สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ

jook_corsa · 2345

Offline jook_corsa

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • コンプリートエンジン
ทำอะไรกันอยู่หรอ.....ใครออนไล์ก็แวะมาอวยพรกันนะครับ

ขอให้ทุกท่านมีเงินทองใช้ตลอดปีสุขภาพแข็งแรง

Opel แข็งแรง........... Happy New Year ครับ

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
ตอนนี้แถวบ้านเกิดสงครามกลางเมืองไม่รู้ที่อื่นเป็นยังไงบ้าง ??? ปีใหม่ขอให้ทุกคนพบเจอแต่สิ่งดีๆตลอดปี53นะครับ  :)

www.opel.in.th

089-7015533

Offline jook_corsa

• コンプリートエンジン
ตอนนี้แถวบ้านเกิดสงครามกลางเมืองไม่รู้ที่อื่นเป็นยังไงบ้าง ??? ปีใหม่ขอให้ทุกคนพบเจอแต่สิ่งดีๆตลอดปี53นะครับ  :)

สงครามอารายหรอครับ  :มั้ง:

Offline pakavat

• หนึ่งในใต้หล้า
หมี่เหลือง หรอพี่เต้ พูดจิงพูดเล่นเนี้ย เหอๆ happy new yearr ครับบ

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
明けましておめでとうございます。2010  happiness in ur life na kubbb ^^

แฮฟปรี้นิวเมียย กันไป  อิอิ

เรื่องดีๆจงผ่านมาทั้งปี  เพี่ยงๆๆๆๆ  อิอิ  รักทุกคน * :) :) :) :)

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
นอนโทรศัพท์ อยู่บ้านฮะ... :)

ประทัดดังยังกะงานลอยกระทง.... :เครียด:

อยู่ด้วยกันอีกปีนะคร้าบ... :-*

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline anupanr

• นักรบพเนจร
  • **
  • นนทบุรี
สวัสดีปีใหม่ ชาว Opel IN ด้วยคนครับ   :)

Phone 089-764-4576

Offline iaomaom

• นักรบพเนจร
  • **
  • ต่อมรักผมชำรุด .. ถาวรไปแล้วคับท่าน
 :)  :)  :)

หวัดดีด้วยคนคะ

ขอให้แข็งแรง ไม่ป่วยไม่ไข้ ทั้งคนทั้งรถ นะคะ

:)  :)  :)

Offline gucoach

• ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE
Happy new year ทุกคนนะครับบบ
มีความสุขกันมากๆๆ

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ขอสวัสดีปีใหม่กับสมาชิก และ ครอบครัวของสมาชิก opel  in  ทุกๆท่านเลยนะครับสุขภาพแข็งแรงทั้งคนทั้งรถ เงินทองไหลมาเทมา สุขสดชื่นทุกทิวาราตรี ไร้ทุกข์ ไร้โศก เดินทางไปไหนทั้งนอก และ ใน ราชอาณาจักรสยาม จะโดยยานพาหนะชนิดใด หรือ แม้นแต่กำลังกาย ก็ขอให้ปลอดภัยทั้งไปและกลับครับ  :-* :-* :-*

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline shooty

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • อถตา มันเป็นเช่นนั้นเอง
ขอให้ทุกคนมีความสุขมากๆครับ คิดสิ่งใดในทางที่ถูกที่ควรต้องตามสีลธรรมก็ขอให้สำเร็จตามปรารถนานะครับ อย่าเจ็บอย่าจนครับ สวัสดีปีใหม่ครับ

ที่สุดของความรักคือ รักโดยไม่ครอบครอง
ที่สุดของการให้คือ ให้โดยไม่หวังผล
ที่สุดของทานคือ ธรรมทาน
ที่สุดของคนคือ การเป็นคนธรรมดาที่มีความสุข
"ทุกสิ่งทุกอย่างในโลกนี้มันถูกอยู่แล้ว มีแต่ความเห็นของเราเท่านั้นที่ผิด" ใครทำความเข้าใจคำสอนดังกล่าวนี้ได้ลึกซึ้ง คนนั้นจะไม่มีทุกข์และเขาจะไม่หวั่นไหวในความแปลผันของชีวิต สิ่งใดที่เกิดขึ้นมาเขาจะรู้อยู่เสมอว่า"มันเป็นเช่นนั้นเอง"

Offline jzdotnet

• รุ่นรถ: Corsa B
  • เครื่องยนต์: C14NZ

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV

สงครามอารายหรอครับ  :มั้ง:

เสียงประทัดดังมากมาย ขนาดตีหนึ่งยังไม่ลิกเลย  :)

089-7015533

Offline QgomKing

• No.: No.47
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4
  • สีรถ : ฟ้า

ขอให้พี่ๆ ลุงๆ ป้าๆ น้าๆ อาๆ เหล่าซือ เหล่ากง ใน opel.in ทุกท่านจงมีแต่ความสุข ความเจริญ พรั่งพร้อมด้วยทรัพย์ คิดสิ่งก็ขอให้สมใจทุกประการ สุขภาพร่างกายแข็งแรงเตะปิ๊บดังตลอดกาลเทอญ 

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

Offline ช่อลดา

• VIP's Member
  • โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999
สวัสดีปีให้จ้าขอให้พี่ๆน้อง ทุกคนใชดดีสุขภาพแข็งแรง หล่อๆสวยๆรวยๆให้มีแต่ความสุขสมหวัง
และให้เจริญรุ่งเรืองในหน้าที่การงานกันทุกๆท่านจ้า :)

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

Offline Osaint

• ToT ซ่าไม่เลือกที่
  • No.: 77
  • รุ่นรถ: CORSA
  • สีรถ : ORANGE
  • เครื่องยนต์: 1400
  :) สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้ทุกท่านมีสุขภาพพลานามัยที่แข็งแรง + รถที่แข็งแรง อยู่ตลอดไป เงินทองไหลมา เทมาๆ ( โอมจงมา ๆ )

อยู่อย่างมีความสุขตลอดปี 2553 นะคร้าบ . . . . .  :)

0 8 8 3 6 1 9 3 9 7

Offline Omega VIP

สวัสดีปีใหม่สมาชิก Opel.in.th ทุกท่าน

ร่ำรวยเงินทอง  สุขภาพแข็งแรง  มีโชคมีลาภ  มีแฟนมีกิ๊ก กันถ้วนหน้านะครับ

Offline pecth

• สมมุติว่าไม่รู้จักกัน....0/
  • No.: 39
  • รุ่นรถ: Opel VetarA
  • สีรถ : บอล์น
  • เครื่องยนต์: เดิมๆ เครื่องไรอะ ไม่เคยรุ้ รุ้แค่ว่า 8 วาล์ 2.0
 :) :) ฮ่าหวีดดีปีเก่า ตอนรับปีใหม่จ๋า.....

ขอให้ชาว Opel in มีฟามสุขมาก....ๆนะจ๊า

กรุไม่รู้คับกรุอึน

Offline VINCENT

• 248
ขอน้อมรับทุกคำอวยพร..อิอิ......และขอให้พรทั้งหมดส่งกลับไปทุกๆท่าน เช่นกาน.... :หึหึ: :หึหึ:

Offline LukTarn

สวัสดีปีใหม่ 2553
ของให้พี่ น้อง ลุง ป้า น้า อา ในที่นี้มีความสุข
สุขภาพแข็งแรง ห่างจากโรคภัย มีเงินทองไหลมาเทมา
สมหวังในทุกๆ เรื่องที่ปรารถนานะค่ะ...

Happy New Year 2010

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
สุขสวัสดี มีที่เที่ยว มีที่กิน มีที่นอน กันตลอดทั้งปีเด้อ..!

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง