28-31ธค2552เที่ยวเหนือมาจ้ะ

wat3899 · 11469

Offline wat3899

• หนึ่งในใต้หล้า
  • CORSA in RED SuperBEEN
ไปเที่ยวมาเห็นว่ามันสวยดี เลยเอารูปมาฝาก :) :)

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

ต่อครับ ;D ;D ;D

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline iaomaom

• นักรบพเนจร
  • **
  • ต่อมรักผมชำรุด .. ถาวรไปแล้วคับท่าน
 :)  :)  :)

ดีจังอ่ะ .. มีแต่คนได้ไปเที่ยวที่สวยๆ

ผมทำได้แค่อาศัยดูเอาผ่านเวปแถวๆนี้  ** สวยจัง ประเทศไทย**

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

ดีจังอ่ะ .. มีแต่คนได้ไปเที่ยวที่สวยๆ

ผมทำได้แค่อาศัยดูเอาผ่านเวปแถวๆนี้  ** สวยจัง ประเทศไทย**

เราอ่ะเปื่อยอยู่... ออกนอกบ้านยังลำบากเลย... :เครียด: :เครียด: :เครียด:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline ยัยแมวอ้วน

• Moderator
    • Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
โอ้ว...คนมากมาย

ดอยเสมอดาวยังไม่เคยไปเลยค่ะ

ไว้จะหาโอกาศไปให้ได้

~ขอบคุณที่เอารูปมาฝากนะคะ

:) :) :)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
น่าอิจฉาจังเลย..... :ไม่: :ไม่: :ไม่: ปีใหม่มีแต่คนไปเที่ยวกัน มีแต่เราเฝ้าโยงอยู่แต่บ้าน :เครียด: :เครียด: :เครียด:

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
โอ้ว...คนมากมาย

ดอยเสมอดาวยังไม่เคยไปเลยค่ะ

ไว้จะหาโอกาศไปให้ได้

~ขอบคุณที่เอารูปมาฝากนะคะ

:) :) :)

ทริปหน้าเลยมั๊ย สวยดีครับแต่คนเยอะมากๆ

089-7015533

Offline Dsky

• Moderator
ยังไม่เคยไปเสมอดาวเลยค่ะ น่าไปน่าไปมาก ^ ^

ปล. แต่ขอคนน้อยกว่านี้ได้ไหมเนี่ย  :o

Offline bat

• bat
สวยจัง น่าไปมากๆ ว่าแต่พี่วัฒเอาเจ้าคันแดงไปรึป่าวครับพี่ corsa น่ะ ขับขึ้นเขามันดีนะ ;D ;D

แต่วิ่งทางเรียบมันชอบพัง  :ตาย: :ตาย: :ตาย:    :เครียด: :เครียด: 

8) 8) 8) 8) 8)

สวยจัง น่าไปมากๆ ว่าแต่พี่วัฒเอาเจ้าคันแดงไปรึป่าวครับพี่ corsa น่ะ ขับขึ้นเขามันดีนะ ;D ;D

แต่วิ่งทางเรียบมันชอบพัง  :ตาย: :ตาย: :ตาย:    :เครียด: :เครียด:  

8) 8) 8) 8) 8)

ตอนนี้เจ้า opel in red กำลังผ่าตัดเกียร์อยู่ครับ :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

เลยไม่ได้ไปด้วย :ตาย: :ตาย: อีกอย่างหนึ่งคือ มีผู้ร่วมทางไปกันอีก 6 ท่าน เจ้า opel in red รับไมไหวครับ :red: :red: :red:

มันถอยหลังไม่ได้ตั้งแต่ก่อนทริปสนามพีระแล้วล่ะครับ :เครียด: :เครียด: :เครียด:

เดี๋ยวจันทร์นี้ จะไปซื้ออะไหล่มาซ่อมหล่ะ :dead: :dead: :dead:

ยังไงก็ขอแสดงความยินดีกับของน้าบัติ ที่กลับมาวิ่งได้แล้วนะครับ :D :D :D

Offline Omega VIP

ไปเที่ยวน่าน กับ เชียงรายหรอครับ

ไปเที่ยวน่าน กับ เชียงรายหรอครับ

ครับคุณกอล์ฟ แต่เป็นการไปครั้งที่2 แล้วครับ  :)

ปีที่แล้วก็ไป ยังติดใจเรื่องความสงบของเมืองน่านอยู่ครับ คาดว่าปีหน้าจะไปเที่ยวอีกครับ  ;D

น่าอิจฉาจังเลย..... :ไม่: :ไม่: :ไม่: ปีใหม่มีแต่คนไปเที่ยวกัน มีแต่เราเฝ้าโยงอยู่แต่บ้าน :เครียด: :เครียด: :เครียด:

พี่หมอก็ชวน คุณโทนี่ไปด้วยกันเลยซิครับ จะได้ไม่เหงา :หนาว:

คิดถึงเพื่อนๆทุกคนเลยครับ ตอนที่ไปเที่ยวน่ะ :-*

เราอ่ะเปื่อยอยู่... ออกนอกบ้านยังลำบากเลย... :เครียด: :เครียด: :เครียด:

ขอให้น้องต้นหายไวๆนะครับ :น้ำร้อน:

ผมก็กำลังเปื่อยอยู่เหมือนกัน หลังจากกลับมาถึงบ้านครับ :หนาว:

ใช่ครับยอมรับว่าน่านสงบมาก

2 ทุ่มในตัวจังหวัด ยังกับเมืองร้างอ่ะ  เคยไปมาครั้งนึ่งครับ

คาดว่าเดือนก.พ. ถ้าไม่ติดอะไรก็จะขึ้นไปเหนือครับ เล็งไว้ 3 ที่ ปาย , อ่างขาง และ น่าน ครับ แต่ถ้าไม่ได้คงมี.ค. ไปเกาะช้างแทนครับ

ถ้าไม่ได้จริงๆ คงลากยาวไปมิ.ย. อาจจะไปนอนเล่นที่ภูเก็ต รึ ไปนอนที่เลย อ่ะครับ  ( ถ้าถึงกลางปีคงพอมีเงินเก็บบ้างล่ะ )

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ลุงวัฒน์ของฝาก :ไถ: :ไถ: :ไถ: ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

ลุงวัฒน์ของฝาก :ไถ: :ไถ: :ไถ: ;D ;D ;D

ตอนนี้อย่าเพิ่งรับเลยครับ เป็นไข้หวัดกันเกือบทั้งบ้านแล้ว :จุก: :จุก: :จุก:

ไม่รู้ว่าเป็นไข้หวัด 2010หรือเปล่า  :ใบเหลือง: :ใบเหลือง: :ใบเหลือง:

หรือว่าน้าหมอจะช่วยรักษาป๋มอ่ะ  :ไถ: :ไถ: :ไถ:

แล้วก็ต้องขออภัยเพื่อนสมาชิกด้วยครับ  :P :P

ผมมาโพสท์ผิดห้องซะแหล่ว  ??? ??? ???  มือใหม่หัดโพสท์ครับ  :-X :-X :P :P

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
รูปแรกเลยครับ ผมสงสัยว่า ร้อนหรือหนาวอ่ะครับ เพราะ คุณน้า ใส่ใส่เสื้อแขนสั้น แต่ อีกคนนึง ใส่ชุดกันหนาวแบบ เต็มสตีมเลย

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
รูปแรกเลยครับ ผมสงสัยว่า ร้อนหรือหนาวอ่ะครับ เพราะ คุณน้า ใส่ใส่เสื้อแขนสั้น แต่ อีกคนนึง ใส่ชุดกันหนาวแบบ เต็มสตีมเลย

ช่างสังเกตุดีจริงนะน้อง :มั้ง:

089-7015533

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
อ้าว...30 ธ.ค. ผมก็นอนน่าน ทำไมไม่เจอกันอ่ะ
ไปที่เดียวกันอีกนะ แต่ไม่ยักจะเจอกัน

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

อ้าว...30 ธ.ค. ผมก็นอนน่าน ทำไมไม่เจอกันอ่ะ
ไปที่เดียวกันอีกนะ แต่ไม่ยักจะเจอกัน

ก็นับว่าเป็นโชคดีของลุงวัฒน์แล้วละที่ไม่เจอลุงโทนี่ แล้วของฝากล่ะ  :ไถ: :ไถ: :ไถ: ;D ;D ;D น้านุ่นฝากของไว้ที่ผมแล้วนะ พร้อมขนมผิงอีก 1ถุงถ้าช้าหมดแน่ ตอนนี้เหลือค่อนถุงแล้วด้วย

แล้วของฝากล่ะ  :ไถ: :ไถ: :ไถ: ;D ;D ;D
ของฝาก ไม่มี อ่ะ   มีแต่ของเผื่อ...สั่งกรองเผื่อให้เเล้วไง  นั้นแหละของขวัญปีใหม่  ไว้นัดรับส่วนของผมน๊า

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

อันนี้ท้าทายกับความหนาวนิดหน่อยครับ  :หนาว: :หนาว: :หนาว:

กลับมาเลยเดี้ยงซะแหล่ว

ก็นับว่าเป็นโชคดีของลุงวัฒน์แล้วละที่ไม่เจอลุงโทนี่ แล้วของฝากล่ะ  :ไถ: :ไถ: :ไถ: ;D ;D ;D น้านุ่นฝากของไว้ที่ผมแล้วนะ พร้อมขนมผิงอีก 1ถุงถ้าช้าหมดแน่ ตอนนี้เหลือค่อนถุงแล้วด้วย

ผมนอนที่น่าน วันที่ 28-29 ครับ ไม่รู้มาก่อนว่าลุงโทนี่ไปน่านเหมือนกัน  :-[ :-[

ไม่งั้นคงได้สำรวจเชียงกงที่น่านกันด้วยเนอะ  8) 8)

ส่วน 30 ผมอยู่ที่ภูชี้ฟ้าแล้วครับ  :อุ่น: :อุ่น: :หนาว: :หนาว: :หนาว:

เอ่อว่าแต่ลุงโทนี่นอนที่ไหนครับ น่าน นั่นแหละครับ  :'( :'(

เอ่อว่าแต่ลุงโทนี่นอนที่ไหนครับ น่าน นั่นแหละครับ

ผมไปแบบ unplanครับ ไม่ได้จองอะไรไว้เลย ไปถึงเกือบทุ่ม ก็โทรหาที่พักครับ ได้ที่ เทวราชโฮเต็ล  1,000บาท  ใจกลางเมืองครับ กะว่าเช้ามาก็ใส่บาตร แล้วก็ไปวัดพระธาตุแช่แห้งแล้วก็มาเดินเที่ยวในเมืองนั้นเลยครับ จากนั้นก็ขับรถผ่านดอยไป พะเยา 270 กิโลเมตร มันส์โคตรๆ  แล้วก้เข้าไปเจียงฮาย

เอ่อว่าแต่ลุงโทนี่นอนที่ไหนครับ น่าน นั่นแหละครับ

ผมไปแบบ unplanครับ ไม่ได้จองอะไรไว้เลย ไปถึงเกือบทุ่ม ก็โทรหาที่พักครับ ได้ที่ เทวราชโฮเต็ล  1,000บาท  ใจกลางเมืองครับ กะว่าเช้ามาก็ใส่บาตร แล้วก็ไปวัดพระธาตุแช่แห้งแล้วก็มาเดินเที่ยวในเมืองนั้นเลยครับ จากนั้นก็ขับรถผ่านดอยไป พะเยา 270 กิโลเมตร มันส์โคตรๆ  แล้วก้เข้าไปเจียงฮาย

เสียดายจังที่คลาดกัน ไม่งั้นจะได้พาเที่ยวมืองน่านด้วยกัน  :ปลิว: :ปลิว: :ปลิว:

เส้นทางที่ลุงโทนี่วิ่งเนี่ย 80% ทับรอยยางผมเลยนะเนี่ย ;D ;D ;D

ยังไงก็ขอสวัสดีปีใหม่นะครับ คุณลุงโทนี่และครอบครัว  :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

ปีหน้าผมจะมาที่น่านอีก ไม่รู้ติดใจอะไร ยังอยากไปอีก เที่ยวยังไม่ครบทุกวัดเลย  :ใบเหลือง: :ใบเหลือง: :ใบเหลือง:

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
กระทู้นี้ คุยกันแค่ 3 คนก็จาปาไป 10 หน้าแล้ว..
ขอปาดหน่อยนะครับ..

น้าวัฒน์ เอาคันไหนไปเนี่ย ไม่เห็นโชว์ศักยภาพของยานพาหนะเลย
เด๋วมันน้อยใจนะ..55+

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

กระทู้นี้ คุยกันแค่ 3 คนก็จาปาไป 10 หน้าแล้ว..
ขอปาดหน่อยนะครับ..

น้าวัฒน์ เอาคันไหนไปเนี่ย ไม่เห็นโชว์ศักยภาพของยานพาหนะเลย
เด๋วมันน้อยใจนะ..55+

ตามมาแซวอีกแระ เค้าเล่น เอ็ม ออน เวปบอร์ด กันน้านุ่นนี่เชยจัง >:( >:( >:( :( :( :(

ลุงโทนี่ไม่ใจเลยอ่ะ เอา Neo ไป ถ้าเป็นเจ้า สติ๊ด นะ มันส์กว่าอีก

Offline Osaint

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ToT ซ่าไม่เลือกที่
  • No.: 77
  • รุ่นรถ: CORSA
  • สีรถ : ORANGE
  • เครื่องยนต์: 1400
ทำไมไม่เอาสติชไปเนี่ย ไม่ใจเลยไม่ใจเลยนะป๋า สู้เจ้าทีโอทีก็ไม่ได้ >:(

0 8 8 3 6 1 9 3 9 7

ทำไมไม่เอาสติชไปเนี่ย ไม่ใจเลยไม่ใจเลยนะป๋า สู้เจ้าทีโอทีก็ไม่ได้ >:(

ช่ายๆมาช่วยซ้ำเติม  :o :o :o แล้วบอกว่าเจ้าสะติ๊ดแน่อย่างนู้นแน่อย่างนี้ที่ไหนได้เอานีโอไปขี้คุยเน๊อะน้าโอ(เสี้ยน) :red: :red: :red: คอยดูเดี๋ยวจะเอาเจ้าซ่าส์ชาเขียวไปอุบลให้ดูรอกลางปีหมดบ่วงเมื่อไหร่ละก็จะลุย10ทิศเลย 8) 8) 8)

ช่ายๆมาช่วยซ้ำเติม  :o :o :o แล้วบอกว่าเจ้าสะติ๊ดแน่อย่างนู้นแน่อย่างนี้ที่ไหนได้เอานีโอไปขี้คุยเน๊อะน้าโอ(เสี้ยน) :red: :red: :red: คอยดูเดี๋ยวจะเอาเจ้าซ่าส์ชาเขียวไปอุบลให้ดูรอกลางปีหมดบ่วงเมื่อไหร่ละก็จะลุย10ทิศเลย 8) 8) 8)

มารอของฝากจาก 10 ทิศ ครับ ท่าน บ่าเยงนอง

Offline LukTarn

มารอของฝากจาก 10 ทิศ ครับ ท่าน บ่าเยงนอง

หนุ่มเมืองนครสวรรค์
เวลาลงมากรุงเทพฯมะเห็นมีลูกชิ้นปลาบัวลอย
ติดไม้ติดมือมาฝากพื่เลยอ่ะ ถ้ามาอย่าลืมติดรถแช่เย็นมาด้วยนะ
ฝากซื้อนะ ไม่เอาฟรี

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง