ขายถูก ๆ ๆ แต่ไปขนมาเอง..555

PeeSard · 5377

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*

1993 Opel Kadett Bertone Convertible 1.6L, Mayo
คันนี้ ขายแค่ 2950 ยูโร เพิ่งเปิดขายมาได้ 9 วันเอง..
ติดต่อ http://www.clarkesautoservice.com/ (Ireland) ครับ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181

1993 Opel Kadett Bertone Convertible 1.6L, Mayo
คันนี้ ขายแค่ 2950 ยูโร เพิ่งเปิดขายมาได้ 9 วันเอง..
ติดต่อ http://www.clarkesautoservice.com/ (Ireland) ครับ

น่าหมั่นไส้ คนขายเน๊อะ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Opel Astra GTC 1.8A for sale

Price    $53,000.00
Address   Punggol, Singapore
For Sale By   Owner
Make   Other
Body Type   Coupe (2 door)
Year   2007
Drivetrain   Front-wheel drive (FWD)
Air Conditioning   Yes

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ

Year   2007
Drivetrain   Front-wheel drive (FWD)

FTA มันจะช่วยเราได้บ้างมั้ยครับ พี่ท่านนุ่น    ไปมะไรชวนไปด้วยนะ

โปรแกรมไปขนอะไหล่สิงคโปร์ ผมยังไม่ลืมนะ  จัดมาเลยๆๆๆๆๆๆ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Make:     Opel
Model:    Combo 1.7DTI
Year:    2002
Price:   23888 AUD
Color:    Blue
Capacity/cc:    Diesel
Transmission:    Manual
Owners:    1
Condition:    Used
Advertiser:    Owner
Price $23,888 neg.
Contact Ray @ 90269556

โปรเจ็คสิงคโปร์ ว่างเมื่อไร มีตั๋วถูกๆเมื่อไรก็ลุยเลย..ตอนนี้มีชื่อร้านอะไหล่เพียบเลย..

Offline Omega VIP

ไปด้วยอ่ะ  แต่ไม่เก่ง Eng อ่ะ  เดี่ยวใช้ภาษาใบ้  ;D ;) ;D

ที่สิงคโปร์ หมวยซิ่ง เยอะมาก..
ดูเจ้หงที่เป็นนักแข่งดริฟท์ดิ..
เอาให้อยู่ก็แล้วกัน 555+

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ที่สิงคโปร์ หมวยซิ่ง เยอะมาก..
ดูเจ้หงที่เป็นนักแข่งดริฟท์ดิ..
เอาให้อยู่ก็แล้วกัน 555+

เจ๊หง ของน้านุ่นชื่อเต็มว่าอะไรอ่ะครับ ผมรู้จักอยู่คนนึงชื่อเจ๊หงเหมือนกันไม่รู้คนเดียวกันป่าว ของผมชื่อเต็มว่า มิส หง เท่ากระดี้ อ่ะครับ

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
เจ๊หง ของน้านุ่นชื่อเต็มว่าอะไรอ่ะครับ ผมรู้จักอยู่คนนึงชื่อเจ๊หงเหมือนกันไม่รู้คนเดียวกันป่าว ของผมชื่อเต็มว่า มิส หง เท่ากระดี้ อ่ะครับ
8) 8) 8) 8) 8) 8) ......  :omg:....... :red:

Offline LukTarn

• หนึ่งในใต้หล้า

Year   2007

FTA มันจะช่วยเราได้บ้างมั้ยครับ พี่ท่านนุ่น    ไปมะไรชวนไปด้วยนะ

โปรแกรมไปขนอะไหล่สิงคโปร์ ผมยังไม่ลืมนะ  จัดมาเลยๆๆๆๆๆๆ

เอะ !!  แอบไปคุยกันตอนไหนเนี่ยไปสิงคโปร์ไม่ยักรู้เลย

ชักสงสายนะเนี่ยยยยยยย 2 คนเนี่ยมีไรก้นมะยอมบอก.....

ไปด้วยยยยยยยยยยยยย อยากไปUnderwaterworld อีกสวยมาก
สวยและใหญ่กว่าที่พัทยาอีก ไม่ต้องเดินด้วย มันเลื่อนไปเอง อิอิ..

ไปด้วยยยยยยยยยยยยย อยากไปUnderwaterworld อีกสวยมาก
สวยและใหญ่กว่าที่พัทยาอีก ไม่ต้องเดินด้วย มันเลื่อนไปเอง อิอิ..[/color][/size]

เจ๊ไหนจะไปแล้วต้องเอาให้ครบ  แวะเที่ยวที่ ลังกาวีด้วย  แต่ไปมาแล้วไม่ค่อยประทับใจนะ  พัทยาบ้านเราสวยกว่า

รู้ว่ามาเลฯ แดดแรงมาก  คนเสริฟอาหารมารยาทแย่มาก ( ถ้าไม่คิดมากก็สบาย ) แต่อาหารเยอะมาก รสชาติออกจะจืดไปหน่อย ( พกน้ำปลาไปด้วยรับรอง work )

ป.ล. เรื่องไปสิงคโปโตก อ่ะ เค้าคุยกันมาตั้งนานแล้วนะครับเจ๊  ก่อนไปงานพีระฯอีก  แต่หาไม่เจอว่ากระทู้ไหน

สวยและใหญ่กว่าที่พัทยาอีก ไม่ต้องเดินด้วย มันเลื่อนไปเอง อิอิ..[/color][/size]

เจ๊ไหนจะไปแล้วต้องเอาให้ครบ  แวะเที่ยวที่ ลังกาวีด้วย  แต่ไปมาแล้วไม่ค่อยประทับใจนะ  พัทยาบ้านเราสวยกว่า

รู้ว่ามาเลฯ แดดแรงมาก  คนเสริฟอาหารมารยาทแย่มาก ( ถ้าไม่คิดมากก็สบาย ) แต่อาหารเยอะมาก รสชาติออกจะจืดไปหน่อย ( พกน้ำปลาไปด้วยรับรอง work )

ป.ล. เรื่องไปสิงคโปโตก อ่ะ เค้าคุยกันมาตั้งนานแล้วนะครับเจ๊  ก่อนไปงานพีระฯอีก  แต่หาไม่เจอว่ากระทู้ไหน

เอ้า!!ก็พี่พึ่งเห็นนี่ ไม่รู้ดิ๊ ชอบอันเดอร์ที่สิงคโปร์มากกว่าพัทยาอ่ะ แต่อยากไปเดินช๊อป ตามถนนออชาร์ดอ่ะ
เดินเล่นไปเรื่อยๆ นั่งรถไฟฟ้าเล่นอ่ะ แต่มาเลย์ก็อยากไปนะ แถวเก็ตติ้งอ่ะ เห็นพี่นุ่นชวนอยู่ แต่ยังไม่มีโอกาส
เลย ไว้ให้มีเวลาว่างมากๆ จริงๆ จะข้ามไปมาเลย์ เพราะพี่นุ่นก็มีเพื่อนอยู่มาเลย์ และก็มีเพื่อนของน้องอยู่หาดใหญ่
ให้เค้าพาเข้าไปเที่ยวก็ได้

เหอๆ  เพื่อนของน้องที่หาดใหญ่หรอ  ;D ;D ;D

ระวังนะ  :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ:

เหอๆ  เพื่อนของน้องที่หาดใหญ่หรอ  ;D ;D ;D

ระวังนะ  :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ:

ระวังไรเหรอ  ;D ;D
เด๋วจะฟ้อง ทำเป็นรู้ดีนะเนี่ยเราอ่ะ..อิอิ..

เพื่อนพี่มีอยู่ทุกทีแระ..ทั้งมาเลย์ สิงคโปร์และฮ่องกง
ส่วนที่ออสเตรเลีย มีลูกสาวป้าได้ผัวอยู่ที่โน่น..
กับเพื่อนซี้ อีกคนก็ได้ผัวอยู่ที่โน่น..

แต่เงินจะไปอ่ะดิ ม่ายมี..555+

เอะ !!  แอบไปคุยกันตอนไหนเนี่ยไปสิงคโปร์ไม่ยักรู้เลย

ชักสงสายนะเนี่ยยยยยยย 2 คนเนี่ยมีไรก้นมะยอมบอก.....

สวยและใหญ่กว่าที่พัทยาอีก ไม่ต้องเดินด้วย มันเลื่อนไปเอง อิอิ..

อ่ะนะ เรื่องขอชาย  คุณนายมะเกี่ยว...อิอิ
พี่ท่านนุ่น จะพาดู Underwater bed มันก้เลื่อนเองอ่ะ  คอยๆหมุนรอบตัวเองด้วยแหละ อิอิอิ

Offline chanat

• Tel 0896762564
เอ สงสัย ช่วง ซัมเมอร์ อาจจะไป ด้วยมะได้ แล้ว ครับ เพราะ มีโปรแกรม ไป ไกล กว่า นั้น  ;D ;D ;D ;D

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

^
^
ถ้าไปถึง Africa ก็เก็บของฝากมาเยอะๆๆๆๆๆๆ นะ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง