มีทริป กระชับมิตรระหว่างเวบเพื่อนบ้านมาเสนอครับ...

kamolwat_t · 4019

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
ทำบุญกะเด็กพิการกันต่อแถวๆๆบ้านปากเกร็ด ครับ...

รายละเอียด

วันที่ : วันเสาร์ที่ 9 มกราคม 2553
เวลา : ตั้งแต่เวลา 08.30 เป็นต้นไป
สถานที่ : หน้าร้าน Speed Header Racing
สถานที่ถ่ายภาพ : ลานกว้างแถวๆร้าน (ห่างจากร้านประมาณ 2 กิโลเมตร ซึ่งไปดูมาแล้ว)
สถานที่รับประทานอาหารกลางวัน : จะแจ้งให้ทราบทันที่เมื่อตัดสินใจ
ของรางวัล : รอประสานงานเพื่อขอของรางวัลสำหรับ meeting นี้ครับ

กำหนดการต่างๆ
(จะแจ้งให้ทราบต่อไป)

หมายเหตุ***
1.อยากให้ทุกๆท่านกระจายข่าวให้เพื่อนชาวคลับของเราด้วยครับ และท่านใดที่คาดว่าจะไม่พลาด
แจ้งชื่อได้เลยครับ งานนี้ผมไม่รวบรวมรายชื่อนะ เนื่องจากอยากจะให้สบายๆกันมากกว่า
2.ในส่วนของค่าอาหารเหมือนเดิมครับหารกัน ผู้ชายจ่ายมากกว่าผู้หญิงเหมือนเดิม

รายการสิ่งของที่ทางสถานสงเคราะห์ ต้องการ (แล้วแต่จิตศรัทธา)

อาหารเสริมซีลีแล็ค/ Food supplement จำนวนมาก
ผ้าอ้อมผู้ใหญ่ ไซด์ M,L/ Diaper for adult size M, L จำนวนมาก
ข้าวสาร/ Rice จำนวนมาก
แชมพู (แกลลอน) ได้ทุกยี่ห้อ/ Shampoo 16 แกลลอน/เดือน
โรลออน/ Roll on จำนวนมาก
นมข้นหวาน/ Sweeten condensed milk 8 ลัง/เดือน
แป้งฝุ่น/ Baby powder จำนวนมาก
สบู่/ soap จำนวนมาก
ผงซักฟอก/ Detergent จำนวนมาก
กางเกงขาสั้น ฟรีไซต์/ Shorts (Free size) จำนวนมาก
นมผง (เด็กโต) ได้ทุกยี่ห้อ/ Baby powder milk จำนวนมาก
น้ำยาล้างห้องน้ำ (แกลอน)/ Bathroom cleaning solution จำนวนมาก
ผงซักฟอกเปาเอ็มวอชชนิดซักเครื่อง 9000 กรัม จำนวนมาก
แปรงล้างห้องน้ำพลาสติก/ Plastic brushes for bathroom cleaning จำนวนมาก
ไม้กวาดอ่อน+ไม้กวาดแข็งมีด้าม/ Broom จำนวนมาก
ขันพลาสติก/ Small plastic bathing water bowl จำนวนมาก
น้ำยาเดทตอล/ Dettol (Anti-septic) จำนวนมาก
ตู้แช่อาหารสด/ Food refrigerater 1 ตู้
เหยือกใส่น้ำสแตนเลส/ Stainless jug 46 ใบ
รถเข็นอาหารสแตนเลสสำหรับวางอาหาร/ Food Trolley 8 คัน
คูเลอร์ใส่น้ำสแตนเลส ขนาด 38 นิ้ว/ Stainless water cooler 6 ใบ
หม้อสแตนเลสเบอร์ 32/ Stainless pot size 32 10 ใบ
หม้อสแตนเลสเบอร์ 40/ Stainless pot size 40 12 ใบ
หม้อสแตนเลสเบอร์ 45/ Stainless pot size 45 10 ใบ
กระบวยตักอาหารสแตนเลส/ Stainless ladle 5 อัน
ชุดโต๊ะและเก้าอี้นั่งรับประทานอาหาร 4-5 คน/ Dinning table set and chairs for 4-5 persons 9 ชุด
กล่องเก็บอาหารสดพร้อมฝา/ Foon container with sealable 20 ใบ
กล่องใส่ผักสดพร้อมฝา 10 ใบ
พัดลมไอน้ำ/ Steam electric fan 3 ตัว
พัดลมอุตสาหกรรมพร้อมขาตั้ง 4 ใบ ขนาด 24 นิ้ว/ Industry fan 10 ตัว
พัดลมผนัง/ Wall type electic fan 15 ตัว
พัดลมตั้งโต๊ะ/ Tabletop electic fan 15 ตัว
พัดลมตั้งพื้น/ Floored electic fan 15 ตัว
เครื่องเล่น DVD/ DVD player 15 เครื่อง
วิทยุเทป/ Sterio 15 เครื่อง
เครื่องซักผ้าอุตสาหกรรม/ Industry washing machine 1 เครื่อง
เครื่องอบผ้าอุตสาหกรรม/ Industry cloth dryer 1 เครื่อง
ผ้าอ้อมผู้ใหญ่เซอร์เทนตี้เบอร์ M, L (15 ชิ้น)/ Diaper for adult 800 ห่อ / เดือน
ยาสีฟัน/ Tooth paste จำนวนมาก
น้ำยาปรับผ้านุ่ม/ Fabirc softener จำนวนมาก
ผ้าดิบ/ Greige จำนวนมาก
ผ้าเช็ดตัวขนาด 38/ Towel จำนวนมาก

อ่านเพิ่มใน

http://www.speedheaderracing.com/webboard/viewtopic.php?f=23&t=188

ก่อนนะฮะเดี๋ยวผมมาอัพเดทให้ :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
เสาร์นี้มันตรงกับวันเด็กรึป่าว ? เช็คก่อนนะต้น
ที่สถานสงเคราะห์ปากเกร็ด ถ้าเป็นวันเด็ก เขาจะมีคอนเสิร์ตจากศิลปินต่างๆ ยันเย็นเลย..
อันนี้มีจัดทุกปี สมัยพี่อยู่ปากเกร็ด ก็เห็นจัดทุกปี..
ก็บอกๆไว้อ่ะนะ กลัวเราจะกร่อยอ่ะครับ.. เพราะของเขาใหญ่กว่า..

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
เสาร์นี้มันตรงกับวันเด็กรึป่าว ? เช็คก่อนนะต้น
ที่สถานสงเคราะห์ปากเกร็ด ถ้าเป็นวันเด็ก เขาจะมีคอนเสิร์ตจากศิลปินต่างๆ ยันเย็นเลย..
อันนี้มีจัดทุกปี สมัยพี่อยู่ปากเกร็ด ก็เห็นจัดทุกปี..
ก็บอกๆไว้อ่ะนะ กลัวเราจะกร่อยอ่ะครับ.. เพราะของเขาใหญ่กว่า..

ทาง เวบ shr ติดต่อเอาไว้แล้วครับ... :)

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

ได้ชื่อมาแล้วครับ สถานสงเคราะห์เด็กพิการทางสมอง บ้านราชาวดีหญิง ตรงข้ามวัดชลประทานวันที่9 มกราคม 2553 เวลาประมาณบ่าย2 ครับ...

สิ่งที่ทางสถา่นสงเคราะห์ ต้องการคือ..

อาหารเสริมซีลีแล็ค/ Food supplement จำนวนมาก
ผ้าอ้อมผู้ใหญ่ ไซด์ M,L/ Diaper for adult size M, L จำนวนมาก
ข้าวสาร/ Rice จำนวนมาก
แชมพู (แกลลอน) ได้ทุกยี่ห้อ/ Shampoo 16 แกลลอน/เดือน
โรลออน/ Roll on จำนวนมาก
นมข้นหวาน/ Sweeten condensed milk 8 ลัง/เดือน
แป้งฝุ่น/ Baby powder จำนวนมาก
สบู่/ soap จำนวนมาก
ผงซักฟอก/ Detergent จำนวนมาก
กางเกงขาสั้น ฟรีไซต์/ Shorts (Free size) จำนวนมาก
นมผง (เด็กโต) ได้ทุกยี่ห้อ/ Baby powder milk จำนวนมาก
น้ำยาล้างห้องน้ำ (แกลอน)/ Bathroom cleaning solution จำนวนมาก
ผงซักฟอกเปาเอ็มวอชชนิดซักเครื่อง 9000 กรัม จำนวนมาก
แปรงล้างห้องน้ำพลาสติก/ Plastic brushes for bathroom cleaning จำนวนมาก
ไม้กวาดอ่อน+ไม้กวาดแข็งมีด้าม/ Broom จำนวนมาก
ขันพลาสติก/ Small plastic bathing water bowl จำนวนมาก
น้ำยาเดทตอล/ Dettol (Anti-septic) จำนวนมาก
ตู้แช่อาหารสด/ Food refrigerater 1 ตู้
เหยือกใส่น้ำสแตนเลส/ Stainless jug 46 ใบ
รถเข็นอาหารสแตนเลสสำหรับวางอาหาร/ Food Trolley 8 คัน
คูเลอร์ใส่น้ำสแตนเลส ขนาด 38 นิ้ว/ Stainless water cooler 6 ใบ
หม้อสแตนเลสเบอร์ 32/ Stainless pot size 32 10 ใบ
หม้อสแตนเลสเบอร์ 40/ Stainless pot size 40 12 ใบ
หม้อสแตนเลสเบอร์ 45/ Stainless pot size 45 10 ใบ
กระบวยตักอาหารสแตนเลส/ Stainless ladle 5 อัน
ชุดโต๊ะและเก้าอี้นั่งรับประทานอาหาร 4-5 คน/ Dinning table set and chairs for 4-5 persons 9 ชุด
กล่องเก็บอาหารสดพร้อมฝา/ Foon container with sealable 20 ใบ
กล่องใส่ผักสดพร้อมฝา 10 ใบ
พัดลมไอน้ำ/ Steam electric fan 3 ตัว
พัดลมอุตสาหกรรมพร้อมขาตั้ง 4 ใบ ขนาด 24 นิ้ว/ Industry fan 10 ตัว
พัดลมผนัง/ Wall type electic fan 15 ตัว
พัดลมตั้งโต๊ะ/ Tabletop electic fan 15 ตัว
พัดลมตั้งพื้น/ Floored electic fan 15 ตัว
เครื่องเล่น DVD/ DVD player 15 เครื่อง
วิทยุเทป/ Sterio 15 เครื่อง
เครื่องซักผ้าอุตสาหกรรม/ Industry washing machine 1 เครื่อง
เครื่องอบผ้าอุตสาหกรรม/ Industry cloth dryer 1 เครื่อง
ผ้าอ้อมผู้ใหญ่เซอร์เทนตี้เบอร์ M, L (15 ชิ้น)/ Diaper for adult 800 ห่อ / เดือน
ยาสีฟัน/ Tooth paste จำนวนมาก
น้ำยาปรับผ้านุ่ม/ Fabirc softener จำนวนมาก
ผ้าดิบ/ Greige จำนวนมาก
ผ้าเช็ดตัวขนาด 38/ Towel จำนวนมาก

ครับ..

ผมว่าจะเอา ข้าวสารไปกระสอบนึงฮะ... ใครจะฝากอะไรไปบ้างฮะ :)

lap Time

Offline Ton_Oo

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • """Tomorrow Never Come""" 080-0914411
เสียดายจัง :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ:
พึ่งดูวันนี้ อยากร่วมทำบุญด้วย

อุปสรรคที่ทานทน จะสร้างคนให้ทนทาน
### มื่อใหม่ ใจปลาซิว แต่วิ่งฉิวไม่เคยรอใคร...###
E-mail : oo_sukanya@hotmail.com
            oo_sukanya@yahoo.com

Offline Joofy

• เจ้าพ่อห้องเย็น
ไวไปป่าวต้น....นัดยาวๆหน่อยดิจาไปด้วย....สักเดือนกุมภา-มีนา...เทือกนั้น...

www.dekgayray.com

www.phuntana.Hi5.com

phuntana@hotmail.com

Mobis : 081-0202-400

Offline Ton_Oo

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • """Tomorrow Never Come""" 080-0914411
ช่ายยยยยยยยยย เห็นด้วยอย่างแร้งส์์์์์ส์ส์...
หากตัวมิได้ปัย ก้อจะฝากของไปด้วยนะน้องต้น
:-* :-* :-*

อุปสรรคที่ทานทน จะสร้างคนให้ทนทาน
### มื่อใหม่ ใจปลาซิว แต่วิ่งฉิวไม่เคยรอใคร...###
E-mail : oo_sukanya@hotmail.com
            oo_sukanya@yahoo.com

Offline Joofy

• เจ้าพ่อห้องเย็น
ช่ายยยยยยยยยย เห็นด้วยอย่างแร้งส์์์์์ส์ส์...
หากตัวมิได้ปัย ก้อจะฝากของไปด้วยนะน้องต้น
:-* :-* :-*

พี่ครับ...สีอ่านยากมากเรยครับ....

www.dekgayray.com

www.phuntana.Hi5.com

phuntana@hotmail.com

Mobis : 081-0202-400

ไวไปป่าวต้น....นัดยาวๆหน่อยดิจาไปด้วย....สักเดือนกุมภา-มีนา...เทือกนั้น...

พอดีพึ่งคอนเฟริมกันครับ ไว้คราวหน้านะฮะ :bye:

lap Time

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง