[ Astra ] จองที่ไว้ก่อน astra standard 1 คัน

kastra · 4612

Offline kastra

• VIP's Member
  • ผู้เยี่ยมยุทธ
ไว้ได้ของใหม่อีกอย่างก่อนแล้วค่อยลงดีกว่า
« Last Edit: 04 Jun 2009, 23:24 by kamolwat_t »

Offline Mr.T

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
ของอะไรคับน้าขาว ท่าทางคงจะเป็นของหายากแน่ๆเลยผมว่า  :)

www.opel.in.th

089-7015533

Offline Omega VIP

ป๋าจะเปิดตัวแล้วหรอครับ  อิอิอิ  ระวังขโมยแถวนี้นะ

Offline bobo6666

• นักรบพเนจร
  • **
  • ----->>Opel [ บ้านนอก ]
 :D ;)

-----------------------เออจำไว้รถตู มันซ้อมบ่อยอย่ามานั่งและกัน----------------------------------------------------

www.metalthai.com

Offline jar

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ครูบ้านนอก เมืองเกินร้อย 0854675523
รอชมค่ะ
คันนี้รู้สึกจะจองไว้นานละ
 :ไถ: :ไถ: :ไถ:

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
พี่ขาว มัวแต่ทำเค้กอยู่ครับ ครู
วันที่โพสต์ พี่แกต้องรอให้เค้กสุก 24 ชม. แล้วส่งเสริฟอีก 5 ชม.
เปิดเตาใหม่อีก 5 เตา ทำเค้กอีก เป็น 6 เตา รอให้สุกอีก 24 ชม. แล้วส่งเสริฟอีก 30 ชม.
เปิดเตาเพิ่มอีก 10 เตา ทำเค้กทั้งหมด 16 เตา รอให้สุกอีก 24 ชม. แล้วส่งเสริฟอีก 80 ชม.
ทั้งหมดที่กล่าวมาทั้งหมดนี่..

พี่ขาวเล่นเฟคบุ๊คครับ.. นี่ยังไม่รวมเก็บผักนะครับ.. 8) 8) 8)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
น้าขาวอัพหน่อยครับ แนวทาง สำหรับสวยแบบมีชาตินะครับ เหอะๆ
ผู้ชักนำผมเข้าสู่วงการนะเนี่ยยย ขอบคุณครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline gsi-u.d.

• หนึ่งในใต้หล้า
 ;)รอดูอยู่ครับ เอาอีหยังมาล่ออีกแล้ว ;)

Offline keng_112

น้าใส่ไรอีก เท่าที่เห็นมันก็ไม่น่าเหลือไรให้ใส่แล้วนี่ หรือรอเปิดตัวพร้อมแวน

• เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
น้าขาว.. เขารอกันจนใส้กิ่วแล้ว
เค้กเมื่อไรจะได้...ม่ายใช่ รูปเมื่อไรจะมาคร้าบ?

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
สงสัยน้าขาวจะไปเอาของเล่นมาก่อน รู้สึกว่าจะได้มา3ชิ้นนะครับ เดี๋ยวใส่เสร็จน่าจะเอามาลงครับ

www.opel.in.th

089-7015533

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :-[ สอพลอโปรดั๊กชั่น ภูมิใจเสนอครับ เหอะๆ รอของแท้นะ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline panyatu

• No.: 52 (ยังไม่ได้ไปรับสติกเกอร์)
  • รุ่นรถ: Astra Van 16V 1600
  • สีรถ : สีขาว
  • เครื่องยนต์: X16EXL
มาปูเสื่อ รอชมครับ กำลังจะหาแนวทางในการแต่ง(ภายนอก)อยู่ครับ ทุกท่านโปรดชี้แนะ... :มั้ง: :มั้ง:

....................................................

Offline GSI GODZILA

ตัวจริงมาอีกแระ :หนาว: :หนาว: :หนาว:

Offline moimoi

รอชมครับ ........... :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

รถท่านหัวหน้าแก๊ง Astra Mania นะครับ   :) :) :) รถต้นแบบ Steinmate

Offline kastra

ไม่ค่อยว่างเลย กล้องไม่ยอมลิงค์กับคอม ได้ของเล่นโอเมกามาเยอะ ทำเค้ก ขี้เกียจ ไม่ค่อยได้เข้าเวป ทำของแต่งให้เพื่อนๆ

โอยหลายเหตุผลแก้ตัวไป ไว้โอเมกาเสร็จเอาลงคู่เลย

ไม่ค่อยว่างเลย กล้องไม่ยอมลิงค์กับคอม ได้ของเล่นโอเมกามาเยอะ ทำเค้ก ขี้เกียจ ไม่ค่อยได้เข้าเวป ทำของแต่งให้เพื่อนๆ

โอยหลายเหตุผลแก้ตัวไป ไว้โอเมกาเสร็จเอาลงคู่เลย

รอดูรูปรถป๋า จนหนวดออกแล้วอ่ะครับ   ;D ;D ;D

รอดูรูปรถป๋า จนหนวดหงอกแล้วอ่ะครับ   ;D ;D ;D
(ช่วยส่งให้เสีย).. ;D

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง