหมือนกันครับ

Offline aor

Corsa Sail หรือแวน สวยดี ซื้อกลับไปสักคันดีไหมเนี่ย

Offline aor

^
^
แวนสวยดี..น่าเก็บๆ ๆ ๆ ๆ ..

พี่อ้อ..คอลย์แบบคันนี้ น่าจะยัดแทนคอยล์หัวกระจอกของบ้านเราได้เลยนะ.. :)
และดูชุดควบคุมหัวฉีดเขาดิ.. ดูท่าทางอึดมากกว่าแบบบ้านเรานะ เหมือนของพวก C16 C18 C20 เลยอ่ะ..

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
นั้นจิฮะ..หน้าตาดีจังเลย..  :)

พี่อ้อ..เอาเข้ามาทำ VIP เลยฮะ.. ;D ;D ;D ;)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline chanat

• Tel 0896762564
คอซ่า บ้านเค้าดุเข้าท่าเข้าทางแฮะ

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

Offline OPEL-5161

• นักรบพเนจร
  • **
ตัวแวนสวยจัง แหมาะกับคนแก่อย่างเรา ขอบคุณครับไว้เปนแนวทาง :bye: :bye:

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง