[ Astra ] มหาสารคาม ป๋มอยากเป็นญี่ปุ่นจัง !!!

saran atthakorn · 24666

Offline saran atthakorn

• นักรบพเนจร
  • **
  • ศรัณย์ อัตถากร 082-4669545
 :หึหึ:  :D :)
« Last Edit: 08 Mar 2010, 00:51 by kamolwat_t »

Offline plawahn

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
4E-Turboooooo  !!!

แรงมะฮะ

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
วางเครื่องตัวเดียวกันเลย

:) :)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ตัวแรงมาอีกคันนึงแระ ยินดี่ได้รู้จักรถสวยและแรงอีกคันนึงครับ

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline Omega VIP

รถสวยแบบดุดุ ดีจัง  ยินดีต้อนรับครับ

Offline pakavat

• หนึ่งในใต้หล้า
สวยครับสวยได้ชุดแต่งอีกหล่อเลยนะเนี้ยยย หล่อๆแรงๆๆ สุดดดด

โทษนะครับล้อขอบเท่าไรยางไซไหน แล้ว  ใช้ช่วงล่างอารัยอะครับ

Offline jook_corsa

• コンプリートエンジン
หวัดดีครับ......ยินดีต้อนรับครับ....พี่เป้งช่ายปะ

หลังแข็งใส่ยังฮะ  ;D

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
เอ๊ะ  แล้วถ้าเครื่องตัวนี้เปรียบเทียบกับ เครื่องโอเปิ้ล c18xe

ผละออกมาเป็นอย่างไรน้าาา

เพราะผมนั่งมาทั้ง 2 เครื่องแล้ว ฟิลลิ่งมันคนละแบบกันแฮะั  ต้องเอามาวิ่งคู่กันซะแร้นนน 8) 8) 8) 8) 8)

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ยินดีต้อนรับครับ...

แฮะๆๆ :น้ำร้อน: กว่าจะลงรูปได้..แฮะๆๆๆ  :)

มีปัญหาเรื่องความร้อนหรือเรื่องแอร์ไหมครับ...  :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline OPEL-5161

• **
   ดีจ๊ะรถสวยนะครับท่าจะแรงซะด้วย  เรารถแดงเหมือนกัน(จะถูกจะแพงต้องแดงไว้ก่อน) พี่หมอ เครื่อง เครื่อง :หึหึ: :หึหึ: :bye:

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
รถสวยดีครับ แถมทะเบียนอุดรบ้านเดียวกันอีก  :D

089-7015533

Offline gsi-u.d.

• VIP's Member
 :Dสวยครับ แต่ไหงเป็นป้ายอุดรครับ ผมอยู่ที่อุดรครับ  อีกอย่างครับ ดูจากรูปแล้วยางหัวโช๊คมันยึดมากแล้วครับ ผมกลัวขาดครับ

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
 :'( :'( :'(

รถสวย สีก็สวย สีที่ผมชอบด้วย แต่ยังหาไม่ได้คร้าบบบบ

:-* :-* :-*

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

• **
ดีครับขออาศัยที่อบอุ่นแห่งนี้ opel.in  จากโอเปิ้ลแอสตร้าที่แต่งมั่วที่สุด :-* :ใบเหลือง: :o

ดีครับขออาศัยที่อบอุ่นแห่งนี้ opel.in  จากโอเปิ้ลแอสตร้าที่แต่งมั่วที่สุด :-* :ใบเหลือง: :o

ไม่มั่วหรอกครับ คุณ ศรันท์  คนเรามีสไตร์ในการแต่งรถที่แตกต่างกันครับ   :) :) :)

เห้นดว้ยกะเฮีย กร๊อปปรี้ ครับ  +1  แต่ละคนมีแนวของตัวเอง

Offline peppy

• No.: 49
  • รุ่นรถ: opel astra van 8v
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: เบนซิน คับ
ซิ่งโคตรๆ ครับ

สีแดงสวยดีอ่ะ

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
คันนี้ ทีมเดียวกะอาจารย์ โอ๊ค ป่ะพี่

เห็นคุ้นๆ ว่าอาจารย์่โอ๊คเคยพูดถึง

แล้วก็ ยินดีต้อนรับ สมาชิกหน้าดำ เพิ่มขึ้นอีก 1 ละ เย้ๆ

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
เห็นจุกเล่าให้ฟัง ทั้งรถคันนี้ กับคนคันโน้น (เจ้าของสีขาว)
..อึ้ง..โครตๆๆ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

• **
 :ไม่: ใจจริงผมเปนคนชอบแต่งตรงรุ่นนะครับ แต่พอดีมีของเก่าเหลือๆ เพราะเมื่อก่อนเคยเล่น evo3 กับ eg9 ก้อเลยจับมาใส่ครับ ส่วนล้อเปน w work s1 205-45-16 ครับ ขอโทษด้วยครับที่ตอบช้ามากเพราะกดตอบมะเปน กว่าจะได้เล่นถามไป5คนแนะ5555

• **
 :แงๆ: และผมขอขอบคุณสำหรับการต้อนรับจากพี่ๆ โอเปิ้ลอินทุกคนเลยนะครับ (ตอนแรกมะกล้าเข้ามาเพราะรถผมค่อนค้างมีแต่ของดัดแปลง) ขอบคุณจากใจครับ                 

Offline jook_corsa

• コンプリートエンジン
:แงๆ: และผมขอขอบคุณสำหรับการต้อนรับจากพี่ๆ โอเปิ้ลอินทุกคนเลยนะครับ (ตอนแรกมะกล้าเข้ามาเพราะรถผมค่อนค้างมีแต่ของดัดแปลง) ขอบคุณจากใจครับ                 
ดัดแปลงกันอื้อเลยพี่ในนี้อะ

• **
 :omg: ก้อเยอะเหมือนกันนะน้องจุก กะลังจะเซตโบตัวใหม่ สเตป2คงได้อัพอีกไม่นาน ขอเบอร์น้องจุกด้วย ทำตามงบแหละเพราะผมมะช่ายคนมีตังเยอะ...

ดัดแปลงกันอื้อเลยพี่ในนี้อะ

รถใครหรอที่ดัดแปลงอ่ะ  อิอิอิ  เร็วๆนี้ได้เจอกันแน่ไอ่น้องชาย

• **
 ??? :แงๆ:ผมคงไม่สู้หรอกครับพี่ชาย แต่ตอนนี้ผมอยากได้ลิ้นหน้า สไตร์เมทจัง

??? :แงๆ:ผมคงไม่สู้หรอกครับพี่ชาย แต่ตอนนี้ผมอยากได้ลิ้นหน้า สไตร์เมทจัง

รอเจ้าดุ๊ก น้องรักไปเชคราคาก่อนครับ

ป.ล. ภายในเดือนนี้อาจจะไปเยือนถิ่นย่าโมอ่ะครับ  ก็เลยแซวเจ้าจุกมันอ่ะ   เดี๋ยวมันว่าผิดนัดอีก  8) 8) 8)

• **
 ??? :หึหึ:จะมาวันไหน ผมจะได้ไปดริงซ์ด้วย เพราะมีความรู้สึกว่าตั้งแต่รู้จักโอเปิ้ลอิน แล้วทำให้แอสตร้าผมน่าใช้ขึ้นมากๆๆๆ

??? :หึหึ:จะมาวันไหน ผมจะได้ไปดริงซ์ด้วย เพราะมีความรู้สึกว่าตั้งแต่รู้จักโอเปิ้ลอิน แล้วทำให้แอสตร้าผมน่าใช้ขึ้นมากๆๆๆ

แอสตร้าของเราเทพๆ อยู่แล้วครับ  :D :D :D

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV

แอสตร้าของเราเทพๆ อยู่แล้วครับ  :D :D :D

ช่ายๆ แอสตร้าของเราๆเทพจริงๆครับ ขึ้นเขาทีนี่คลัทลื่นเลยครับ ;D

089-7015533

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

ช่ายๆ แอสตร้าของเราๆเทพจริงๆครับ ขึ้นเขาทีนี่คลัทลื่นเลยครับ ;D

ลื่นจริงๆด้วย...  ;D ;D ;D 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง